Sunday, July 25, 2021
HomeSportsశ్రీలంక vs ఇండియా: శ్రీలంక సిరీస్‌లో భాగస్వామి కెప్టెన్ శిఖర్ ధావన్‌కు పృథ్వీ షాకు డబ్ల్యువి...

శ్రీలంక vs ఇండియా: శ్రీలంక సిరీస్‌లో భాగస్వామి కెప్టెన్ శిఖర్ ధావన్‌కు పృథ్వీ షాకు డబ్ల్యువి రామన్ మద్దతు ఇచ్చారు

Sri Lanka vs India: WV Raman Backs Prithvi Shaw To Partner Skipper Shikhar Dhawan In Sri Lanka Series

పృథ్వీ షా గత ఏడాది న్యూజిలాండ్‌తో వన్డేలో అడుగుపెట్టాడు. © ట్విట్టర్

భారత మాజీ బ్యాట్స్‌మన్ డబ్ల్యువి రామన్ శ్రీలంకతో జరగబోయే పరిమిత ఓవర్ల సిరీస్‌లో కెప్టెన్ శిఖర్ ధావన్‌తో కలిసి తెరవడానికి పృథ్వీ షాకు మద్దతు ఇచ్చాడు. అడిలైడ్‌లో జరిగిన మొదటి టెస్టు తర్వాత షా తొలగించబడ్డాడు, కాని అప్పటి నుండి దేశీయ వన్డే పోటీలో భారీగా స్కోరు చేసి జాతీయ జట్టులోకి తిరిగి వచ్చాడు. “మీరు బహుశా శిఖర్ (ధావన్) ఓపెనింగ్ కలిగి ఉంటారని నేను అనుకుంటున్నాను, ఎందుకంటే ఒకటి కెప్టెన్ మరియు రెండు మీరు బహుశా పృథ్వీ షా Sri Lanka vs India: WV Raman Backs Prithvi Shaw To Partner Skipper Shikhar Dhawan In Sri Lanka Series కలిగి ఉండాలని అనుకుంటారు. , అతను దేశం కోసం ఆడాడు, అతను బాగా ఆడాడు “అని రామన్ శుక్రవారం పిటిఐకి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో చెప్పారు.

“అతను తిరిగి ఫామ్‌లోకి రావడానికి మీరు వీలైనంత ఎక్కువ (చాలా) అవకాశాలను ప్రయత్నించాలి, ఎందుకంటే అతను చిన్నవాడు మరియు అపారమైన ప్రతిభను పొందాడు” అని రామన్ అన్నారు ఎన్‌సిఎతో సంబంధం కలిగి ఉంది మరియు మహిళా జట్టుకు ప్రధాన కోచ్‌గా నియమించబడటానికి ముందు జూనియర్ క్రికెటర్ల పురోగతిని పర్యవేక్షించారు, ఈ పదవిని ఆయన ఇటీవల వదులుకున్నారు. . . మహిళల ప్రధాన కోచ్ అయిన రామన్ వివరించారు.

రామన్ కూడా ప్రశంసించాడు సూర్యకుమార్ యాదవ్ ఈ ఏడాది ఆరంభంలో ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన తన అంతర్జాతీయ కెరీర్‌కు మంచి ఆరంభం, అతను చాలా వేగంగా అభివృద్ధి చెందాడని చెప్పాడు.

“నేను కెకెఆర్ (కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్) తో సంబంధం కలిగి ఉన్నాను మరియు అతను (సూర్య) (దానిలో) భాగం, వాస్తవానికి కెకెఆర్ అతనిని 2014 లో కొనుగోలు చేశాడు. అప్పటి నుండి ఇప్పటి వరకు, అతను సంవత్సరానికి నిజంగా మెరుగుపడింది మరియు అతని గురించి అద్భుతమైన విషయం ఏమిటంటే, అతని మంచి ప్రదర్శనలకు కొన్నిసార్లు బహుమతి లభించకపోయినా అతను పట్టుబడ్డాడు, “అని రామన్ అన్నారు.

రామన్ పదేపదే పట్టించుకోనప్పుడు, సూర్య విశ్వాసం కోల్పోలేదు.

“నిజంగా ప్రశంసించాల్సిన విషయం. ఒక క్రికెటర్ నిరాశ చెందడం చాలా సులభం, కాని వాస్తవం ఏమిటంటే సూర్యకుమార్ యాదవ్ (తన) కొనసాగించాడు, అతని వాస్తవం గురించి తెలుసుకోవడం సమయం వస్తుంది. ”

వాస్తవానికి, సుయా ఇకపై కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం ఉన్నట్లుగా యూని-డైమెన్షనల్ ప్లేయర్ కాదు.

“అతను బహుశా ఒక నిర్దిష్ట 90 డిగ్రీలు ఆడే ఆటగాడు, మరొకరు (మార్గం) కాదు, కానీ అతను ఇప్పుడు ఆల్ రౌండ్ ఆటగాడిగా మారిపోయాడు మరియు అతనికి విస్తృత శ్రేణి షాట్లు ఉన్నాయి , “56 ఏళ్ల రామన్, మాజీ లెఫ్ట్ హ్యాండ్ బ్యాట్స్ మాన్.

ఇది భారత సీనియర్ జట్టు ప్రధాన శిక్షకుడిగా రాహుల్ ద్రవిడ్ చేసిన మొదటి పర్యటన అవుతుంది మరియు యువత ప్రశాంతంగా మరియు భరోసా కలిగించే ముఖం ఉందని రామన్ భావిస్తాడు.

పదోన్నతి

“ద్రవిడ్ వలె ఎంతో అనుభవం ఉన్న వ్యక్తి కోచ్‌గా ఒత్తిడిని గ్రహించే సామర్థ్యం మరియు అబ్బాయిలపై బదిలీ చేయడానికి అనుమతించకపోవడం, అంటే అతను ప్రశాంతతను కలిగిస్తాడు. ” . , ఇది చాలా స్పష్టంగా ఉంది, “రామన్ అన్నారు.

ఈ వ్యాసంలో పేర్కొన్న విషయాలు

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments