Saturday, July 31, 2021
HomeHealthటూర్ మ్యాచ్: కెఎల్ రాహుల్ 101, రవీంద్ర జడేజా 75 బెయిల్ ఇండియా ఇబ్బంది నుండి...

టూర్ మ్యాచ్: కెఎల్ రాహుల్ 101, రవీంద్ర జడేజా 75 బెయిల్ ఇండియా ఇబ్బంది నుండి vs కౌంటీ సెలెక్ట్ ఎలెవన్ డే 1

కెఎల్ రాహుల్ తన 15 వ ఫస్ట్ క్లాస్ సెంచరీ సాధించగా, రవీంద్ర జడేజా యాభై పరుగులు చేశాడు.

టూర్ గేమ్ (బిసిసిఐ సౌజన్యంతో) కెఎల్ రాహుల్, రవీంద్ర జడేజా ఇండియా వర్సెస్ కౌంటీ సెలెక్ట్ ఎలెవన్‌కు ఐదవ వికెట్‌కు 127 పరుగులు జోడించారు.

హైలైట్స్

  • డే 1 వర్సెస్ కౌంటీ XI
  • లో భారత్ 90 ఓవర్లలో 9 వికెట్లకు 306 కి చేరుకుంది. కెఎల్ రాహుల్, రవీంద్ర జడేజా వరుసగా 101, 75 పరుగులతో భారత్ తరఫున అత్యధిక స్కోరు సాధించారు

  • విరాట్ కోహ్లీ మరియు అజింక్య రహానే వరుసగా వెనుక మరియు స్నాయువు గాయాల కారణంగా ఈ ఆటను కోల్పోతున్నారు
మంగళవారం డర్హామ్‌లోని చెస్టర్-లే-స్ట్రీట్‌లోని రివర్‌సైడ్ మైదానంలో వారి సన్నాహక ఆట యొక్క మొదటి రోజు కౌంటీ సెలెక్ట్ ఎలెవన్‌పై ఆధిపత్యం చెలాయించడానికి కేఎల్ రాహుల్, రవీంద్ర జడేజా నుంచి భారత్ అద్భుతమైన పరుగులు చేసింది. రిషబ్ పంత్ స్థానంలో ఈ ఆట ఆడుతున్న రాహుల్, ఇంగ్లండ్‌తో జరగబోయే తొలి టెస్టుకు భారత ఫైనల్ ఎలెవన్‌లో చేర్చుకున్నందుకు బలమైన కేసు పెట్టాడు, జట్టు యాజమాన్యం తిరిగి పిలిచే ముందు మ్యాచ్ ఆదా చేసే సెంచరీని కొట్టడం ద్వారా. రాహుల్ తన 15 వ ఫస్ట్ క్లాస్ సెంచరీ సాధించగా, జడేజా యాభై పరుగులు చేసి, ఆట ముగిసేలోపు భారత్ 9 వికెట్లకు 306 పరుగులు సాధించింది. మహ్మద్ సిరాజ్ (1 , జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా (3 బుధవారం ఇన్నింగ్స్‌ను తిరిగి ప్రారంభిస్తారు. ఇండియన్ టాప్ ఆర్డర్, మైనస్ విరాట్ కోహ్లీ మరియు అజింక్య రహానె , జహేజాతో జతకట్టడానికి ముందే రాహుల్ ఘోరంగా పరాజయం పాలైంది, జట్టును ఇబ్బందుల నుండి బెయిల్ చేయడానికి మరియు 107 కు 4 నుండి 234 పరుగులకు 107 నుండి కోలుకున్నాడు. కోహ్లీ మరియు రహానె గట్టి కారణంగా ఆట నుండి తప్పుకున్నారు వెనుక మరియు స్నాయువు గాయం. రాహుల్ 150 బంతుల్లో 11 ఫోర్లు, ఒక సిక్సర్ పడగొట్టాడు. చివరికి 175 నిమిషాల పాటు బ్యాటింగ్ చేసిన అతను 101 పరుగులకు రిటైర్ అయ్యాడు. జడేజా తన 31 వ ఎఫ్‌సి హాఫ్ సెంచరీకి చేరుకున్నాడు, 75 పరుగులకు బయలుదేరే ముందు కేవలం 5 ఓవర్లు మాత్రమే మిగిలి ఉన్నాడు. ఐదవ వికెట్ కోసం వీరిద్దరూ 127 పరుగులు జోడించారు, ఇది ఇంగ్లీష్ పరిస్థితులలో ఒక రోజులో 300 పరుగులకు పైగా స్కోరు చేయటానికి భారతదేశానికి సహాయపడింది, వారి మొదటి నాలుగు బ్యాట్స్ మాన్ తమ మధ్య కేవలం 72 పరుగులు మాత్రమే చేయగలిగారు. కౌంటీ XI కొరకు క్రెయిగ్ మైల్స్ 3 వికెట్లతో బౌలర్లను ఎంపిక చేయగా, లిండన్ జేమ్స్ ఒక జంటతో కలిసిపోయాడు. భారతదేశానికి చెందిన అవేష్ ఖాన్ , వారి ఆటగాళ్ళు కొందరు అందుబాటులో లేనందున కౌంటీ XI కోసం ఈ ఆట ఆడుతున్న వారు, ఎడమ బొటనవేలు గాయంతో మైదానం నుండి తీసివేయబడటానికి ముందు 9.5 ఓవర్లలో వికెట్ లేకుండా పోయారు. వాషింగ్టన్ సుందర్ కూడా కౌంటీ XI లో ఉన్నాడు కాని 1 వ రోజు వారి కోసం బౌలింగ్ చేయలేదు. ROHIT-MAYANK FLOP తొలి సెషన్‌లో ఓపెనర్లు రోహిత్ శర్మ, మయాంక్ అగర్వాల్ ఇద్దరూ చౌకగా పడిపోవడంతో భారత్ తమ టూర్ గేమ్‌కు పేలవమైన ఆరంభం ఇచ్చింది. విరాట్ కోహ్లీ లేకపోవడంతో భారత్‌కు నాయకత్వం వహిస్తున్న రోహిత్ 9 పరుగులకు అవుటగా, మయాంక్ 28 పరుగులు చేశాడు. చేతేశ్వర్ పుజారా కూడా ఆకట్టుకోలేకపోయాడు మరియు ఇంగ్లాండ్‌లో బ్యాట్‌తో అతని పేలవమైన ఫామ్ కొనసాగడంతో కేవలం 21 పరుగులు మాత్రమే చేయగలిగాడు. రివర్‌సైడ్ గ్రౌండ్‌లో లంచ్‌లో భారత్ 3 వికెట్లకు 80 కి తగ్గించబడింది. 38 వ ఓవర్లో పడకముందే రాహుల్‌తో ఓడను స్థిరంగా ఉంచడానికి హనుమా విహారీ 24 పరుగులు చేశాడు. మధ్యలో రాహుల్, జడేజాతో టీ ద్వారా భారత్ 4 వికెట్లకు 188 కు చేరుకుంది. ఇంగ్లాండ్ మరియు భారతదేశం మధ్య ఐదు మ్యాచ్‌ల టెస్ట్ సిరీస్ ఆగస్టు 4 నుండి సెప్టెంబర్ 14 వరకు హెడింగ్లీ, నాటింగ్హామ్, మాంచెస్టర్ మరియు లండన్లలో జరుగుతుంది.

IndiaToday.in యొక్క ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క పూర్తి కవరేజ్.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments