Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeక్రీడలులా లిగా: 10-వ్యక్తి సెవిల్లా డ్రా చేయడానికి బార్సిలోనాను పట్టుకుంది, మేనేజర్ క్జేవీ ఇలా చెప్పాడు

లా లిగా: 10-వ్యక్తి సెవిల్లా డ్రా చేయడానికి బార్సిలోనాను పట్టుకుంది, మేనేజర్ క్జేవీ ఇలా చెప్పాడు

లా లిగా

రెండవ స్థానంలో ఉన్న సెవిల్లా FC బార్సిలోనాను నిలబెట్టింది మంగళవారం (డిసెంబర్ 21) 1-1తో డ్రా అయింది, దీని ఫలితంగా లాలిగా అగ్రస్థానంలో రియల్ మాడ్రిడ్ ఐదు పాయింట్ల ఆధిక్యాన్ని తెరవడానికి సహాయపడింది.

భారీ వర్షం కింద ఆడుతూ, సెవిల్లా ఆటగాడు రోనాల్డ్ అరౌజో 45వ నిమిషంలో హెడర్‌తో సమం చేయడంతో మరింత మెరుగైన FC బార్సిలోనా రెండో గోల్‌ చేసేందుకు తీవ్రంగా ప్రయత్నించింది, అయితే వారు సమానంగా నిశ్చయించుకోవడంతో అడ్డుకున్నారు. 64వ ఆటలో జూల్స్ కౌండేకు నేరుగా రెడ్ కార్డ్ చూపబడిన తర్వాత సెవిల్లా 10 మంది పురుషులకు తగ్గించబడింది.

పాపు గోమెజ్ లాచ్ చేసిన తర్వాత సెవిల్లా ముందుకు సాగింది. ఇవాన్ రాకిటిక్ కార్నర్ కిక్‌కి మరియు తక్కువ స్ట్రైక్‌తో ఇంటికి వెళ్లాడు. బార్కా 18 గేమ్‌లలో 28 పాయింట్లతో స్టాండింగ్స్‌లో ఏడవ స్థానంలో ఉంది, లీడర్‌ల కంటే 15 పాయింట్లు వెనుకబడి

రియల్ మాడ్రిడ్.

“ఈ రోజు మనం రెండు పాయింట్లు కోల్పోయామని నేను నిజాయితీగా భావిస్తున్నాను. మేము మెరుగ్గా ఆడాము మరియు గెలవడానికి అర్హులం. అది మా మెరుగుదలలో స్పష్టంగా కనిపిస్తోందని నేను భావిస్తున్నాను” అని బార్సిలోనా మేనేజర్ జేవీ హెర్నాండెజ్ విలేకరులతో అన్నారు. .

@SevillaFC_ENG పాయింట్‌లతో సంవత్సరం ముగుస్తుంది! #LaLigaSantander pic.twitter.com/PCh6NmdN1v

— LaLiga ఇంగ్లీష్ (@LaLigaEN) డిసెంబర్ 21, 2021

“మేము దురదృష్టవంతులం. వారు సెట్-పీస్ ఆటలో స్కోర్ చేసారు కానీ మాకు ఇంకా చాలా అవకాశాలు ఉన్నాయి. ఫలితంగా, ఒక డ్రాతో డ్రా ముగిసింది. సెవిల్లా వంటి గొప్ప జట్టు చెడ్డది కాదు. కానీ మేము పోటీలో పైకి ఎదగడానికి ప్రయత్నిస్తున్నందున ఇది మాకు సరిపోదు. ఈ విజయాన్ని మా చేతుల్లో నుండి జారిపోనివ్వండి.”

మొదటి అర్ధభాగంలో బార్సిలోనా ఆధిపత్యం చెలాయించింది, ఎక్కువ బంతి నియంత్రణను కలిగి ఉంది మరియు మొదటి 30 నిమిషాల్లో కనీసం రెండుసార్లు స్కోర్ చేయగలిగింది. కానీ సెవిల్లా మొదటి అర్ధభాగంలో వచ్చిన ఒక్క అవకాశాన్ని సద్వినియోగం చేసుకుంది, గోమెజ్ ఒక శక్తివంతమైన స్ట్రైక్‌ని కాల్చివేసాడు.

సెవిల్లా మెరుగుపడింది. రెండవ సగం కానీ టచ్‌లైన్‌లో జోర్డి ఆల్బాతో జరిగిన ఘర్షణ కారణంగా కౌండేను పెటులెంట్ డిస్‌ప్లే కోసం పంపిన తర్వాత డ్యామేజ్-లిమిటేషన్ మోడ్‌కి మారాల్సి వచ్చింది. బార్కా డిఫెండర్‌చే నెట్టివేయబడిన తర్వాత, కౌండే బంతిని నేరుగా ఆల్బా ముఖంలోకి విసిరాడు.

“ఇది చాలా సంక్లిష్టమైన గేమ్ మరియు రెడ్ కార్డ్ దొరికింది మేము మా అత్యుత్తమంగా ఆడుతున్నప్పుడు, అతను తప్పు చేశాడని కౌండేకు తెలుసు.” సెవిల్లా మేనేజర్ జులెన్ లోపెటెగుయ్ విలేకరులతో మాట్లాడుతూ.

ప్రత్యక్ష టీవీ

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments