Saturday, July 31, 2021
HomeEntertainmentగ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్: లేహ్ కేట్, విండట, మాగీ ఆండ్రూ మరియు మరిన్ని

గ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్: లేహ్ కేట్, విండట, మాగీ ఆండ్రూ మరియు మరిన్ని

ఈ వారం గ్లోబల్ ఆర్టిస్ట్స్ స్పాట్‌లైట్ సంగీతకారులను కలిగి ఉంది (ఎడమ నుండి) లేహ్ కేట్, విండట, మాగీ ఆండ్రూ మరియు మరిన్ని. ఫోటోలు: కళాకారుల సౌజన్యంతో

లేహ్ కేట్ – “కాలాబాసాస్”

యుఎస్ ఆధారిత పాప్ ఆర్టిస్ట్ లేహ్ కేట్ తన మునుపటి 2021 సింగిల్స్‌ను అనుసరించింది “ బాయ్‌ఫ్రెండ్ ”మరియు“ బాయ్ నెక్స్ట్ డోర్ ”“ కాలాబాసాస్ ”పేరుతో క్రొత్త ఆల్ట్-పాప్ సమర్పణతో. కొత్త పాట కేట్ యొక్క ప్రత్యామ్నాయ భాగాన్ని దాని పంక్-ఎస్క్యూ కోరస్ తో ప్రదర్శిస్తుంది, అయితే ఆమె పద్యాల సమయంలో పాప్ రాజ్యంలోనే ఉంటుంది. కేట్ పాడుతున్నప్పుడు పల్సేటింగ్ డ్రమ్‌లతో పాటు వక్రీకరించిన గిటార్ల వాడకం, “కాలాబాసాస్‌లో గత రాత్రి ఏమి జరిగింది?” ఇది చాలా ఇయర్ వార్మ్ చేస్తుంది.

మాగీ ఆండ్రూ – “సర్వైవల్ మోడ్”

లాస్ ఏంజిల్స్‌కు చెందిన పాప్ ఆర్టిస్ట్ మాగీ ఆండ్రూ ఇటీవల తన మూడు-భాగాల త్రయానికి ఓదార్పు “సర్వైవల్ మోడ్” ఆకారంలో పడిపోయాడు. ఈ పాటలో పయానో భాగాలు ఉన్నాయి, ఆండ్రూ యొక్క శక్తివంతమైన గాత్రం పాట అంతటా నిలుస్తుంది. కళాకారుడు ఇలా అంటాడు, “’సర్వైవల్ మోడ్’ అనేది త్రయం యొక్క చివరి క్షణం, ఇక్కడ నేను నిజంగా ఒంటరిగా ఉన్నాను, మరెవరో కాదు నేను నేనే. నేను గుర్తుంచుకోగలిగినంత కాలం నేను స్థిరమైన మనుగడలో ఉన్నాను. ఒంటరిగా ఉండటం నా స్వంత స్వీయ-నిరాశ ఆలోచనలు మరియు బాధాకరమైన అనుభవాలలో మునిగిపోతుంది. ”

విందాట – తెరిచిన కళ్ళతో

అమెరికన్ హిప్-హాప్ మరియు ఆర్ అండ్ బి ద్వయం విండట కళాకారులు బ్రాండెన్ రాట్‌క్లిఫ్ మరియు జారెడ్ పోయిథ్రెస్‌లు ఇటీవల ఒక సరికొత్త 12-ట్రాక్ పూర్తి-నిడివి ఆల్బమ్‌తో విడుదలయ్యారు తెరిచిన కళ్ళతో . ఈ జంట గ్రూవి ట్యూన్స్, ఎలక్ట్రానిక్ ఎలిమెంట్స్‌తో పాటు డ్యాన్స్ నంబర్‌లను అందిస్తున్నందున ఈ రికార్డ్‌లో స్లిక్ బీట్స్ మరియు క్లిష్టమైన ఉత్పత్తి ఉన్నాయి. ఒక ప్రకటనలో, వీరిద్దరూ, “ఈ మొత్తం ఆల్బమ్ యొక్క సృష్టి చాలా కాలం పాటు జరిగింది. ఇది నిజంగా కొత్త మార్గాల్లో మాకు సవాలు చేసింది. కానీ అదే సమయంలో ఇది బహుమతిగా ఉంది, ఎందుకంటే మనం నిజంగా కళాకారులు మరియు వ్యక్తులుగా ఎవరు ఉన్నాము. ”

చార్లీ – “బోయ్స్”

లాస్ ఏంజిల్స్‌కు చెందిన ఎలక్ట్రో-పాప్ ఆర్టిస్ట్ చార్లీ “బోయిస్” అనే కొత్త శక్తివంతమైన నృత్య సమర్పణతో బయలుదేరాడు. కళాకారుడి ప్రకారం, ఈ పాట “ప్రతి మనిషికి ఒక ఒడ్డు, ఎందుకంటే అవి నిజంగా అందంగా ఉన్నాయి, మరియు మనం వారిని ప్రేమిస్తున్నామని చెప్పడం తరచుగా మరచిపోతాము. చాలావరకు, మేము ఈ విషయాన్ని మహిళలతో చెబుతున్నాము, మగవారిని కూడా మరచిపోకపోవటం ముఖ్యమని నేను భావిస్తున్నాను. ”

HU3M3N – “ARTIFICIAL”

యుఎస్ ఆధారిత సంగీతకారులు ; గిటారిస్ట్ వెస్ గీర్ (గతంలో KORN కు చెందినవారు), డ్రమ్మర్ స్కాట్ అండర్వుడ్ (గతంలో రైలుకు చెందినవారు) DI బాసిస్ట్ క్లింటన్ కాల్టన్ మరియు గాయకుడు మాథ్యూ బార్టోష్ కలిసి ఒక సరికొత్త దుస్తులైన HU3M3N ను రూపొందించారు. బ్యాండ్ ఇటీవలే వారి తొలి సింగిల్, “ఆర్టిఫిషియల్” ను విడుదల చేసింది. సమూహం ప్రకారం, ఈ పాట ప్రజలు తమ అనాగరికమైన వ్యక్తిగా ఉన్నప్పుడు ప్రపంచానికి ఉంచిన వ్యక్తిగత భ్రమలను సూచిస్తుంది.

గ్లాస్ డోవ్ – “ఆన్ మై ఓన్”

నాష్విల్లెకు చెందిన ఆర్టిస్ట్ గ్లాస్ డోవ్ మాకు ఫంక్-ఇంధన ఎనభైల సింథ్ రుచి ఇండీ రాక్ సమర్పణను అందజేస్తాడు “ఆన్ మై ఓన్” పేరుతో. ఈ పాటలో గట్టి డ్రమ్ సరళి ఉంటుంది, అయితే గంభీరమైన గానం మరియు గ్లాస్ డోవ్ యొక్క స్ఫుటమైన గానం గ్రోవి పాట యొక్క ఉత్సాహాన్ని ఇస్తాయి. సింగిల్ అనేది ఒక వ్యక్తి జీవితం, హృదయ విదారకం, అపార్థం, పోరాటాలు మరియు చివరికి “తనంతట తాను” పూర్తి జీవితాన్ని గడపడం గురించి గర్వించటం గురించి ఒక ప్రకటనలో వివరించాడు.

సన్‌షైన్ బాయ్‌క్లబ్ – “సహనం”

లాస్ ఏంజిల్స్ కళాకారుడు సామ్ మార్టిన్ అకా సన్షైన్ బాయ్‌క్లబ్ “సహనం” పేరుతో ఒక కొత్త ట్రాక్‌ను అందిస్తుంది. ఈ పాటలో మార్టిన్ యొక్క వివేక స్వర డెలివరీతో పాటు నిగనిగలాడే ఉత్పత్తి మధ్య ఆకర్షణీయమైన కోరస్ కూడా ఉంది. “’సహనం’ నేను ఎక్కడ ఉన్నానో గుర్తు చేస్తుంది. నేను నిరాశతో నా ప్రయాణాన్ని ప్రతిబింబిస్తూ సానుకూల మరియు ఆరోగ్యకరమైన వాన్టేజ్ పాయింట్ నుండి ‘సహనం’ వ్రాసాను, ”అని ఆర్టిస్ట్ చెప్పారు.

ఎలునియా – డీప్ ఎండ్

న్యూ హాంప్‌షైర్ ఆధారిత గాయకుడు-గేయరచయిత మరియు నిర్మాత ఎలునియా యొక్క కొత్త ఐదు-ట్రాక్ EP DEEP END రిఫ్రెష్ మరియు ద్రవం బయటి వ్యక్తిగా కళాకారుడి జీవిత భావోద్వేగాల్లోకి ప్రవేశించండి. ఈ రికార్డులో ఎలూనియా యొక్క విచిత్రమైన గాత్రంతో అనుసంధానించబడిన ఎలక్ట్రానిక్ అంశాలు ఉన్నాయి. EP గురించి మాట్లాడుతూ, సంగీతకారుడు ఇలా అంటాడు, “వినేవారు బెదిరింపు మరియు మినహాయింపు యొక్క పెరుగుతున్న నొప్పుల నుండి, నేను పూర్తిగా అంగీకరించినట్లు భావించిన వ్యక్తులను మరియు అనుభవాలను కనుగొనడం వరకు, మరియు మొదటిసారిగా, శాంతితో, ఉద్దేశ్య భావనను కనుగొనటానికి నా మార్గాన్ని అనుసరిస్తాడు. నా స్వంత గుర్తింపుతో. ”

నానా ఎం. రోజ్ – ఉదయం చుక్కలు & నిమ్మకాయ విత్తనాలు

రోటర్‌డామ్ ఆధారిత గాయకుడు-గేయరచయిత నానా ఎం. రోజ్ యొక్క అద్భుతమైన కొత్త ఐదు-ట్రాక్ EP మార్నింగ్ డ్రాప్స్ & లెమన్ సీడ్స్ దాని పదునైన సాహిత్యం, గంభీరమైన గాత్రంతో పాటు దానితో వినండి సోనిక్ పాప్ టచ్. ఒక ప్రకటనలో, రోజ్ ఇలా అంటాడు, “ఈ EP రాసేటప్పుడు నేను నా స్వంత స్వీయ-పున in సృష్టి ప్రయాణం ద్వారా వెళ్ళాను, మరియు ఈ శోధనలో నాకు విరుద్ధమైన భావాలు చాలా ఉన్నాయి.”

WIESE – “నన్ను వినండి”

నార్వేజియన్ హౌస్-పాప్ DJ వైసే-హాగ్లాండ్ అకా WIESE “హియర్ మి” అనే లోతైన హౌస్ పాప్ ట్రాక్‌ను పంచుకుంటుంది. ఈ పాట భారీ సింథ్‌లతో నిండి ఉంది మరియు అంతటా శక్తిమంతమైన అనుభూతి మీకు నృత్యంలో ప్రవేశించాలనుకుంటుంది. “ఈ పాట మనుషులుగా మనకు ఏమి చేసిందో, ఒకరికొకరు సన్నిహితంగా ఉండగల సామర్థ్యం మరియు మనం ఉపయోగించిన విధంగా విషయాలను అన్వేషించాల్సిన అవసరం గురించి ఒక కథను చెబుతోంది. లాక్డౌన్లో ఒక సంవత్సరం తరువాత, చివరకు విషయాలు మళ్ళీ తెరవడం చూడటం మొదలుపెట్టినప్పుడు, నేను ఉత్సాహంగా, ఉత్సాహంగా మరియు సంతోషంగా ఉన్నాను ”అని కళాకారుడు చెప్పారు.

వాతావరణం – “కర్మ”

లాస్ ఏంజిల్స్ ఆల్ట్-రాక్ బ్యాండ్ వెదర్స్ వారి రాబోయే ఆల్బమ్ దిండ్లు & చికిత్స మరియు వారు పొందగలిగినంత ప్రతీకారం తీర్చుకుంటారు. ఉత్సాహభరితమైన, శక్తివంతమైన రాక్ మీద, వారు “కాబట్టి మీరు మునిగిపోతారు లేదా ఈత కొడుతుంటే మునిగిపోతారు” మరియు ఉద్రేకానికి సరిగ్గా కూర్చోగల వైఖరి వంటి సాహిత్యాన్ని అందిస్తారు.

పాల్మారియా – “లువియా”

లండన్‌కు చెందిన ఇటాలియన్ ద్వయం పాల్మారియా గాయకుడు గియులియా మాగ్నాని మరియు గేయరచయిత ఫ్రాన్సిస్కో ద్రోవాండి వారి లష్ కొత్త పాట “లువియా” తో ఒక ధ్యాన బాప్‌ను అందిస్తారు, ఇది ఫుట్-ట్యాపింగ్ రిథమ్ మరియు సూక్ష్మ గిటార్ పనిలో లంగరు వేయబడింది. 2017 నుండి సంగీతాన్ని విడుదల చేస్తున్న ఈ ద్వయం, వారి తాజా పాటను పునర్జన్మ ఆలోచన చుట్టూ కేంద్రీకరించింది. “గతంలో కంటే, విలువైనదాన్ని సృష్టించడానికి, ముక్కలు తీయటానికి మరియు తిరిగి ప్రారంభించడానికి మన దుర్బలత్వాన్ని ఉపయోగించుకోవడానికి మన మీద ఆధారపడాలి. మన మీద ఒత్తిడి పెట్టడం మానేసినప్పుడు మరియు నిజంగా ముఖ్యమైన వాటిపై దృష్టి పెట్టినప్పుడు, మేము వర్షాన్ని తిప్పికొట్టవచ్చు మరియు ముందుకు సాగడానికి కొత్త శక్తిని కనుగొనవచ్చు ”అని ద్వయం ఒక ప్రకటనలో పేర్కొంది.

కీనా – “లిలక్”

లాస్ ఏంజిల్స్ ఎలక్ట్రానిక్-పాప్ నిర్మాత-గాయకుడు కీనా వారి సారాన్ని సంగ్రహించిన తర్వాత మన కలలు వింతగా, అద్భుతంగా ఉంటాయనడానికి రుజువు. ఆమె తాజా సింగిల్ “లిలాక్” లో, కళాకారుడు “వైట్ ఫాంటమ్” మరియు “లిలక్ ఐలాండ్” ను సూచిస్తుంది, మ్యూజిక్ వీడియోతో అద్భుతమైన, కొరియాగ్రఫీని కలిగి ఉంటుంది, ఇది సున్నితమైన, అర్థరాత్రి పాప్‌లోకి వెళుతుంది. KEANA ట్రాక్ గురించి ఇలా చెబుతోంది, “ఇది జీవిత ఒత్తిళ్లు మరియు భయం లేని మరొక ప్రపంచానికి రవాణా చేయాలనుకోవడం గురించి మాట్లాడుతుంది.”

వరం – “ప్రేమ కాదు”

. ” హృదయ స్పందన మరియు తిరస్కరణ గురించి బూన్ ఒక హుక్ వేసినప్పటికీ, ఇది విషపూరిత ప్రేమ గురించి మీరు మరచిపోతారు.

కింగ్ ఉమెన్ – “బోగ్జ్”

అమెరికన్ గాయకుడు-గేయరచయిత క్రిస్ ఎస్ఫాండియారి డూమ్ మెటల్ బ్యాండ్ కింగ్ వుమన్‌ను వారి తాజా సింగిల్ “బోగ్జ్” లో సుడిగాలికి సమీపంలో, మనోధర్మి సోనిక్ అనుభవానికి దారి తీస్తుంది. వారి రాబోయే రెండవ ఆల్బమ్ ఖగోళ బ్లూస్ , పాట ప్రమాదకరంగా దాని లయ తీవ్రతతో, అంతటా వింతైన అంశాలతో ఉంటుంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments