Sunday, July 25, 2021
HomeEntertainmentసర్పట్ట పరంబరై ట్విట్టర్ సమీక్ష: ఆర్య క్రీడా నాటకం గురించి నెటిజన్లు ఏమనుకుంటున్నారో ఇక్కడ ఉంది!

సర్పట్ట పరంబరై ట్విట్టర్ సమీక్ష: ఆర్య క్రీడా నాటకం గురించి నెటిజన్లు ఏమనుకుంటున్నారో ఇక్కడ ఉంది!

bredcrumb

bredcrumb

|

నటుడు ఆర్య రెండవ OTT వెంచర్ సర్పట్ట పరంబరై ఎట్టకేలకు అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో విడుదలైంది. ఈ చిత్రం స్క్రిప్ట్ మరియు హెల్మ్ కబాలి దర్శకుడు పా రంజిత్ పాపులర్ హిట్ ఈ రోజు (జూలై 21) ప్రసార వేదిక. విడుదలతో, ఈ చిత్రం ప్రేక్షకుల నుండి మరియు విమర్శకుల నుండి మంచి స్పందనలను పొందింది. ఆర్య యొక్క చిత్తశుద్ధి మరియు స్పష్టమైన నటనకు ప్రశంసలు లభిస్తున్నాయి. దుషారా విజయన్, పసుపతి మరియు జాన్ కొక్కెన్‌తో సహా నక్షత్రాల నటనపై నెటిజన్లు కూడా ఆపలేరు.

Sarpatta Parambarai

ప్రముఖ వ్యక్తి ఆర్య తన ఇంటర్వ్యూలో ఒకటైన దర్శకుడు మరియు ఇతర తారాగణం సభ్యులతో కలిసి యాక్షన్ సన్నివేశాలు వాస్తవంగా కనిపించేలా చిన్న వివరాలను తెలుసుకోవడానికి జాతీయ స్థాయి ఆటగాళ్ళలో కఠినమైన శిక్షణ పొందారని వెల్లడించారు. ఇప్పుడు, ఈ చిత్రానికి అన్ని మూలల నుండి సానుకూల స్పందన రావడంతో, వారి చేతిపని మరియు అంకితభావం నిజంగా ఫలితమిచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది.

Pa Ranjith & Sarpatta Paramabarai Actors Undergo Boxing Training! పా రంజిత్ & సర్పట్ట పరమబరాయ్ నటులు బాక్సింగ్ శిక్షణ పొందుతారు!

Sarpatta Trailer Out: Arya's Never Seen Before Avatar Will Leave You Enthralled! సర్పట్ట ట్రెయిలర్ అవుట్: అవతార్ మిమ్మల్ని ఉత్సాహపరిచే ముందు ఆర్య ఎప్పుడూ చూడలేదు! అది. ఈ చిత్రం దర్శకుడితో ఆర్య తొలి సహకారాన్ని సూచిస్తుంది. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే టెడ్డీ (2021) తర్వాత ఈ చిత్రం ఆర్య రెండవ OTT విడుదల. ) ఇందులో అతని నటి-భార్య సయేషా కూడా ఉన్నారు. శక్తి సౌందర్ రాజన్ దర్శకత్వం వహించిన ఈ చిత్రం మార్చి 12 న డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో విడుదలైంది.

తిరిగి వస్తోంది సర్పట్ట పరంబరై , పీరియడ్ స్పోర్ట్స్ డ్రామాలో అనుపమ కుమార్, సంచన నటరాజన్, కలైరసన్, సంతోష్ ప్రతాప్, షబీర్ కల్లారక్కల్, వెట్టై ముత్తుకుమార్, కాశీ వెంకట్, టైగర్ తంగాధురై మరియు దివంగత నటుడు మారన్. నీలం ప్రొడక్షన్స్ మరియు కె 9 స్టూడియోస్ ఆధ్వర్యంలో షణ్ముగం ధక్షన్రాజ్ నిర్మించిన ఈ చిత్రంలో కర్ణన్ సంగీత దర్శకుడు సంతోష్ నారాయణన్.

సర్పట్ట పరంబరై యొక్క ఎడిటింగ్ సెల్వా ఆర్కె చేత నిర్వహించబడుతుంది, దాని ఫోటోగ్రఫీ డైరెక్టర్ మురళి జి.

మీరు ఈ వారం సర్పట్ట పరంబరై చూడాలని ఆలోచిస్తున్నారా? ఆర్య-నటించిన చిత్రం గురించి ట్విట్టెరటి ఏమి చెబుతుందో చూడండి.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: గురువారం, జూలై 22 , 2021, 5:00

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments