Sunday, July 25, 2021
HomeEntertainmentఏమి చెప్పండి! శక్తి కపూర్ ఈ వేదికపై అండజ్ అప్నా అప్నా స్పెషల్‌లో శ్రద్ధా...

ఏమి చెప్పండి! శక్తి కపూర్ ఈ వేదికపై అండజ్ అప్నా అప్నా స్పెషల్‌లో శ్రద్ధా కపూర్‌తో కలిసి 'క్రైమ్ మాస్టర్ గోగో' గా అడుగుపెట్టారు – వీడియో చూడండి

డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ విఐపి క్రైమ్ మాస్టర్ గోగోను తిరిగి తెచ్చినందున శక్తి కపూర్‌ను తన అత్యంత ప్రతిమ అవతారంలో చూడటానికి సిద్ధంగా ఉండండి. ఏదో వంట ఉంది, డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ అండాజ్ అప్నా అప్నా యొక్క రీమేక్‌ను తీసుకువస్తున్నారా? మరింత తెలుసుకోవడానికి వేచి ఉండండి. తన అత్యంత ఐకానిక్ క్యారెక్టర్, శక్తి కపూర్ ‘అబ్ అయే హై తోహ్ కుచ్ లూట్కర్ లేకే జయేంగే’ లో కనిపించాడు, ఈ సూపర్ ఫన్ వీడియోలో తన నెయిల్ పాలిష్ ను దొంగిలించినందున అతను తన కుమార్తె శ్రద్ధా కపూర్ ను కూడా విడిచిపెట్టలేదు. క్రైమ్ మాస్టర్ గోగో తిరిగి రావడాన్ని చూసి మేము చాలా సంతోషిస్తున్నాము. కూడా చదవండి – ఫిల్మీ ఫ్రైడే: సల్మాన్ ఖాన్ గాత్రదానం అయిన తరువాత, ఎస్పీ బాలసుబ్రహ్మణ్యం సూపర్ స్టార్ కోసం పాడటం ఎందుకు హఠాత్తుగా ఆగిపోయారో మీకు తెలుసా? అబ్ జబ్ ఆయే హై, తోహ్ కుచ్ తోహ్ లేకర్ జాయెంగే. #GogoIsBack కాపీరైట్ – ‘వినయ్ పిక్చర్స్’ ఫిల్మ్ – ‘ అండజ్ అప్నా అప్నా ‘ మిస్టర్ వినయ్ సిన్హా నిర్మించారు. ” దిగువ డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ కోసం అండజ్ అప్నా అప్నా స్పెషల్ కోసం అతని ఐకానిక్ క్యారెక్టర్‌లో అతని ప్రోమో చూడండి: ఇది కూడా చదవండి – ట్రెండింగ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ న్యూస్ టుడే – 10 బాలీవుడ్ సినిమాలు మీరు షాక్ అవుతారు విడుదలైన తరువాత FLOPS అని తెలుసుకోవడం; రంగ్ దే బసంతి నటుడు సిద్ధార్థ్ పోలీసు రక్షణను వదులుకుంటాడు

ఆమె తండ్రి గురించి మాట్లాడుతూ, శక్తి కపూర్ ఐకానిక్ క్యారెక్టర్, శ్రద్ధా కపూర్ , “నేను చిన్నప్పటి నుంచీ, నా తండ్రిని తెరపై చూడటం ఆనందించాను – పూర్తిగా అతని మూలకంలో, ఈ రోజు ఉన్న పాత్రలకు అతని వ్యక్తిగత స్పర్శను జోడిస్తుంది భారీ కల్ట్ లాంటి ఫాలోయింగ్! అతనితో సెట్‌లో ఉండటం పుస్తకాల కోసం. స్క్రీన్ స్థలాన్ని నా తండ్రితో పంచుకోవడం చాలా చిరస్మరణీయమైనది మరియు ఇది ఎలా ఆవిష్కరిస్తుందో చూడడానికి నేను నిజంగా సంతోషిస్తున్నాను !! ” .

తన అధికారిక ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్‌లో క్లిప్‌ను పంచుకుంటూ, శ్రద్ధా కపూర్ ఇలా వ్రాశారు: “అర్రే బాపు నెయిల్ పాలిష్ తోహ్ చోడ్ డిటే! isdisneyplushotstarvip మీరు ఏమి చేసారు? #GogoIsBack Aaye hai toh kuch loot kar jaayenge! కాపీరైట్: వినయ్ పిక్చర్స్ ఫిల్మ్: మిస్టర్ వినయ్ సిన్హా నిర్మించిన ఆండాజ్ అప్నా అప్నా. ”ప్రకటన ప్రకటన # స్పాన్సర్డ్ # పార్ట్‌నర్‌షిప్.” దీన్ని క్రింద చూడండి:

కాబట్టి, ఎలా అండజ్ అప్నా అప్నా స్పెషల్ కోసం మీరు సంతోషిస్తున్నారా? ట్వీట్ చేయండి మరియు మాకు తెలియజేయండి @ బాలీవుడ్_లైఫ్.

తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments