Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసైన్స్జిన్‌జియాంగ్, టిబెట్, హాంకాంగ్‌లపై చైనా విమర్శలు గుప్పించింది

జిన్‌జియాంగ్, టిబెట్, హాంకాంగ్‌లపై చైనా విమర్శలు గుప్పించింది


ఇంకా చదవండి

 THE STANS

చైనా దెబ్బకొట్టింది జిన్‌జియాంగ్, టిబెట్ మరియు హాంకాంగ్‌లపై విమర్శలు

లుడోవిక్ ఎహ్రెట్ ద్వారా

బీజింగ్ (AFP) డిసెంబర్ 21, 2021

 THE STANSజింజ్‌పై అమెరికా మత స్వేచ్ఛ కమిషన్ అధికారులపై చైనా ఆంక్షలు విధించింది. iang
బీజింగ్ (AFP) డిసెంబర్ 21, 2021 – మత స్వేచ్ఛపై US ఫెడరల్ కమిషన్‌లోని నలుగురు సభ్యులను చైనా మంగళవారం బ్లాక్‌లిస్ట్ చేసింది. జిన్‌జియాంగ్‌లో మారణహోమానికి పాల్పడిన నిందితులను లక్ష్యంగా చేసుకుని వాషింగ్టన్ యొక్క సొంత ఆంక్షలకు తాజా టిట్-ఫర్-టాట్ ప్రతిస్పందనలో. THE STANS జిన్‌జియాంగ్‌లో నివసిస్తున్న చైనా ముస్లిం మైనారిటీ ఉయ్ఘర్‌ల దుస్థితి పాశ్చాత్య శక్తులు మరియు బీజింగ్ మధ్య దౌత్య సంబంధాలను దిగజార్చడానికి దోహదపడింది, ఇది ఎటువంటి దుర్వినియోగాలను తిరస్కరించింది.

వాషింగ్టన్ చైనా రాజకీయ నాయకులు మరియు కంపెనీల పెరుగుతున్న జాబితాపై ఆంక్షలు విధించింది, అలాగే రాబోయే వింటర్ ఒలింపిక్స్‌ను దౌత్యపరమైన బహిష్కరణ, బీజింగ్‌లో ఆగ్రహం మరియు పరస్పర చర్యలకు దారితీసింది.
 THE STANS మంగళవారం చైనా తాజా లక్ష్యాలను ప్రకటించింది — యునైటెడ్ స్టేట్స్ కమీషన్ ఆన్ ఇంటర్నేషనల్ రిలిజియస్ ఫ్రీడం (USCIRF)లోని నలుగురు సభ్యులు .
 THE STANS బీజింగ్స్ ఫోర్ ign మంత్రిత్వ శాఖ ఛైర్‌వుమన్ నాడిన్ మెంజా, వైస్ ఛైర్మన్ నూరు తుర్కెల్, అలాగే కమిషనర్‌లు అనురిమా భార్గవ మరియు జేమ్స్ W. కార్లను కొత్తగా మంజూరు చేసింది.

“ఈ ప్రతిఘటనలలో పైన పేర్కొన్న వ్యక్తులు చైనాలోకి ప్రవేశించకుండా నిషేధించడం మరియు మెయిన్‌ల్యాండ్ చైనా, హాంకాంగ్ మరియు మకావోలో వారి ఆస్తులను స్తంభింపజేయడం వంటివి ఉన్నాయి” అని ప్రతినిధి జావో లిజియాన్ విలేకరులతో అన్నారు. THE STANS “చైనీస్ పౌరులు మరియు సంస్థలు కూడా నిషేధించబడ్డాయి ఈ వ్యక్తులతో వ్యవహరించడం నుండి.”
 THE STANS 1998లో ఏర్పాటు చేయబడింది , USCIRF అనేది ప్రపంచవ్యాప్తంగా మతపరమైన స్వేచ్ఛను సర్వే చేసే ఒక ఫెడరల్ కమీషన్ మరియు ఉయ్ఘర్ ముస్లింల పట్ల చైనా వ్యవహరిస్తున్న తీరును తీవ్రంగా విమర్శించేది, ఇది ధ్రువీకరించబడిన వాషింగ్టన్‌లో అరుదైన ద్వైపాక్షిక సమస్య. THE STANS చైనా వాయువ్య జిన్‌జియాంగ్ రీలోని శిబిరాల్లో కనీసం ఒక మిలియన్ ఉయ్ఘర్‌లు మరియు ఇతర టర్కిక్ మాట్లాడే ముస్లిం మైనారిటీలు ఖైదు చేయబడ్డారని ప్రచారకులు అంటున్నారు. gion. THE STANS మానవ హక్కుల సంఘాలు మరియు విదేశీ ప్రభుత్వాలు ఆధారాలు కనుగొన్నాయి వారు చెప్పేది సామూహిక నిర్బంధాలు, బలవంతపు శ్రమ, రాజకీయ బోధన, హింస మరియు బలవంతపు స్టెరిలైజేషన్. వాషింగ్టన్ దీనిని మారణహోమంగా అభివర్ణించింది.
 THE STANS మొదట నిరాకరించిన తర్వాత జిన్‌జియాంగ్ శిబిరాల ఉనికి, చైనా తరువాత వాటిని ఇస్లామిక్ తీవ్రవాదం యొక్క ఆకర్షణను తగ్గించే లక్ష్యంతో వృత్తి శిక్షణా కేంద్రాలుగా సమర్థించింది.

చైనా మంగళవారం నాడు మత స్వేచ్ఛపై US ఫెడరల్ కమీషన్‌లోని నలుగురు సభ్యులను బ్లాక్‌లిస్ట్‌లో చేర్చింది, ఆరోపించిన నేరస్థులను లక్ష్యంగా చేసుకుని వాషింగ్టన్ స్వంత ఆంక్షలకు తాజా టిట్-ఫర్-టాట్ ప్రతిస్పందనలో. జిన్‌జియాంగ్‌లో మారణహోమం”. THE STANS THE STANS ఈ చర్య బీజింగ్‌లో కూడా వచ్చింది టిబెట్‌కు కొత్త ప్రత్యేక సమన్వయకర్తను నియమించినందుకు వాషింగ్టన్‌పై విరుచుకుపడింది మరియు హాంగ్‌కాంగ్‌లో స్థానిక ఎన్నికలపై ప్రతిపక్షాలను నిలదీసిన వారి విమర్శలపై ప్రపంచ శక్తులు విరుచుకుపడ్డాయి.

 THE STANS జిన్‌జియాంగ్‌లోని టిబెటన్లు, ముస్లిం మైనారిటీ ఉయ్ఘర్‌లపై చైనా వ్యవహరించడం మరియు హాంకాంగ్‌లో అసమ్మతిపై కొనసాగుతున్న అణిచివేత పాశ్చాత్య శక్తులు మరియు బీజింగ్ మధ్య దౌత్య సంబంధాలను దిగజార్చడానికి దోహదపడింది. .
ప్రత్యేకించి జిన్‌జియాంగ్ వాషింగ్టన్‌పై ఆంక్షలు విధించేలా చేసింది. చైనీస్ రాజకీయ నాయకులు మరియు సంస్థల యొక్క పెరుగుతున్న జాబితా అలాగే రాబోయే వింటర్ ఒలింపిక్స్‌ను దౌత్యపరమైన బహిష్కరణ, బీజింగ్‌లో కోపాన్ని రేకెత్తించింది మరియు పరస్పరం చర్యలు. THE STANS మంగళవారం చైనా తాజా లక్ష్యాలను ప్రకటించింది — యునైటెడ్ స్టేట్స్ కమీషన్ ఆన్ ఇంటర్నేషనల్ రిలిజియస్ ఫ్రీడం (USCIRF)లో నలుగురు సభ్యులు.

బీజింగ్ విదేశాంగ మంత్రిత్వ శాఖ ఛైర్‌వుమన్ నాడిన్ మెంజా, వైస్ చైర్మన్ నూరీ తుర్కెల్, అలాగే కమిషనర్‌లు అనురిమా భార్గవ మరియు జేమ్స్ డబ్ల్యు. కార్లను కొత్తగా మంజూరు చేసింది. THE STANS “ఈ ప్రతిఘటనలలో పైన పేర్కొన్న వ్యక్తులు చైనాలో ప్రవేశించకుండా నిషేధించడం మరియు మెయిన్‌ల్యాండ్ చైనా, హాంకాంగ్ మరియు మకావులో వారి ఆస్తులను స్తంభింపజేయడం వంటివి ఉన్నాయి. ,” ప్రతినిధి జావో లిజియాన్ విలేకరులతో అన్నారు.

“చైనీస్ పౌరులు మరియు సంస్థలు కూడా ఈ వ్యక్తులతో వ్యవహరించకుండా నిషేధించబడ్డాయి.”

1998లో ఏర్పాటైన USCIRF అనేది ఫెడరల్ కమిషన్, ఇది ప్రపంచవ్యాప్తంగా మత స్వేచ్ఛను సర్వే చేస్తుంది మరియు అరుదైన ద్వైపాక్షికమైన ఉయ్‌ఘర్ ముస్లింల పట్ల చైనా వ్యవహరిస్తున్న తీరును తీవ్రంగా విమర్శించింది. ఈసాన్ ఇష్యూ ఇన్ పోలరైజ్డ్ వాషింగ్టన్.
 THE STANS కొన్ని రోజుల తర్వాత ప్రకటన వచ్చింది. జిన్‌జియాంగ్‌పై US అనేక కొత్త చర్యలను ప్రారంభించింది, ఇందులో నిర్బంధ కార్మిక ఆరోపణలపై — ప్రధాన ప్రపంచ పత్తి ఉత్పత్తిదారు — ఈ ప్రాంతం నుండి దాదాపు అన్ని దిగుమతులపై నిషేధం కూడా ఉంది.
 THE STANS ఇది ఇటీవల డ్రోన్ తయారీదారు DJI మరియు కృత్రిమ మేధస్సు స్టార్టప్ SenseTime వంటి చైనీస్ కంపెనీలను జిన్‌జియాంగ్‌లోని అధికారులతో ఆరోపించిన ఆరోపణలపై బ్లాక్‌లిస్ట్ చేసింది.

 THE STANS – టిబెట్ మరియు హాంకాంగ్ –
 THE STANS చైనా యొక్క మునుపటి పరస్పర ఆంక్షలలో యూరోపియన్, బ్రిటిష్ మరియు US చట్టసభ సభ్యులు, జిన్‌జియాంగ్‌ను అధ్యయనం చేసే విద్యావేత్తలు ఉన్నారు. మరియు లండన్ న్యాయ సంస్థ ఒక మిలియన్ ఉయ్ఘర్లు మరియు ఇతర టర్కిక్ మాట్లాడే, ఎక్కువగా ముస్లిం మైనారిటీలు చైనా యొక్క వాయువ్య జిన్‌జియాంగ్ ప్రాంతంలోని శిబిరాల్లో అనేక రక్తపాతాల తర్వాత నిర్బంధించబడ్డారు. దాడులు. THE STANS మానవ హక్కుల సంఘాలు మరియు విదేశీ ప్రభుత్వాలు ఆధారాలు కనుగొన్నాయి వారు చెప్పేది సామూహిక నిర్బంధాలు, బలవంతపు శ్రమ, రాజకీయ బోధన, హింస మరియు బలవంతపు స్టెరిలైజేషన్. వాషింగ్టన్ దీనిని మారణహోమంగా అభివర్ణించింది.
 THE STANS మొదట నిరాకరించిన తర్వాత జిన్‌జియాంగ్ శిబిరాల ఉనికి, చైనా తరువాత వాటిని ఇస్లామిక్ తీవ్రవాదం యొక్క ఆకర్షణను తగ్గించే లక్ష్యంతో వృత్తి శిక్షణా కేంద్రాలుగా సమర్థించింది.

సోమవారం US ఒక కొత్త “టిబెటన్ సమస్యలకు ప్రత్యేక సమన్వయకర్త”గా పేరు పెట్టింది, అతను దలైలామా మరియు చైనాల మధ్య సంభాషణను పునఃప్రారంభించడంతో పాటు “గౌరవాన్ని పెంపొందించే పనిలో ఉన్నాడు” టిబెటన్ల మానవ హక్కులు.

జావో చైనా ” ఈ చర్యను గట్టిగా వ్యతిరేకించారు. THE STANS THE STANS “టిబెట్ వ్యవహారాలు పూర్తిగా చైనా అంతర్గత వ్యవహారాలు మరియు ఏ విదేశీ శక్తుల నుండి జోక్యం చేసుకోదు” అని ఆయన మంగళవారం అన్నారు.
 THE STANS హాంగ్ కాంగ్‌లో ఈ వారాంతంలో జరిగిన పోల్‌లో G7 మరియు యూరోపియన్ దేశాల నుండి వచ్చిన విమర్శలకు కూడా అతను మినహాయింపు తీసుకున్నాడు.

ప్రపంచ శక్తులు ఆదివారం నాటి కఠిన తీర్మానాన్ని ఖండించాయి నేరుగా ఎన్నికైన సీట్లను తగ్గించి, ఎవరు నిలబడగలరో నియంత్రించాలనే బీజింగ్ నిర్ణయం చైనా భూభాగంలో ప్రజాస్వామ్యాన్ని క్షీణింపజేసిందని వివరించిన సమన్వయ ప్రకటనల శ్రేణిలో d శాసనసభ ఓటు. THE STANS “ఈ పాశ్చాత్య దేశాలు హాంకాంగ్ 24 సంవత్సరాలుగా చైనాకు తిరిగి వచ్చిన వాస్తవాన్ని ఎదుర్కోవాలి” అని జావో చెప్పారు.

ehl-jta/rox/rbu

DJI  THE STANS
సంబంధిత లింకులు THE STANS స్టాన్స్ నుండి వార్తలు
ఇక్కడ ఉన్నందుకు ధన్యవాదాలు;

మాకు మీ సహాయం కావాలి. SpaceDaily వార్తల నెట్‌వర్క్ వృద్ధి చెందుతూనే ఉంది, కానీ ఆదాయాలను నిర్వహించడం ఎన్నడూ కష్టం కాదు. THE STANS ప్రకటన బ్లాకర్ల పెరుగుదలతో మరియు Facebook – నాణ్యత ద్వారా మా సాంప్రదాయ ఆదాయ వనరులు నెట్‌వర్క్ ప్రకటనలు తగ్గుతూనే ఉన్నాయి. మరియు అనేక ఇతర వార్తల సైట్‌ల వలె కాకుండా, మాకు పేవాల్ లేదు – ఆ బాధించే వినియోగదారు పేర్లు మరియు పాస్‌వర్డ్‌లతో.

మా వార్తా కవరేజీకి సంవత్సరంలో 365 రోజులు ప్రచురించడానికి సమయం మరియు కృషి అవసరం.

మీరు మా వార్తల సైట్‌లు సమాచారం మరియు ఉపయోగకరమైనవిగా అనిపిస్తే, దయచేసి సాధారణ మద్దతుదారుగా మారడాన్ని పరిగణించండి లేదా ప్రస్తుతానికి ఒక సహకారాన్ని అందించండి.


SpaceDaily కంట్రిబ్యూటర్

$5 ఒకసారి బిల్ చేయబడింది క్రెడిట్ కార్డ్ లేదా పేపాల్

SpaceDaily Month ly సపోర్టర్
$5 నెలవారీ బిల్ చేయబడింది

పేపాల్ మాత్రమే

 THE STANS THE STANS
ఆఫ్ఘన్ ఆంక్షలపై US మానవతా మినహాయింపులను చైనా నిరోధించింది


యునైటెడ్ నేషన్స్, యునైటెడ్ స్టేట్స్ (AFP) డిసెంబర్ 21, 2021

రష్యా మద్దతుతో చైనా నిరోధించబడింది UN భద్రతా మండలిలో సోమవారం US ముసాయిదా తీర్మానం, తాలిబాన్-నియంత్రిత ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌పై విధించిన ఆర్థిక ఆంక్షలకు మానవతావాద మినహాయింపుల వ్యవస్థను అందించింది. ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌కు బాధ్యత వహించే ఆంక్షల కమిటీ “ఆస్తులను స్తంభింపజేయడం నుండి మినహాయింపులు” అందించడానికి అనుమతించే తీర్మానంలోని ఒక పేరా యొక్క “తొలగింపును వారు కోరుకుంటున్నారు” అని భావిస్తే, “ఆఫ్ఘనిస్తాన్‌కు మరింత సహాయాన్ని అందించడానికి అటువంటి మినహాయింపు అవసరం” అని ఒక దౌత్యవేత్త చెప్పారు. AF … మరింత చదవండి

 Subscribe to our free daily newsletters
మీ Disqus, Facebook, Google లేదా Twitter లాగిన్ ఉపయోగించి వ్యాఖ్యానించండి.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments