HomeEntertainmentనాకు ఆశయాలు లేవు

నాకు ఆశయాలు లేవు

భారతదేశంలో మోస్ట్ వాంటెడ్ ఎంటర్టైనర్ అయినందున ఎంతో ప్రతిభావంతులైన స్టార్ నటుడు విజయ్ సేతుపతి ఈ రోజుల్లో ప్రతిచోటా ఉన్నారు. ఈ సంవత్సరం అతను తన ‘మాస్టర్’ చిత్రాలతో తలాపతి విజయ్ మరియు తన తెలుగు అరంగేట్రం ‘ఉప్పేనా’ చిత్రాలతో అద్భుతమైన విజయాన్ని రుచి చూశాడు. యాదృచ్ఛికంగా, అతను రెండింటిలోనూ క్రూరమైన విలన్ పాత్ర పోషించాడు, అయితే, ప్రేక్షకులు అతన్ని గతంలో కంటే ఎక్కువగా ప్రేమిస్తారు.

అంతర్జాతీయ కుకరీ యొక్క తమిళ వెర్షన్ ‘మాస్టర్ చెఫ్’ ప్రారంభించినందుకు బెంగళూరులో జరిగిన ప్రచార కార్యక్రమంలో మేము VJS ను పట్టుకున్నాము. చూపించు. తన అసమానమైన శైలిలో, తీవ్రమైన ప్రదర్శనకారుడు తన కోసం సినిమాలు, టెలివిజన్ మరియు OTT వంటి అన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు ఒకటేనని, అతని ఏకైక ఉద్దేశ్యం తన ఉత్తమమైనదాన్ని ఇవ్వడం మరియు అతని కీర్తిని ఉపయోగించుకోవటానికి ప్రయత్నించడం మరియు దానిని డబ్బుగా మార్చడం

విజయ్ సేతుపతి చాలా మంది ప్రజలు ఆహారం కోసం బాధపడుతున్నారని, అందువల్ల దానిని ఎప్పుడూ వృథా చేయకూడదని ఎత్తి చూపారు. అతను అక్కడకు వెళ్ళేటప్పుడు విదేశాలలో ఉన్న రుచికరమైన పదార్ధాలకు అనుగుణంగా మారడం కొంచెం కష్టమని అతను చెప్పాడు, కాని స్థానికంగా ఇంట్లో వండిన ఏదైనా ఆహారంతో అతను సౌకర్యంగా ఉంటాడు.

మా యాంకర్ విజయ్ సేతుప్తికి అతని ఆశయం ఏమిటని గమ్మత్తైన ప్రశ్న వేశారు. చివరికి అతను తన ప్రస్తుత చిత్రాలలో పాజిటివ్, నెగటివ్ మరియు సైడ్ క్యారెక్టర్లు చేస్తున్నాడు. పాట్ తనకు జీవితంలో ఆశయాలు లేవని, అతను చేయాలనుకుంటున్నది అతని హృదయాన్ని అనుసరించి తన ప్రాజెక్టులను ఎన్నుకోవడమే మరియు అతని నిర్ణయాలు తప్పు అయినప్పటికీ పాఠం నేర్చుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నానని మక్కల్ సెల్వన్ నుండి సమాధానం వచ్చింది. బహిరంగ మాస్ హీరో నుండి మరింత తెలుసుకోవడానికి ఈ క్రింది వీడియో చూడండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅన్నాట్టే తరువాత సూపర్ స్టార్ రజనీకాంత్ దర్శకుడు ఎవరు?
Next articleమంచి మూడ్ పొందడానికి త్రిష ఏం చేశాడో చూడండి
RELATED ARTICLES

'RRR' నుండి ప్రతిష్టాత్మక స్నేహ గీతం ఇప్పుడు విడుదలైంది!

'మృగం' నటి పూజా హెగ్డే యొక్క తాజా అత్యంత హాట్ ఫ్లవర్స్ మరియు ఫైర్ పిక్ ఇంటర్నెట్‌లో మండింది

నటి కన్నికా రవి ఏడు సంవత్సరాల తర్వాత తన మొదటి ప్రేమ ఫోటోను పంచుకున్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశం-బంగ్లాదేశ్ సరిహద్దుల మధ్య వాణిజ్యాన్ని పెంచడానికి కొత్త రైలు మార్గాన్ని ప్రారంభించింది

సెక్యూరిటీ క్లియరెన్స్‌పై జెకె పోలీసు ఆదేశానికి వ్యతిరేకంగా ఒమర్ మాట్లాడారు

की आबादी 1 अरब 300 करोड़ … इमरान खान का 'भूगोल' ही नहीं गणित भी है कमजोर

Recent Comments