HomeEntertainmentచోటీ బాహు ఫేమ్ అవినాష్ సచ్‌దేవ్ ప్రియురాలు పాలక్ పర్స్వానీతో తనకున్న సంబంధానికి కొంత విరామం...

చోటీ బాహు ఫేమ్ అవినాష్ సచ్‌దేవ్ ప్రియురాలు పాలక్ పర్స్వానీతో తనకున్న సంబంధానికి కొంత విరామం తీసుకున్నట్లు ఒప్పుకున్నాడు

అవినాష్ సచ్‌దేవ్ చివరకు తన ప్రేయసి, నటి పాలక్ పర్స్వానీతో విడిపోయిన పుకార్లపై మాట్లాడాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. 2018 లో జరిగిన ఒక కార్యక్రమంలో పాలక్ మరియు అవినాష్ ఒకరినొకరు కలుసుకున్నారు, అది వారిని స్నేహితులుగా మరియు చివరికి ఒక జంటగా చేసింది. నటులు తమ సంబంధాన్ని బహిరంగపరచడానికి నాచ్ బలియే సీజన్ 9 లో కూడా పాల్గొన్నారు. విశాల్ మరియు పాలక్ తరువాత ముందుకు వెళ్లి కుటుంబాలు మరియు స్నేహితులతో హాజరైన రోకా వేడుక ద్వారా వారి సంబంధాన్ని అధికారికం చేసుకున్నారు. కొన్ని వారాల నుండి, వీరిద్దరూ దీనిని విడిచిపెడుతున్నారని పుకార్లు వచ్చాయి.

Chotti Bahu fame Avinash Sachdev admits to taking a break from his relationship with girlfriend Palak Purswani

అవినాష్ సచ్‌దేవ్ మాట్లాడుతూ, వారి సంబంధం బ్యాక్ బర్నర్‌పై ఉందని, అయితే వారు ఇంకా దాన్ని ముగించలేదని అన్నారు. వారి మధ్య నమ్మక సమస్యల కారణంగా వారి సంబంధం ఇబ్బందుల్లో ఉందని ఆయన పంచుకున్నారు. పాజ్ బటన్‌ను నొక్కాలని మరియు విషయాలను క్రమబద్ధీకరించడానికి ఒకరికొకరు స్థలాన్ని ఇవ్వాలని వారిద్దరూ పరస్పరం నిర్ణయించుకున్నారు. లాక్డౌన్ కావడానికి కారణం మరియు ఒకరితో ఒకరు కలిసి ఉండటానికి సమయం లేదు. వారిద్దరూ తల్లిదండ్రులతో నివసిస్తున్నారు మరియు దూరం విస్తృతంగా పెరిగింది. ప్రతి జంట మాదిరిగానే, వారు కూడా కొంత అపార్థం కలిగి ఉన్నారు, కాని వారు హఠాత్తుగా నిర్ణయం తీసుకోలేదు మరియు దానిని విడిచిపెట్టమని పిలిచారు. మధ్యలో చిక్కుబడ్డ. వారు కలిసి ఒక రెస్టారెంట్‌ను కూడా తెరిచారు, ఇది వారి సంబంధం ముగిస్తే కూడా దాన్ని ప్రభావితం చేస్తుంది. కాబట్టి ఇప్పటికి వారిద్దరూ ఒకరికొకరు స్థలం ఇవ్వాలని నిర్ణయించుకున్నారు మరియు మిగతావన్నీ సమయానికి వదిలివేయాలని నిర్ణయించుకున్నారు. మరోవైపు, పాలక్ పర్స్వానీ కూడా ప్రస్తుతం దానిని క్లియర్ చేశారు; వారు కమ్యూనికేషన్ అంతరాన్ని అనుభవిస్తున్నారు మరియు ఒకరికొకరు విరామం తీసుకొని దాన్ని పరిష్కరించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. వారు వర్క్ ఫ్రంట్‌లో చాలా బిజీగా ఉన్నందున మాట్లాడటం మరియు సమస్యను పరిష్కరించడం చాలా భారం అని ఆమె అన్నారు. ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో వీరిద్దరూ ఒకరినొకరు అనుసరించకపోవడంతో వారి విడిపోవడానికి సంబంధించిన గాసిప్‌లు వైరల్ అయ్యాయి. అవినాష్ సచ్‌దేవ్ చోటి బాహు నుండి అతని సహనటుడు రుబినా దిలైక్‌తో సంబంధం కలిగి ఉన్నాడు, కాని దానిని 2013 లో విడిచిపెట్టాడు. తరువాత అతను తన సహనటుడు షల్మలీ దేశాయ్‌ను వివాహం చేసుకున్నాడు from ఇష్యూ ప్యార్ కో క్యా నామ్ డూన్? ఏక్ బార్ ఫిర్ కానీ 2017 లో విడాకులు తీసుకున్నారు.

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు ఉండండి బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించబడింది.

Previous articleమాలిక్ ట్విట్టర్ రివ్యూ: ఫహద్ ఫాసిల్-మహేష్ నారాయణన్ ప్రాజెక్ట్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుందా?
Next articleభారత సంతతి జస్టిన్ నారాయణ్ మాస్టర్ చెఫ్ ఆస్ట్రేలియా సీజన్ 13 టైటిల్‌ను గెలుచుకున్నాడు, రూ. ప్రైజ్ మనీగా 1.8 కోట్లు
RELATED ARTICLES

టోక్యో ఒలింపిక్స్: పురుషుల సింగిల్స్ ఫైనల్లోకి అలెగ్జాండర్ జ్వెరెవ్ ప్రపంచ నంబర్ 1 నొవాక్ జొకోవిచ్‌ని ఓడించాడు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: పురుషుల సింగిల్స్ ఫైనల్లోకి అలెగ్జాండర్ జ్వెరెవ్ ప్రపంచ నంబర్ 1 నొవాక్ జొకోవిచ్‌ని ఓడించాడు.

శృతి హాసన్ తన బాయ్‌ఫ్రెండ్‌తో సాయంత్రం ఎలా గడుపుతుందో చూడండి!

Recent Comments