Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeక్రీడలుచూడండి: శుభమాన్ గిల్ IPL ఫ్రాంచైజీని "ఎప్పటికీ" కోసం ఆడాలనుకుంటున్నాడు

చూడండి: శుభమాన్ గిల్ IPL ఫ్రాంచైజీని “ఎప్పటికీ” కోసం ఆడాలనుకుంటున్నాడు

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ తరపున శుభ్‌మన్ గిల్© BCCI/ IPL

ప్రతిభావంతుడైన శుబ్‌మాన్ గిల్, ఒక ఎంపిక ఇచ్చినట్లయితే, తాను ఎప్పటికీ కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్‌కు ఆడాలనుకుంటున్నానని చెప్పాడు. ప్రస్తుతం షిన్ గాయంతో బాధపడుతున్న గిల్‌ను దక్షిణాఫ్రికా టూర్‌కు దూరంగా ఉంచుతున్నాడు, ఆండ్రీ రస్సెల్, సునీల్ నరైన్, వెంకటేష్ అయ్యర్ మరియు వరుణ్ చక్రవర్తిలను రిటైన్ చేసిన KKR మేనేజ్‌మెంట్ విడుదల చేసింది. ఒకప్పుడు KKR యొక్క కాబోయే కెప్టెన్‌గా కనిపించిన 22 ఏళ్ల భారత ఓపెనర్ విడుదల కానున్న ఇయాన్ మోర్గాన్, దినేష్ కార్తీక్, రాహుల్ త్రిపాఠి మరియు నితీష్ రాణా వంటి వారిలో ఉన్నారు.

“రకం KKR ఫ్రాంచైజీతో నేను కలిగి ఉన్న బంధం నాకు నిజంగా ప్రత్యేకమైనది” అని గిల్ ‘లవ్, ఫెయిత్ అండ్ బియాండ్’ అనే షార్ట్ ఫిల్మ్‌లో చెప్పాడు.

“ఒకసారి మీరు ఒక వ్యక్తితో అనుబంధం కలిగి ఉంటే ఫ్రాంచైజీని మీరు ఎప్పటికీ కొనసాగించి, వారితో ఆడాలని కోరుకుంటారు… మరియు నేను ఊదా మరియు బంగారు రంగులో ఆడగలిగితే, నేను ఎప్పటికీ ఆడతాను,” అన్నారాయన.

ఐపీఎల్ 2018కి ముందు రూ. 1.8 కోట్లకు కొనుగోలు చేశారు, అప్పటి 18 ఏళ్ల- ఓల్డ్ గిల్ మొదటి సీజన్‌లోనే KKRతో ప్రాముఖ్యతను సంతరించుకున్నాడు, అక్కడ అతను 13 మ్యాచ్‌లలో 146.04 స్ట్రైక్ రేట్‌తో 203 పరుగులు చేశాడు. కానీ తరువాత అతను తన పేలవమైన మార్పిడి రేటు కోసం ఫ్లాక్ చేసాడు మరియు అతని స్ట్రైక్-రేట్ కూడా తగ్గింది. అతను ఇప్పటివరకు ఫ్రాంచైజీ కోసం 58 మ్యాచ్‌లు ఆడాడు, 123.00 స్ట్రైక్ రేట్‌తో 1417 పరుగులు చేశాడు.

“ప్రతి సంవత్సరం మీరు అత్యుత్తమ సహచరులను లేదా అత్యుత్తమ ఆటగాళ్లను కలిగి ఉండలేరు మీ మంచి స్నేహితులు ఒకే బృందంలో ఉన్నారు. వారు మా వద్ద లేరనే వాస్తవాన్ని గురించి చెప్పుకునే బదులు మనం వారితో గడిపిన సమయాన్ని ఆదరించాలి” అని గిల్ జోడించారు.

11 నిమిషాల షార్ట్-ఫిల్మ్ అనేది ఫ్రాంచైజీలో భాగమైన కొంతమంది అత్యుత్తమ మరియు ప్రకాశవంతమైన ఆటగాళ్లకు KKR యొక్క నివాళి.

“ఆదర్శవంతంగా, మీరు చాలా మంది ఆటగాళ్లను నిలుపుకోవాలనుకుంటున్నారు కానీ అది అలాగే ఉంది ఆ విధంగా పని చేయడం లేదు,” అని MD & CEO, KKR వెంకీ మైసూర్ అన్నారు.

“వారు చాలా ప్రతిభావంతులైన పిల్లల సమూహం, చాలా ప్రేరణ, గ్రౌన్దేడ్ మరియు విజయం సాధించాలనే లోతైన కోరిక కలిగి ఉన్నారు.” KKR యొక్క అసిస్టెంట్ కోచ్ అభిషేక్ నాయర్ ఇలా అన్నారు: “శివం మావి, ప్రసిద్ధ్ కృష్ణ మరియు కమలేష్ నాగర్‌కోటి ఈ ఫ్రాంచైజీని ఎప్పటికీ మరచిపోలేరు, ఇది మరెవరూ చేయనప్పుడు వారికి అండగా నిలిచింది.

ప్రమోట్ చేయబడింది

“KKR యువకులలో పెట్టుబడి పెట్టినప్పుడు, వారి దృష్టి పూర్తిగా కుర్రాళ్ళు ఫ్రాంచైజీతో మరింత కనెక్ట్ అయ్యి ఉండాలనేది. ఫ్రాంచైజీ ఆటగాళ్ల పట్ల శ్రద్ధ వహించడం మరియు వారు ఎదగడానికి & మెరుగైన క్రికెటర్లుగా మారడంలో సహాయపడుతుందని ఆటగాళ్లు తెలుసుకోవాలని KKR కోరుకుంది.”

(ఈ కథనం NDTV సిబ్బందిచే సవరించబడలేదు మరియు సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా రూపొందించబడింది.)

ఈ కథనంలో పేర్కొన్న అంశాలు

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments