Sunday, July 25, 2021
HomeEntertainmentకేన్స్ 2021: బెల్లా హడిడ్ యొక్క సొగసైన దుస్తులు మరియు బంగారు ung పిరితిత్తుల నెక్లెస్...

కేన్స్ 2021: బెల్లా హడిడ్ యొక్క సొగసైన దుస్తులు మరియు బంగారు ung పిరితిత్తుల నెక్లెస్ నాబ్స్ అన్ని శ్రద్ధ

bredcrumb

bredcrumb

|

COVID-19 మహమ్మారి కారణంగా కేన్స్ గత సంవత్సరం రద్దు చేయబడిన తరువాత, ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులు 74 వ సంవత్సరానికి ఉత్సాహంగా ఉన్నారు వార్షిక ఈవెంట్ యొక్క ఎడిషన్. ఈ సీజన్‌లో జరుగుతున్న అరుదైన ఫ్యాషన్ గాలాల్లో కేన్స్ 2021 ఒకటి, మరియు ఈవెంట్ యొక్క రెడ్ కార్పెట్ వద్ద ఫ్యాషన్ మరియు గ్లామర్ కోసం చాలా మంది అంచనాలను కలిగి ఉన్నారు.

bella hadid

Cannes 2021: Payal Kapadia's A Night Of Knowing Nothing To Be Part Of Directors' Fortnight Section కేన్స్ 2021: పాయల్ కపాడియా డైరెక్టర్ల ఫోర్ట్‌నైట్ విభాగంలో భాగం కావడానికి ఏమీ తెలియని రాత్రి

ప్రతి సంవత్సరం ఈ సంవత్సరం సోనమ్ కపూర్, ప్రియాంక చోప్రా, దీపికా పదుకొనే, ఐశ్వర్య రాయ్ బచ్చన్ వంటి అనేక మంది భారతీయ తారలు ప్రయాణ పరిమితుల కారణంగా తప్పిపోయారు.

కేన్స్ 2021 లో ఎక్కువగా మాట్లాడే రెడ్ కార్పెట్ సూపర్ మోడల్ బెల్లా హడిద్, అతను మొత్తం నల్లని షిని ఎంచుకున్నాడు అపెరెల్లి దుస్తులు the పిరితిత్తులను పోలి ఉండే బంగారు హారంతో. పొడవాటి స్లీవ్ దుస్తులలో రిస్క్యూ డీప్-కట్ నెక్‌లైన్ ఉంది, అయితే ట్రోంపే ఎల్’ఐల్ lung పిరితిత్తుల ఆకారంలో పూతపూసిన బంగారు హారము ఆమె వక్షోజాలను కప్పింది. ఈవెంట్ నుండి ఉత్కంఠభరితమైన చిత్రాలు త్వరగా సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యాయి.

ఈ దుస్తులు హాట్ కోచర్ పతనం-వింటర్ 2021/22 సేకరణ నుండి మరియు ఆర్టిస్టిక్ రూపొందించిన షియాపారెల్లి డైరెక్టర్, డేనియల్ రోజ్‌బెర్రీ. షియాపారెల్లి యొక్క ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతా కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్‌లో నమ్మశక్యం కాని ముక్క ధరించిన బెల్లా చిత్రాలను ఆవిష్కరించింది.

Cannes Film Festival 2021: Sean Penn Takes A Dig At Donald Trump Post Flag Day Screening కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ 2021: డోనాల్డ్ ట్రంప్ పోస్ట్ జెండా దినోత్సవంలో సీన్ పెన్ ఒక డిగ్ తీసుకున్నాడు స్క్రీనింగ్

మేకప్ విషయానికొస్తే, బెల్లా నగ్న గోధుమ పెదవి నీడ, మెరిసే కంటి నీడ, కొరడా దెబ్బలపై మాస్కరాతో సొగసైన ఐలైనర్ తో కనీస రూపాన్ని ఎంచుకుంది. ఆమె బాగా నిర్వచించిన కనుబొమ్మలు లుక్‌కి కొంత ఓంఫ్‌ను జోడించాయి, అయితే బుగ్గలపై బ్లష్ యొక్క సూచన చాలా హైలైటర్ ఆమెను వేరుగా ఉంచింది. అలంకరించబడిన పంపులు, రైన్‌స్టోన్ అలంకరించిన చెవిపోగులు మరియు సరిపోయే ఉంగరం. ఆమె తాళాల యొక్క ఒక భాగాన్ని వెనుక భాగంలో తెరిచి ఉంచిన సొగసైన టాప్ బన్నులో ఆమె జుట్టును కట్టింది. కేన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ 2021 లో ట్రె పియాని (మూడు అంతస్తులు) యొక్క ప్రీమియర్ కోసం బెల్లా ధరించాడు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూలై 12, 2021, 18:16 సోమవారం

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments