Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeక్రీడలుభారత్ వర్సెస్ సౌతాఫ్రికా: కేఎల్ రాహుల్, మయాంక్ అగర్వాల్ టెస్టు సిరీస్‌లో ఓపెనింగ్‌కు సిద్ధమయ్యారు

భారత్ వర్సెస్ సౌతాఫ్రికా: కేఎల్ రాహుల్, మయాంక్ అగర్వాల్ టెస్టు సిరీస్‌లో ఓపెనింగ్‌కు సిద్ధమయ్యారు

బాక్సింగ్ డే టెస్ట్ (డిసెంబర్ 26)తో ప్రారంభమయ్యే దక్షిణాఫ్రికాతో మూడు టెస్ట్‌ల సిరీస్‌లో టీమ్ ఇండియా బ్యాటర్లు కెఎల్ రాహుల్ మరియు మయాంక్ అగర్వాల్ ఫలవంతమైన ప్రయాణం కోసం ఎదురు చూస్తున్నారు, వీరిద్దరూ తమకు ఓపెనింగ్ అవకాశం లభిస్తుందని ఆశిస్తున్నారు. ఇన్నింగ్స్ మరియు పర్యాటకులకు గొప్ప ప్రారంభాన్ని అందించండి. ఫలవంతమైన రన్-గెటర్ రోహిత్ శర్మ మరియు యువ శుభ్‌మాన్ గిల్‌లకు గాయాలు రాహుల్ మరియు అగర్వాల్‌లను వెలుగులోకి తెచ్చాయి మరియు వీరిద్దరు ఖచ్చితంగా దక్షిణాఫ్రికాలో ఇన్నింగ్స్‌ను ప్రారంభిస్తారు.

ద్వయం గొప్ప స్నేహాన్ని ఆనందిస్తుంది మరియు వీరిద్దరూ గురువారం చాట్ చేసినప్పుడు మరియు భారత క్రికెట్ కంట్రోల్ బోర్డ్ (BCCI) శుక్రవారం (డిసెంబర్ 24) ఒక వీడియోను పోస్ట్ చేసినప్పుడు స్పష్టంగా కనిపించింది, ఇది బ్యాటింగ్‌ను ప్రారంభించే సవాలుతో కూడిన పని కోసం వారు ఎదురు చూస్తున్నారని స్పష్టంగా సూచించింది.

“నేను మరియు మీరు (మయాంక్) డిసెంబర్ 26న అక్కడికి వెళ్లి మా జట్టును అద్భుతంగా ప్రారంభించి, గొప్ప సిరీస్‌ని అందుకోగలరని ఆశిస్తున్నాము” అని భారత వైస్ కెప్టెన్ రాహుల్ పేర్కొన్నాడు. టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ ఎంపిక చేసింది.

“ఇది కొత్త ప్రారంభం కాదు. గత ఒక సంవత్సరం నన్ను నేను అర్థం చేసుకోవడం మరియు నాకు ఏది పనికిరానిది మరియు నాకు ఏది పనికిరాదని అర్థం చేసుకోవడం చాలా అవసరం, ”అని అగర్వాల్ తోటి ఓపెనర్ మరియు భారత వైస్ కెప్టెన్ కెఎల్ రాహుల్‌తో చాట్‌లో చెప్పారు, దాని వీడియో BCCI.Tvలో పోస్ట్ చేయబడింది. “నేను తిరిగి వచ్చి ప్రదర్శనలు ఇవ్వగలిగినందుకు నేను సంతోషిస్తున్నాను మరియు నేను అదే చేయాలని చూస్తున్నాను.”

దేశీయ క్రికెట్ ఆడటం నుండి శ్వేతజాతీయులను ధరించడం వరకు #టీమిండియా కలిసి, బ్యాటింగ్ ద్వయం చాలా ముందుకు వచ్చింది. @28anand @klrahul11 & ప్రయాణాన్ని ట్రాక్ చేస్తుంది @mayankcricket వారు SA సవాలు కోసం సన్నద్ధమవుతున్నారు. #SAvIND

పూర్తి ఇంటర్వ్యూ https //t.co/0BcVvjOG8X pic.twitter.com/gcfDxbCFDe

— BCCI (@BCCI) డిసెంబర్ 24, 2021

చీఫ్ కోచ్ ద్రవిడ్ సహకారం గురించి మాట్లాడుతున్నారు తనను తాను అర్థం చేసుకునే ప్రక్రియలో, అగర్వాల్ ఇలా అన్నాడు, “నాకు, అతను మిమ్మల్ని మీరు అర్థం చేసుకోవడం మరియు మీ మైండ్ స్పేస్‌ను అర్థం చేసుకోవడం గురించి మాట్లాడే వ్యక్తి. మీరు దాన్ని పని చేసి, దాన్ని క్రమబద్ధీకరించగలిగితే, మీరు విజయం సాధించడానికి మీకు సాధ్యమైనంత ఉత్తమమైన అవకాశాన్ని ఇవ్వడం లేదు.

“అతని గురించి తెలుసుకోవడం, అతను నిజంగా కష్టపడే మరియు బాధ్యత వహించే వ్యక్తి. ఒక మంచి బలమైన సన్నాహాలు. మేము ఇక్కడ నాణ్యమైన సెషన్‌లను కలిగి ఉన్నాము మరియు మేము టెస్ట్ మ్యాచ్ ఆడేందుకు ఎదురు చూస్తున్నాము, ”అని అతను చెప్పాడు, అయితే అతను ఏమి నేర్చుకున్నాడో వివరించలేదు.

అగర్వాల్ మరియు రాహుల్ కర్నాటక రాష్ట్ర జట్టు కోసం డ్రెస్సింగ్ పంచుకున్నారు మరియు గత నాలుగేళ్లుగా ఐపీఎల్‌లో పంజాబ్ కింగ్స్‌తో కలిసి ఇన్నింగ్స్‌ను ప్రారంభించింది. డిసెంబరు 26న దక్షిణాఫ్రికాతో ప్రారంభమయ్యే తొలి టెస్టుతో కలిసి పరుగులు తీయడానికి మరియు భారత్ మ్యాచ్‌లను గెలవడానికి వారి సహృదయం సహాయపడుతుందని రాహుల్ ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు.

“నా ప్రయాణం చాలా అందంగా ఉంది, నేను అలా ఉండను అది వేరే విధంగా కావలెను. మీరు నా ప్రయాణంలో భాగమయ్యారు మరియు నేను మీలో ఉన్నాను మరియు దీని కోసం మేమిద్దరం కష్టపడాల్సి వచ్చింది, మా ఇద్దరికీ ఇది ఒక అందమైన ప్రయాణం,” KL రాహుల్ అన్నారు.

“మేము మేము భారతదేశం కోసం ఆడుతున్నారా అనే సందేహం ఉంది మరియు మేము మా కలలను ఎప్పుడూ వదులుకున్నాము మరియు కష్టపడి పని చేసాము మరియు కొన్నిసార్లు మనం ఎలా ప్రారంభించాము మరియు ఈ రోజు మనం ఎక్కడ ఉన్నాము అని ఆలోచించడం ఆశ్చర్యంగా ఉంటుంది, ఇది నాకు అద్భుతంగా ఉంది. ఇది మాకు ప్రారంభం మాత్రమే మరియు మేము ఇంకా చాలా దూరం వెళ్ళాలి మరియు చాలా సంవత్సరాలుగా మేము పంచుకున్న స్నేహం మరియు అవగాహన మాకు మంచి భాగస్వామ్యాన్ని నిర్మించడంలో మరియు దేశం కోసం మరిన్ని మ్యాచ్‌లను గెలవడంలో మాత్రమే సహాయపడతాయి. ”

(ఏజెన్సీ ఇన్‌పుట్‌లతో)

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments