Sunday, July 25, 2021
HomeSportsవెస్టిండీస్ vs ఆస్ట్రేలియా: ఆస్ట్రేలియా కుప్పకూలిన తర్వాత హోస్ట్ వెస్ట్ ఇండీస్ టి 20 ఐ...

వెస్టిండీస్ vs ఆస్ట్రేలియా: ఆస్ట్రేలియా కుప్పకూలిన తర్వాత హోస్ట్ వెస్ట్ ఇండీస్ టి 20 ఐ సిరీస్ ఓపెనర్‌ను గెలుచుకుంది

WI vs AUS: ఆస్ట్రేలియా వికెట్ జరుపుకుంటున్న వెస్టిండీస్ ఆటగాళ్ళు. © AFP

ఓబెడ్ మెక్కాయ్ మరియు హేడెన్ వాల్ష్ కలిసి ఏడు వికెట్లు పడగొట్టారు ఆస్ట్రేలియన్ కుప్పకూలింది డారెన్ సమ్మీ స్టేడియంలో జరిగిన ఐదు మ్యాచ్‌ల టీ 20 అంతర్జాతీయ సిరీస్ ప్రారంభ మ్యాచ్‌లో వెస్టిండీస్ 18 పరుగుల విజయాన్ని విరమించుకుంది. సెయింట్ లూసియాలో శుక్రవారం. సీమర్ మెక్కాయ్ (26 పరుగులకు నాలుగు), లెగ్ స్పిన్నర్ వాల్ష్ (23 కి మూడు) మ్యాచ్‌ను తలపైకి తిప్పడంతో పర్యాటకులు స్వదేశంలో మొత్తం ఆరు వికెట్లకు 145 పరుగులు చేసి, చివరి ఆరు వికెట్లు కోల్పోయి 19 పరుగులకే అవుటయ్యారు. 16 ఓవర్లలో 127. మిచెల్ మార్ష్ 31 బంతుల్లో రెండు సిక్సర్లు, ఐదు ఫోర్లతో 51 పరుగులు చేశాడు. 13 వ ఓవర్లో ఆరు వికెట్లకు 117 పరుగుల వద్ద వాల్ష్ చేతిలో పడే వరకు మ్యాచ్ తన జట్టుకు అనుకూలంగా వంగిపోయింది.

వెస్టిండీస్ ఆండ్రీ రస్సెల్ పేలుడు 28 బంతుల్లో 51, అతని మొదటి టి 20 ఐ యాభై, చేరుకోవడంలో

ఓపెనింగ్ బౌలర్ జోష్ హాజిల్‌వుడ్ నాలుగు ఓవర్లలో 12 పరుగులకు మూడు పరుగులు చేశాడు మరియు దీనికి రస్సెల్ యొక్క పవర్-హిట్టింగ్ అవసరం, ఇది అతనికి ఐదు సిక్సర్లు మరియు మూడు ఫోర్లు తెచ్చిపెట్టింది

వెస్టిండీస్ రెగ్యులర్ కెప్టెన్ కీరోన్ పొలార్డ్ లేకుండా మ్యాచ్‌లోకి వెళ్లింది, ఫైనల్‌లో స్నాయువు గాయంతో బాధపడుతున్న ఇన్నింగ్స్ ఆలస్యంగా ప్రేరణ పొందింది. ఆరు రోజుల ముందు గ్రెనడాలో జరిగిన ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో ప్రోటీస్ 3-2 తేడాతో దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన మునుపటి టి 20 ఐ సిరీస్ మ్యాచ్.

సముచితంగా ఇది స్టాండ్-ఇన్ కెప్టెన్, వికెట్ కీపర్-బ్యాట్స్ మాన్ నికోలస్ పూరన్, కరేబియన్ ఆటగాళ్ళలో వేడుకలను ప్రేరేపించడానికి మెక్కాయ్ వెనుక హజిల్వుడ్ క్యాచ్ అయినప్పుడు మ్యాచ్-విన్నింగ్ అవుట్ అవుట్ ను ప్రభావితం చేశాడు, అవి అవిశ్వాసం యొక్క సూచనను కలిగి ఉన్నాయి, ఆస్ట్రేలియాతో 108 పరుగుల వద్ద 108 పరుగులు చేసి నాలుగు పరుగులు మాత్రమే చేసింది. వారి సమాధానం యొక్క 11 వ ఓవర్.

“మేము ఒక జంట వికెట్లు తీయగలిగితే మాకు ఎప్పుడూ అవకాశం ఉందని నేను భావించాను మరియు అది మన కోసం వెళ్ళడం ప్రారంభించినప్పుడు మేము దానిని తీసివేయగలిగాము,” “మ్యాన్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్” అవార్డు అందుకున్న తరువాత సంతోషించిన మెక్కాయ్ అన్నారు.

“నేను నిజంగా నా బౌలింగ్‌ను ఆస్వాదిస్తున్నాను మరియు నేను ఈ జట్టుకు సహకారం అందించగలిగినందుకు సంతోషంగా ఉన్నాను” జోడించబడింది.

దక్షిణాఫ్రికా సిరీస్‌లో వెస్టిండీస్‌కు మెక్కాయ్ అత్యుత్తమ బౌలర్‌గా ఉండగా, వాల్ష్ ఆ ఐదు మ్యాచ్‌ల్లో దేనికీ ఎంపిక కాలేదు, అయితే సేవలో పిలిచినప్పుడు వెంటనే ప్రభావం చూపింది. ఆస్ట్రేలియన్లతో ఈ ద్వంద్వ పోరాటం ప్రారంభించండి.

– స్లైడ్‌ను ప్రేరేపించింది –

అతను స్లైడ్‌ను ప్రేరేపించాడు 11 వ ఓవర్లో బెన్ మెక్‌డెర్మాట్‌ను గూగ్లీతో బౌలింగ్ చేయడం ద్వారా, ఆపై రెండు ఓవర్ల తర్వాత మార్ష్ యొక్క అన్ని ముఖ్యమైన వికెట్లను క్యాచ్ చేసి బౌల్ చేశాడు.

ఆస్ట్రేలియా కెప్టెన్ ఆరోన్ ఫించ్ కోసం, ఎడమచేతి వాటం స్పిన్నర్ ఫాబియన్ అలెన్‌ను అదనపు కవర్‌కు నడిపించినప్పుడు ఛేజ్ ప్రారంభంలో పడిపోయిన మొదటి వికెట్, బ్యాటింగ్ ప్రదర్శన పూర్తిగా ఆమోదయోగ్యం కాదు.

“దీనికి మాకు ఎటువంటి సాకులు లేవు. ఈ రాత్రి అక్కడ జరిగింది, “ఫించ్ యొక్క కర్ట్ అసెస్మెంట్.

పదోన్నతి

“వాస్తవానికి మ్యాచ్ ధరించడంతో పిచ్ బ్యాటింగ్ కోసం మెరుగ్గా ఉంది. మేము సరిగ్గా ఉద్యోగంపై దృష్టి పెట్టలేదు మరియు ధర చెల్లించాము, “అని ఆయన అన్నారు.

ఆస్ట్రేలియాకు 24 గంటలలోపు సవరణలు చేసే అవకాశం ఉంది. శనివారం అదే వేదిక.

ఈ వ్యాసంలో పేర్కొన్న విషయాలు

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments