Sunday, July 25, 2021
HomeGeneralరిక్రూట్‌మెంట్ ఉద్యోగాల కోసం ఆంధ్ర సివిల్ సర్వీస్ కమిషన్ ప్రిలిమ్ పరీక్షలను వదిలివేసింది

రిక్రూట్‌మెంట్ ఉద్యోగాల కోసం ఆంధ్ర సివిల్ సర్వీస్ కమిషన్ ప్రిలిమ్ పరీక్షలను వదిలివేసింది

కీలకమైన నిర్ణయంలో, గ్రూప్ 1 పోస్టులు మినహా ఆంధ్రప్రదేశ్ పబ్లిక్ సర్వీస్ కమిషన్ (ఎపిపిఎస్సి) కోసం ప్రాథమిక పరీక్షలు తొలగించినట్లు ఎపిపిఎస్సి సభ్యుడు షేక్ సలాం బాబు తెలియజేశారు. అదనంగా, అన్ని పోస్టులలో 10 శాతం భవిష్యత్ నోటిఫికేషన్లలో ఇడబ్ల్యుఎస్ (ఎకనామిలీ బలహీన విభాగం) అభ్యర్థులకు కేటాయించబడుతుంది మరియు వివిధ పోస్టులలో ఉద్యోగాల సంఖ్య కూడా పెరుగుతుంది. APPSC కార్యాలయం సమీపంలో ఆందోళన నిర్వహించిన నిరుద్యోగ యువకులపై ఉన్న అన్ని కేసులను ఉపసంహరించుకోవాలని APPSC నిర్ణయించింది. బాబు ప్రకారం. APPSC విడుదల చేసిన 32 నోటిఫికేషన్లలో 30 నోటిఫికేషన్లలో పోస్టింగ్లను పూర్తి చేసింది. గ్రూప్ 1 మరియు ప్రభుత్వ పాలిటెక్నిక్ కళాశాల లెక్చరర్ పోస్టులను భర్తీ చేయాల్సి ఉంది, ఇవి కోర్టుల ముందు పెండింగ్‌లో ఉన్నాయి. “ఎపిపిఎస్సి పరీక్షలకు ఇబ్బంది లేకుండా పోస్టింగ్స్ నింపబడుతున్నాయి. ప్రాథమిక పరీక్షలను రద్దు చేయడంతో, పరీక్షలు నిర్వహించే ప్రక్రియ ఒకటిన్నర సంవత్సరాల నుండి మూడు నెలల వరకు తగ్గింది. ఎపిపిఎస్సి రాష్ట్ర ప్రభుత్వానికి కొన్ని సిఫార్సులు చేసింది “బాబు చెప్పారు. 1,180 పోస్టులకు నోటిఫికేషన్లు ఆగస్టులో జారీ చేయబడతాయి. “నిరుద్యోగ యువత నింపాల్సిన పోస్టుల సంఖ్యను పెంచాలన్న డిమాండ్ ఉన్నత అధికారుల వద్దకు తీసుకోబడింది మరియు రాష్ట్ర ప్రభుత్వం సానుకూలంగా స్పందించింది. ఎపిపిఎస్సి కార్యాలయం సమీపంలో ఆందోళన నిర్వహించిన నిరుద్యోగ యువకులపై నమోదైన కేసులను ఉపసంహరించుకోవాలని ఎపిపిఎస్సి నిర్ణయించింది. , “బాబు జోడించారు.

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బందిచే పునర్నిర్మించబడి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ a నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది సిండికేటెడ్ ఫీడ్.)

ప్రియమైన రీడర్,

మీకు ఆసక్తి ఉన్న మరియు దేశానికి మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి బిజినెస్ స్టాండర్డ్ ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments