Sunday, July 25, 2021
HomeEntertainmentపాకిస్తాన్ నటి నైలా జాఫ్రీ క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతున్న తర్వాత దూరంగా వెళుతుంది

పాకిస్తాన్ నటి నైలా జాఫ్రీ క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతున్న తర్వాత దూరంగా వెళుతుంది

bredcrumb

bredcrumb

|

ప్రముఖ పాకిస్తాన్ నటి నైలా జాఫ్రీ జూలై 17 న అండాశయ క్యాన్సర్‌తో ఆరేళ్ల సుదీర్ఘ మరియు గందరగోళ పోరాటం తర్వాత కన్నుమూశారు. నటి కరాచీలోని లియాఖత్ నేషనల్ ఆసుపత్రిలో చికిత్స పొందుతోంది. మా ముజ్ కో సులానా వంటి టీవీ షోలలో ఆమె నటనకు ప్రసిద్ది చెందింది. ) మరియు తోడి సి ఖుషియాన్ .

Naila-Jaffri

ఆమె సన్నిహితుడు మరియు చిత్రనిర్మాత ఫుర్కాన్ టి సిద్దిఖీ తన సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్‌కు ఆమె నష్టానికి సంతాపం తెలిపారు. అతను ఇలా వ్రాశాడు, “నా చాలా ప్రియమైన స్నేహితుడు & సహోద్యోగి నైలా జాఫ్రీ చాలా కాలంగా క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతున్న # కరాచీలో కన్నుమూశారు. ఆమె ఏ ప్రభుత్వ మద్దతు తీసుకోకుండా కొన్నేళ్లుగా ఈ వ్యాధితో పోరాడిన ధైర్యవంతురాలు. మీరు & మీ మిలియన్ డాలర్ల చిరునవ్వు ఉంటుంది ఎప్పటికీ తప్పిపోయింది. మీరు మంచి ప్రదేశంలో ఉంటారు. ” పోస్ట్ చూడండి.

నా చాలా ప్రియమైన స్నేహితుడు & సహోద్యోగి నైలా జాఫ్రీ కన్నుమూశారు # కరాచీ చాలాకాలంగా క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతోంది. ఈ ధైర్యవంతురాలైన ఆమె ఏ ప్రభుత్వ సహకారాన్ని తీసుకోకుండా కొన్నేళ్లుగా పోరాడింది. మీరు & ఉర్ మిలియన్ డాలర్ల స్మైల్ ఎప్పటికీ తప్పిపోతుంది. మీరు మంచి ప్రదేశంలో ఉంటారు pic.twitter.com/OtvTA4eRkL

– ఫుర్కాన్ టి. సిద్దిఖీ (urfurqantsiddiqui) జూలై 17, 2021

ఒక వార్తా నివేదిక ప్రకారం సమ్థింగ్ హాట్ లో, నైలా జాఫ్రీ తన క్యాన్సర్ చికిత్స ఖర్చులను తీర్చడానికి తన టీవీ షోలను తిరిగి అమలు చేయడానికి రాయల్టీలను అభ్యర్థించింది. పాకిస్తాన్ చలనచిత్రం మరియు టీవీ సోదరభావం యొక్క చాలా మంది సభ్యులు కూడా దివంగత నటికి మద్దతు ఇచ్చారు. వార్తా నివేదిక ప్రకారం, “చాలా మంది ఇతర వ్యక్తులకు అలాంటి డబ్బు అవసరం లేకపోవచ్చు, కానీ మీరు కొంతకాలం పని చేయనప్పుడు మరియు మద్దతు లేనప్పుడు, ఈ విషయాలు చాలా ముఖ్యమైనవి.”

Mahira Khan Responds To Nose Job Rumours; Asks Cameraperson To Zoom In On Her Nose ముక్కు ఉద్యోగ పుకార్లకు మహిరా ఖాన్ స్పందిస్తాడు; కెమెరాపర్సన్‌ను ఆమె ముక్కుపై జూమ్ చేయమని అడుగుతుంది

మామ్ నటుడు అద్నాన్ సిద్దిఖీ కూడా నైలా జాఫ్రీకి నివాళులర్పించారు. అతను తన సోషల్ మీడియా ఖాతాలో ఇలా పేర్కొన్నాడు, “మరో హృదయ విదారక నష్టం … # నైలాజాఫ్రీ, మీరు ఉత్సాహపూరితమైన ధైర్యంతో పోరాడారు. మీ పనిని మాత్రమే కాకుండా, రాయల్టీకి మీరు మా గొంతుగా ఎలా మారిందో కూడా మేము ఎల్లప్పుడూ గుర్తుంచుకుంటాము. మీ చివరి రోజుల్లో కూడా ఇతరులకు సహాయం చేయడం మర్చిపోవద్దు. “

Mahira Khan On Ban On Pakistani Artistes In Indian Film Industry: It's Just Sad మహీరా ఖాన్ పాకిస్తానీపై నిషేధం భారతీయ చలన చిత్ర పరిశ్రమలో కళాకారులు: ఇట్స్ జస్ట్ సాడ్

నటి మన్షా ​​పాషా ఇలా వ్రాశారు, “# నైలాజాఫేరి అపా మరణించిన వార్త విన్నందుకు చాలా బాధగా ఉంది. ఆమె లెక్కించవలసిన శక్తి, ముఖంలో బలంగా మరియు సానుకూలంగా ఉంది అల్లాహ్ ఆమె ఆత్మను శాంతితో విశ్రాంతి తీసుకుందాం. “

రీస్ నటి మహీరా ఖాన్ నైలా జాఫ్రీకి నివాళి పోస్టును ఎర్ర గుండె ఎమోజీతో ఉటంకించారు. ఉర్దూలో అనువదించబడిన ట్వీట్, “ప్రజలు ధూళి కింద ఎలా దాక్కుంటారు. వ్యాధి చేతుల చుట్టూ తెలిసిన ముఖం గాలి. ఉత్తర ప్రాంతాల్లో శాంతి లభించినప్పుడు నేను బాధపడ్డాను. సోషల్ మీడియాలో పరిస్థితి గురించి విన్నప్పుడు బాధగా ఉంది. ఇప్పుడు, వ్యాధి మరియు ప్రాపంచికతతో ఓడిపోయి, వారు శాశ్వతమైన ప్రయాణానికి బయలుదేరారు. జీవితానికి మనపై దయ ఉంది. “

చిత్ర క్రెడిట్: ఫుర్కాన్ టి సిద్దిఖీ ట్విట్టర్

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూలై 19, 2021, 21:16 సోమవారం

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments