Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాధారణయూపీ పోలీసులకు అసదుద్దీన్ ఒవైసీ బెదిరింపు: 'ప్రధాని మోదీ & యోగి వెళ్లిన తర్వాత, మిమ్మల్ని...

యూపీ పోలీసులకు అసదుద్దీన్ ఒవైసీ బెదిరింపు: 'ప్రధాని మోదీ & యోగి వెళ్లిన తర్వాత, మిమ్మల్ని ఎవరు రక్షిస్తారు?'

ఉత్తరప్రదేశ్ ఎన్నికల కోసం తన ప్రచారంలో తాజా వివాదాన్ని రేకెత్తిస్తూ, AIMIM అధినేత అసదుద్దీన్ ఒవైసీ ఆ రాష్ట్ర పోలీసు సిబ్బంది చేసిన అకృత్యాలపై బహిరంగ బెదిరింపులను జారీ చేశారు. డిసెంబరు 12న కాన్పూర్‌లో అణగారిన తరగతులను ఉద్దేశించి ఓవైసీ మాట్లాడుతూ, యుపి సిఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్ మరియు పిఎం మోడీల ప్రోత్సాహాన్ని వారు ఎక్కువ కాలం అనుభవించరని పోలీసులను హెచ్చరించారు. మైనారిటీలను లక్ష్యంగా చేసుకున్న సంఘటనలను జాబితా చేస్తూ, వారి చర్యలకు తప్పు చేసిన పోలీసు సిబ్బందిని దేవుడు శిక్షిస్తాడని పేర్కొన్నారు.

అసదుద్దీన్ ఒవైసీ, “(AIMIM UP ప్రెసిడెంట్) షౌకత్ సాహబ్ కాన్పూర్ రూరల్, రసూలాబాద్ పోలీస్ స్టేషన్‌లో 80 ఏళ్ల వ్యక్తి మహ్మద్ రఫీక్ గడ్డం లాగి మూత్ర విసర్జన చేశాడని చెబుతున్నాడు. . ఈ చర్యకు పాల్పడిన వ్యక్తి SI గజేందర్ పాల్ సింగ్. ఇదేనా నీ గౌరవం? ఇది నిజమైతే, నేను సిగ్గుపడను కానీ నాకు బాధగా అనిపిస్తుంది.”

“నేను పోలీసు సిబ్బందికి చెప్పాలనుకుంటున్నాను, ఇది గుర్తుంచుకోండి. యోగి (ఆదిత్యనాథ్) ఎప్పటికీ ముఖ్యమంత్రిగా ఉండడు, మోడీ ఎల్లప్పుడూ ప్రధానమంత్రిగా ఉండడు, మేము ముస్లింలు సమయం కారణంగా మౌనంగా ఉన్నాము. కానీ గుర్తుంచుకోండి, మేము వెళ్ళడం లేదు. నీ దౌర్జన్యాలను మరచిపోవడానికి.. నీ దురాగతాలను గుర్తుంచుకుంటాం.. అల్లా తన బలంతో నిన్ను నాశనం చేస్తాడు, దేవుడు కోరుకుంటాడు, కాలం మారుతుంది, అప్పుడు మిమ్మల్ని రక్షించడానికి ఎవరు వస్తారు? యోగి తన మఠానికి తిరిగి వెళ్లినప్పుడు, మోడీ పర్వతాలకు వెళ్తాడు లేదా మరెక్కడికైనా వెళ్తారు, అప్పుడు ఎవరు వస్తారు?”

“ఒక కూతురు తన తండ్రిని రక్షించడానికి ఎలా ప్రయత్నించిందో కూడా మనం మరచిపోము. బజరంగ్ దళ్ గూండాలు అంటూ ముస్లిం ఆటోరిక్షా డ్రైవర్ అతన్ని కొట్టాడు. ఇది కాన్పూర్‌లో జరిగింది. మేము గుర్తుంచుకుంటాము. ఆమె నా కూతురే” అని ఆయన వివరించారు.

UP పోల్స్

2017 ఉత్తరప్రదేశ్ అసెంబ్లీ ఎన్నికల్లో, బీజేపీ గెలిచింది. 403 మంది సభ్యుల సభలో 312 సీట్లు సాధించగా, బీఎస్పీ 19 సీట్లు మాత్రమే గెలుచుకోగలిగింది. మరోవైపు, ఎస్పీ-కాంగ్రెస్ కూటమి 54 స్థానాల్లో మాత్రమే గెలుపొందడంతో ఫలించలేదు. ఇది ప్రధానమంత్రికి ఆదేశంగా భావించబడింది. బీజేపీ సీఎం అభ్యర్థిగా ఎవరినీ ప్రకటించలేదు, గోరఖ్‌పూర్ ఎంపీ యోగి ఆదిత్యనాథ్ ఈ పదవికి ఆశ్చర్యకరమైన ఎంపిక. ‘, రాజ్‌భర్‌కు చెందిన సుహెల్‌దేవ్ భారతీయ సమాజ్ పార్టీ SPతో ఎన్నికలకు ముందు పొత్తు పెట్టుకున్న తర్వాత అది గాడి తప్పింది. ప్రస్తుతానికి, UPలో 100 స్థానాల్లో పోటీ చేయాలనే ఉద్దేశాన్ని AIMIM వెల్లడించింది. ఇతర ప్రతిపక్ష పార్టీలు AIMIM B అని తరచుగా ఆరోపిస్తున్నాయి. -బీజేపీ బృందం, ఒవైసీ ఆరోపణను తీవ్రంగా ఖండించారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments