HomeEntertainmentపవిత్ర రిష్తా 2.0: దివంగత సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ బూట్లలోకి అడుగు పెట్టడానికి సంప్రదించినప్పుడు షహీర్...

పవిత్ర రిష్తా 2.0: దివంగత సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ బూట్లలోకి అడుగు పెట్టడానికి సంప్రదించినప్పుడు షహీర్ షేక్ తన మొదటి ప్రతిచర్యను వెల్లడించాడు

ఇటీవల, పవిత్ర రిష్ట 2.0 చిత్రీకరణను ప్రారంభించి షాహీర్ షేక్ మరియు అంకితా లోఖండే చూశాము మరియు వారి చిత్రాలను మనవ్ గా పంచుకున్నాము మరియు సోషల్ మీడియాలో అర్చన. అభిమానులు తమ ప్రేమను ప్రధాన తారలపై చూపించగా, సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ తారాగణం మరియు మేకర్స్‌ను కదిలించారు మరియు ఎస్‌ఎస్‌ఆర్ స్థానంలో ఎవరూ ఉండరని, వారు ఈ ప్రదర్శనను బహిష్కరిస్తారని చెప్పారు. ఈ వివాదం మధ్య, షాహీర్ షేక్ సుదీర్ఘ పోస్ట్ ద్వారా షో కోసం మేకర్స్ తనను సంప్రదించినప్పుడు తన స్పందనను వెల్లడించారు, అక్కడ దివంగత నటుడిని కూడా ప్రశంసించారు. ఇది కూడా చదవండి – పవిత్ర రిష్తా 2.0: షహీర్ షేక్ ‘స్థానంలో’ సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ పై హృదయపూర్వక పోస్ట్‌ను పంచుకున్న తర్వాత అభిమానులు ర్యాలీ చేస్తారు.

షాహీర్ ఇలా వ్రాశాడు, “నన్ను పిఆర్ 2 కోసం మొదట సంప్రదించినప్పుడు, నేను వెనక్కి తగ్గాను. వారి సరైన మనస్సులో, సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ చేత అమరత్వం పొందిన పాత్రను పోషించడానికి ఎవరు ధైర్యం చేస్తారు .. నేను కూడా అయిష్టంగానే ఉన్నాను. , సుశాంత్ తెలుసుకోవడం అతను ప్రతి సవాలును స్వీకరించేవాడు. అందువల్ల నేను అతని బూట్లలోకి అడుగు పెట్టడం మరియు ప్రేక్షకుల అంచనాలకు అనుగుణంగా జీవించడం భయానకంగా ఉందని నేను నిర్ణయించుకున్నాను… ఇది కూడా ప్రయత్నించకపోవడం భయమే. అందువల్ల నేను అతను భావించినట్లు చేశాను అతను నా స్థానంలో ఉంటే చేయండి, నేను సవాలు తీసుకున్నాను. ” . సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ వారసత్వం

ఆమె మాట్లాడుతూ, “బృందం నాకు చెప్పినప్పుడు వారు ఆసక్తిగల వ్యక్తిని కోరుకున్నారు, తద్వారా మనమందరం సుశాంత్ యొక్క వారసత్వానికి తగిన నివాళిగా ఒక కథను చెప్పగలుగుతాము … నేను ఇవన్నీ ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకున్నాను మరియు మిగిలిన వాటిని ప్రేక్షకులకు వదిలివేయాలని నిర్ణయించుకున్నాను మరియు ఆల్ మైటీకి. అతన్ని ప్రేమించిన మరియు గౌరవించే బృందంతో పనిచేయడం మన హృదయాలలో నిజమైన ఉద్దేశ్యాన్ని మాత్రమే పెంచుతుంది.
సుశాంత్, మీరు ఎల్లప్పుడూ మానవ్ అవుతారు. ఏదీ మార్చలేము & దాన్ని ఎవరూ భర్తీ చేయలేరు. నేను అంత మంచివాడిని కాకపోవచ్చు, మరియు మీరు చేసినట్లు నేను దానికి న్యాయం చేయకపోవచ్చు, కాని నా మొత్తాన్ని ఇస్తానని వాగ్దానం చేస్తున్నాను. # pavitrarishta2. “ ఇది కూడా చదవండి – పవిత్ర రిష్తా 2: సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ అభిమానులు అంకితా లోఖండేను పిలుస్తున్నప్పుడు వారు ట్రోల్ చేస్తారు ప్రదర్శనను బహిష్కరించండి; ‘మా మనవ్ ఓన్లీ సుశాంత్’

ప్రదర్శన యొక్క రెండవ సీజన్ ఆల్ట్ బాలాజీలో ప్రసారం అవుతుంది.

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleరేడియోహెడ్ యొక్క విస్తారమైన ‘క్రీప్ (వెరీ 2021 Rmx)’ థామ్ యార్క్ వినండి
Next articleమహారాష్ట్ర కొత్త ఎలక్ట్రిక్ వాహన విధానాన్ని ఆవిష్కరించింది
RELATED ARTICLES

OTT లో క్రొత్తది: 'మిమి,' 'ఇష్క్ అనిపిస్తుంది' మరియు మరిన్ని

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments