HomeEntertainmentరాహుల్ వైద్య-దిశా పర్మార్ వివాహం: బిగ్ బాస్ 14 రన్నరప్ తన హనీమూన్ ప్రణాళికలను తెరుస్తుంది,...

రాహుల్ వైద్య-దిశా పర్మార్ వివాహం: బిగ్ బాస్ 14 రన్నరప్ తన హనీమూన్ ప్రణాళికలను తెరుస్తుంది, మరియు అవి స్వచ్ఛమైన శృంగార లక్ష్యాలు – లోపల డీట్స్

రాహుల్ వైద్య మరియు దిశా పర్మార్ జూలై 16 న ముడి కట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. అభిమానులు చూడటానికి వేచి ఉండగా వధూవరులుగా జంటగా, రాహుల్ ఇటీవల తన హనీమూన్ ప్రణాళికల గురించి మాట్లాడాడు మరియు అతను త్వరగా ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 పోస్ట్ బిగ్ బాస్ 14 కి వెళ్ళినప్పటి నుండి తన పెద్ద రోజుకు ఏ సమయంలోనైనా లభించలేదని వెల్లడించాడు. వారు ఇంకా నిర్ణయం తీసుకోలేదని చెప్పారు వారి హనీమూన్ గమ్యం. .

ఇ టైమ్స్‌తో మాట్లాడుతూ, రాహుల్ ఇలా అన్నాడు, “వాస్తవానికి నేను ఏదైనా ప్లాన్ చేయడానికి సమయం రాలేదు. కానీ నేను ess హిస్తున్నాను, అది కూడా చాలా సరదాగా ఉంటుంది – ఇది ఖచ్చితంగా ప్రణాళిక చేయడానికి మరియు పరిమిత సమయంలో అందించడానికి మీకు ఎక్కువ సమయం లభించదు. నేను చాలా సంతోషిస్తున్నాను… ఉత్సాహం స్థాయి పైకప్పు మీద ఉంది. నేను ఇప్పటికీ నమ్మలేకపోతున్నాను కి కేవలం ఘర్ ​​పార్ డాన్స్ ప్రాక్టీస్ చల్ రాహి హై. మైనే ఆజ్ తక్ అప్నే దోస్టన్ కి షాదీ మెయిన్ డాన్స్ కియా హై, పార్ అభి ప్రజలు నా పెళ్లిలో ప్రదర్శన కోసం డాన్స్ నంబర్లను అభ్యసిస్తున్నారు. దిశా నా భార్య కావడాన్ని నేను చూసే రోజు కోసం నేను వేచి ఉండలేను. ” ఇది కూడా చదవండి – రాహుల్ వైద్య-దిశా పర్మార్ వివాహం: సన్నిహిత వివాహం నుండి విలాసవంతమైన రిసెప్షన్ మరియు అతిథి జాబితా వరకు – ఇక్కడ మీరందరూ తెలుసుకోవాలి

తన హనీమూన్ ప్రణాళికల గురించి మాట్లాడుతూ, గాయకుడు, “మేము మా హనీమూన్ కోసం లోనావ్లాకు వెళ్తామని అనుకుంటున్నాను (నవ్వుతుంది!) ఎందుకంటే మీరు మహమ్మారి కారణంగా మరెక్కడా ప్రయాణించలేరు. తీవ్రమైన గమనికలో, మేము ఎక్కడికో వెళ్ళాలని ఆలోచిస్తున్నాము… .లేము చూద్దాం. విమానాలు పనిచేస్తున్నాయో లేదో మేము గుర్తించాల్సి ఉంటుంది మరియు మాకు వీసా లభిస్తుంది. మేము ఇంకా స్థలం గురించి నిర్ణయించలేదు, ఎందుకంటే పెళ్లి తర్వాత మేము ఒక వారం విశ్రాంతి తీసుకోవాలనుకుంటున్నాము మరియు ఏమీ చేయలేము. అలాగే, పెళ్లి మొదటి పోస్ట్ పూర్తి చేయడానికి నాకు కొన్ని ముందస్తు కట్టుబాట్లు ఉన్నాయి. అందువల్ల మేము దానిలోకి దూసుకెళ్లడం లేదు. మేము కొంతకాలం తర్వాత మా హనీమూన్ కోసం వెళ్తాము. అయితే, మేము చేసినప్పుడు, మేము యూరప్‌లోని ఏదో ఒక ప్రదేశానికి వెళ్తాము, స్విట్జర్లాండ్ లేదా ఆస్ట్రియా అని చెప్పండి. ” ఇది కూడా చదవండి – భారతీయ దుస్తులు ధరించిన వధువు-దిశా పర్మార్ యొక్క కేవలం 7 చిత్రాలు ఆమె అందమైన వధువుని చేస్తాయని నిరూపించడానికి ఎప్పుడూ

బాలీవుడ్ నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్‌బుక్‌లో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

OTT లో క్రొత్తది: 'మిమి,' 'ఇష్క్ అనిపిస్తుంది' మరియు మరిన్ని

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments