Sunday, July 25, 2021
HomeGeneralమాగ్జిమా మాక్స్ ప్రో ఎక్స్ 4 ను ఆవిష్కరించింది; న్యూ ఏజ్ జనరేషన్ కోసం...

మాగ్జిమా మాక్స్ ప్రో ఎక్స్ 4 ను ఆవిష్కరించింది; న్యూ ఏజ్ జనరేషన్ కోసం స్మార్ట్ వాచ్

మాగ్జిమా అమెజాన్‌లో తన ‘ మాక్స్ ప్రో ఎక్స్ 4 ‘ శ్రేణి స్మార్ట్‌వాచ్‌లను విడుదల చేస్తున్నట్లు ప్రకటించింది. ప్రైమ్ డే 2021 సందర్భంగా. ఈ సవాలు సమయాల్లో వినియోగదారుల అంచనాలను అందుకునేలా X4 జాగ్రత్తగా రూపొందించబడింది. మిలీనియల్స్ మరియు జనరేషన్ జెడ్ యొక్క ఆకాంక్షలను పరిశీలిస్తే, ఎక్స్ 4 అద్భుతమైన స్టైల్ సౌందర్యంతో నిర్మించబడింది 1.3 “టిఎఫ్టి ఐపిఎస్ ఫుల్ టచ్ రౌండ్ యాక్టివ్ డిస్‌ప్లేతో అల్ట్రా-బ్రైట్ స్క్రీన్ 380 నిట్స్‌ను మెరుగైన వీక్షణ అనుభవం కోసం అగ్రస్థానంలో ఉంచుతుంది, ఇది సమకాలీన రూపాన్ని మరియు అనుభూతిని ఇస్తుంది. స్మార్ట్ వాచ్ మూడు కలర్ వేరియంట్లలో వస్తుంది మరియు ప్రీమియం క్వాలిటీ స్ట్రాప్ కలిగి ఉంటుంది.

ది స్మార్ట్ వాచ్ హై-ఎండ్ పనితీరు మరియు ప్రతిస్పందించే టచ్ కోసం రియల్టెక్ చిప్‌సెట్‌ను కలిగి ఉంది. స్మార్ట్ వాచ్ మీకు ఖచ్చితమైన SpO2 రీడింగులను ఇవ్వడానికి LC 11 హృదయ స్పందన మానిటర్‌ను కలిగి ఉంది, 15 రోజుల వరకు రన్ టైం ఉన్నతమైన బ్యాటరీ జీవితం , వినియోగదారుని ఆరోగ్యంగా ఉంచడానికి 10 ఫంక్షనల్ స్పోర్ట్ మోడ్‌లు, కాన్ఫిగర్ వాచ్ ఫేస్‌లు, కాల్ అలర్ట్ మరియు సోషల్-మీడియా నోటిఫికేషన్‌లు మొదలైనవి. సుపీరియర్ బిల్డ్ క్వాలిటీ మొత్తం మనశ్శాంతి కోసం IP68 ధృవీకరణను అందించడానికి అనుమతించింది.

ఉత్పత్తి గురించి మాట్లాడుతూ, మాగ్జిమా గడియారాల మేనేజింగ్ భాగస్వామి మంజోత్ పురేవాల్, , అమెజాన్ ఇండియా సహకారంతో ఈ సరికొత్త మరియు అధునాతన స్మార్ట్‌వాచ్‌ను విడుదల చేస్తున్నట్లు ప్రకటించినందుకు మేము చాలా సంతోషిస్తున్నాము. X4 అభివృద్ధి ద్వారా మా అంతర్లీన ప్రయత్నం నిజంగా స్మార్ట్ కార్యాచరణలు, అప్రయత్నంగా శైలి మరియు అన్ని అంచనాలను అధిగమించే పనితీరుతో ఉత్పత్తిని నిర్మించడం. మేము దీనిని సాధించామని మరియు అమెజాన్ ఇండియా ద్వారా మా పరిచయం కోసం ఎదురుచూస్తున్నామని నాకు నమ్మకం ఉంది.

“ప్రయోగాన్ని ప్రకటించినందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము అమెజాన్‌లో మాగ్జిమా గడియారాల ‘సరికొత్త సేకరణ’, మాక్స్ ప్రో ఎక్స్ 4 ‘. ప్రైమ్ డే 2021 లో. ప్రైమ్ డే ప్రైమ్ సభ్యులకు వెయ్యికి పైగా కొత్త ప్రొడక్ట్ లాంచ్‌లు, బ్లాక్‌బస్టర్ ఎంటర్టైన్మెంట్ మరియు మరెన్నో విభాగాలతో ప్రత్యేకమైన ఉత్పత్తులపై ఆనందాన్ని తెలుసుకోవడానికి మరియు ఒప్పందాలను ఆస్వాదించడానికి అవకాశాన్ని అందిస్తుంది. అమెజాన్ ఫ్యాషన్ వద్ద, మేము మా ఫ్యాషన్ పోర్ట్‌ఫోలియోను సరసమైన ధరల వద్ద ట్రెండింగ్ స్టైల్‌లతో విస్తరిస్తూనే ఉన్నాము, మా వినియోగదారుల నుండి అనేక రకాల డిమాండ్లను తీర్చాము. మార్కెట్‌లో మాగ్జిమా గడియారాల ప్రయోగం ఖచ్చితత్వం, తాజా సాంకేతిక లక్షణాలు, సరసమైన మరియు సమకాలీన డిజైన్లను కోరుకునే మా స్టైలిష్ మరియు ఫ్యాషన్-ఫార్వర్డ్ వినియోగదారుల అవసరాలకు సరిపోతుంది. భారతదేశంలో పిన్ కోడ్‌లలో అమెజాన్ యొక్క విస్తృత విస్తరణ దేశవ్యాప్తంగా ఎక్కువ మంది వినియోగదారులకు ఈ బ్రాండ్ అందుబాటులో ఉండేలా చేస్తుంది. అదనంగా, మా కస్టమర్ల భద్రతకు భరోసా ఇవ్వడానికి మేము ఎప్పటిలాగే కట్టుబడి ఉన్నాము మరియు భద్రత మరియు సామాజిక దూరం యొక్క సిద్ధాంతాలను సమర్థిస్తూ విస్తృత ఉత్పత్తులను అందించడానికి ఇ-కామర్స్ ఉత్తమ మార్గం అని మేము నమ్ముతున్నాము, “ సౌరభ్ శ్రీవాస్తవ, డైరెక్టర్ & హెడ్- అమెజాన్ ఫ్యాషన్ ఇండియా .

మాక్స్ ప్రో ఎక్స్ 4 ( https: //www.maximawatches. com / maxpro / x4 / ) అప్‌గ్రేడ్ మరియు మెరుగైన కూల్‌వేర్ అనువర్తనంతో అనుసంధానించబడుతుంది; ఇది Android వెర్షన్లు 5.0 మరియు అంతకంటే ఎక్కువ, అలాగే iOS వెర్షన్లు 9.0 మరియు అంతకంటే ఎక్కువ అనుకూలంగా ఉంటుంది. అద్భుతమైన సౌందర్యం మరియు ప్రీమియం రూపంతో , X4 నలుపు, నీలం మరియు బూడిద రంగులలో సిలికాన్ PU మరియు మెష్ పట్టీతో వస్తుంది.

మాగ్జిమా గడియారాల గురించి

మాగ్జిమా ఒక ప్రఖ్యాత మరియు బాగా స్థిరపడిన బ్రాండ్ అధిక ఉత్పత్తి ప్రమాణాలు మరియు సరసమైన ధరలతో ఎక్కువ మంది వినియోగదారులకు సేవ చేసే దృష్టి.ఇది అన్ని వయసుల వారికి ప్రత్యేకమైన గడియారాలను అందిస్తుంది.ఇది విస్తృతమైన పరిధి బ్యాక్ ప్రతి పంపిణీదారుల ప్రదేశంలో ఒక కేంద్రం ఉన్న దేశవ్యాప్తంగా అమ్మకాల తర్వాత అత్యుత్తమ సేవ ద్వారా. విశ్వసనీయమైన బ్రాండ్ నుండి ఖచ్చితమైన, నమ్మదగిన, నాణ్యమైన-హామీ కలిగిన మరియు అమ్మకాల తర్వాత సేవచే మద్దతు ఉన్న ఉత్పత్తులతో ఎక్కువ మంది వినియోగదారులకు సేవలను అందించడానికి మాగ్జిమా సంకల్పించింది. బ్రాండ్ చాలా సొగసైన డిజైన్లను, బలమైన ఉత్పత్తి ప్రమాణాలకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతుంది.

అమెజాన్ ఇండియా గురించి

అమెజాన్ నాలుగు సూత్రాల ద్వారా మార్గనిర్దేశం చేయబడుతుంది: పోటీదారుల దృష్టి కంటే కస్టమర్ ముట్టడి, ఆవిష్కరణ పట్ల అభిరుచి , కార్యాచరణ సమర్థతకు నిబద్ధత మరియు దీర్ఘకాలిక ఆలోచన. అమెజాన్ ఎర్త్ యొక్క మోస్ట్ కస్టమర్-సెంట్రిక్ కంపెనీ, ఎర్త్ యొక్క ఉత్తమ యజమాని మరియు పని చేయడానికి భూమి యొక్క సురక్షితమైన ప్రదేశం. కస్టమర్ సమీక్షలు, 1-క్లిక్ షాపింగ్, వ్యక్తిగతీకరించిన సిఫార్సులు, ప్రైమ్, అమెజాన్, AWS, కిండ్ల్ డైరెక్ట్ పబ్లిషింగ్, కిండ్ల్, కెరీర్ ఛాయిస్, ఫైర్ టాబ్లెట్స్, ఫైర్ టివి, అమెజాన్ ఎకో, అలెక్సా, జస్ట్ వాక్ అవుట్ టెక్నాలజీ, అమెజాన్ స్టూడియోస్ మరియు ది క్లైమేట్ ప్రతిజ్ఞ అమెజాన్ ప్రారంభించిన కొన్ని విషయాలు. మరింత సమాచారం కోసం, amazon.com/about ని సందర్శించి @AmazonNews ను అనుసరించండి.


లోతైన, లక్ష్యం మరియు మరింత ముఖ్యంగా సమతుల్య జర్నలిజం కోసం, ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి lo ట్లుక్ మ్యాగజైన్‌కు సభ్యత్వాన్ని పొందటానికి


ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments