Sunday, July 25, 2021
HomeEntertainmentస్కూప్: ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి జూనియర్ ఎన్.టి.ఆర్ మరియు రామ్ చరణ్ యొక్క ఆర్.ఆర్.ఆర్ ను అక్టోబర్ లో...

స్కూప్: ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి జూనియర్ ఎన్.టి.ఆర్ మరియు రామ్ చరణ్ యొక్క ఆర్.ఆర్.ఆర్ ను అక్టోబర్ లో తీసుకురావడానికి నిజమైన కారణం

ఈ మహమ్మారి మధ్యలో, దేశవ్యాప్తంగా సినిమా హాళ్ళను తిరిగి తెరవడంపై స్పష్టత లేకుండా, ఎస్ఎస్ రాజమౌలి మరియు అతని బృందం పీరియడ్ డ్రామా, ఆర్ఆర్ఆర్ ను తాకినట్లు ప్రకటించింది అక్టోబర్ 13 న పెద్ద తెర. ఈ చిత్రం 2022 కి చేరుకుంటుందని మొత్తం వాణిజ్యం expected హించినందున ఈ ప్రకటన ఆశ్చర్యం కలిగించింది, ఎందుకంటే ఈ చిత్రం తన బడ్జెట్‌ను మరియు పంపిణీదారుల హక్కులను కలిగి ఉన్న రేటును సమర్థించుకోవడానికి భారతదేశం అంతటా అన్ని సినిమా హాళ్లు క్రియాత్మకంగా ఉండాలి.

SCOOP The REAL Reason why SS Rajamouli is bringing Jr. NTR and Ram Charan's RRR in October

ఒక మూలం చెబుతుంది బాలీవుడ్ హంగామా రాజమౌళి పలు అంశాలను దృష్టిలో ఉంచుకుని ఈ నిర్ణయం తీసుకున్నారని. “ఎస్.ఎస్.రాజమౌళి ప్రస్తుతానికి భారతీయ సినిమాకు అతిపెద్ద దర్శకుడు మరియు ఆ చిత్రనిర్మాతలలో ఒకడు కావడం ద్వారా టాస్ కోసం తన ఇమేజ్ వెళ్లాలని అతను కోరుకోడు, పెద్ద బడ్జెట్ కళ్ళజోళ్ళు ఆలస్యం అవుతున్నాయి. అతను పూర్తి ప్రొఫెషనల్, అందరినీ అనుసరిస్తాడు కాలపరిమితులు తీవ్రంగా ఉన్నాయి. వాస్తవానికి, ఆగస్టు నాటికి RRR యొక్క మొదటి కట్‌ను పంపిణీ చేయడం గురించి అతను పంపిణీదారులకు స్పష్టంగా చెప్పాడు మరియు చలన చిత్రం యొక్క ప్రధాన భాగం ఇప్పటికే సవరించబడినందున అతను దానిని సులభంగా చేస్తాడు మరియు VFX తో లాక్ చేయబడింది, “ఒక మూలం మాకు చెప్పారు.

అంతే కాదు, విడుదల తేదీని అఖిల భారత పంపిణీదారులకు ఆయన వదిలిపెట్టారు, ఈ సమయంలో, అందరూ ఏకగ్రీవంగా అంగీకరించారు అక్టోబర్ 13 విడుదల. “భారతదేశం అంతటా సినిమా హాళ్ళను పునరుద్ధరించగల ఒక చిత్రం ఉంటే, అది ఆర్ఆర్ఆర్ . ఇది ప్రాంతీయ అడ్డంకులను మళ్ళీ విచ్ఛిన్నం చేస్తుంది మరియు నాశనాన్ని సృష్టిస్తుంది. ఈ సమయంలో పంపిణీదారులు నమ్మకంగా ఉన్నారు దేశవ్యాప్తంగా సినిమా హాలులు తెరిచి ఉంటే అక్టోబర్‌లో విడుదలతో తమ పెట్టుబడిని తిరిగి పొందడం. వారందరూ ఆర్‌ఆర్‌ఆర్ వంటి గొప్ప పనిని సమయానికి అందించాలనే రాజమౌలి నిబద్ధతతో ఆకట్టుకున్నారు మరియు అతన్ని పిలుస్తున్నారు షోబిజ్‌లో చాలా ప్రొఫెషనల్ వ్యక్తి, “మూలం మాకు మరింత తెలిపింది.

అక్టోబర్ 13 న ఈ చిత్రం ప్రారంభానికి ధృవీకరించబడినప్పటికీ, ఆలస్యం అయ్యే ఏకైక దృశ్యం COVID- 19 కేసులు మళ్లీ పెరిగాయి, భారతదేశంలోని బహుళ రాష్ట్రాల్లోని దృశ్యాలు వంటి లాక్డౌన్కు దారితీసింది. పీరియడ్ డ్రామాలో జూనియర్ ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్, అలియా భట్ మరియు అజయ్ దేవ్‌గన్ ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు మరియు భారతీయ సినిమా కోసం ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రాలలో ఇది ఒకటి.

ఇది కూడా చదవండి: ఆర్‌ఎస్‌ఆర్ SCOOP The REAL Reason why SS Rajamouli is bringing Jr. NTR and Ram Charan's RRR in October లో సూపర్ హీరోలుగా స్వాతంత్ర్య సమరయోధుల జీవితాన్ని ప్రదర్శించాలని ఎస్ఎస్ రాజమౌలి కోరుకున్నారు.

మరిన్ని పేజీలు: RRR బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

BOLLYWOOD NEWS

తాజా బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు l తో నవీకరించండి atest hindi movies బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments