HomeSportsఇంగ్లాండ్ vs పాకిస్తాన్: రెండో గేమ్‌లో 52 పరుగుల విజయంతో ఆతిథ్య వన్డే సిరీస్‌ను మూసివేసింది

ఇంగ్లాండ్ vs పాకిస్తాన్: రెండో గేమ్‌లో 52 పరుగుల విజయంతో ఆతిథ్య వన్డే సిరీస్‌ను మూసివేసింది

ఇంగ్లాండ్ vs పాకిస్తాన్ 2021

ఇంగ్లాండ్‌కు చెందిన సాకిబ్ మహమూద్ – ఎవరు ఎంపిక చేసుకున్నారు మొదటి వన్డేలో నాలుగు వికెట్లు పడగొట్టాడు – మరోసారి బౌలర్ల ఎంపిక. పాకిస్తాన్ కెప్టెన్ బాబర్ ఆజం లెగ్ ముందు చిక్కుకున్నాడు మరియు మొహమ్మద్ రిజ్వాన్ క్యాచ్ చేయగా, లూయిస్ గ్రెగొరీ 3-44తో ముగించాడు.

లార్డ్స్‌లో 2 వ వన్డేలో పాకిస్తాన్ బ్యాట్స్‌మన్‌ను అవుట్ చేసినందుకు ఇంగ్లాండ్ క్రికెట్ జట్టు సభ్యులు సంబరాలు చేసుకున్నారు. (ఫోటో: రాయిటర్స్)

శనివారం (జూలై 10) లార్డ్స్‌లో జరిగిన రెండో వన్డేలో ఇంగ్లాండ్ రెండో స్ట్రింగ్ జట్టు పాకిస్థాన్‌ను 52 పరుగుల తేడాతో ఓడించి మూడు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో 2-0 ఆధిక్యంలోకి దూసుకెళ్లింది. ఐదుగురు ఇంగ్లండ్ బౌలర్లు వికెట్లు తీయడంతో పాకిస్తాన్ 41 ఓవర్లలో 195 పరుగులు చేసి, ఒక మ్యాచ్లో 47 ఓవర్లకు తగ్గింది.

పాకిస్తాన్ భాగస్వామ్యాన్ని నిర్మించడంలో విఫలమైంది మరియు క్రమం తప్పకుండా వికెట్లు కోల్పోయింది, వారి మొదటి నాలుగు బ్యాట్స్ మెన్ 35 పరుగులకే మిళితం అయ్యారు. తొలి వన్డేలో నాలుగు వికెట్లు పడగొట్టిన ఇంగ్లండ్‌కు చెందిన సాకిబ్ మహమూద్ మరోసారి బౌలర్ల ఎంపిక, పాకిస్తాన్ కెప్టెన్ బాబర్ అజామ్ లెగ్ ముందు చిక్కుకున్నాడు మరియు మొహమ్మద్ రిజ్వాన్ క్యాచ్ చేయగా, లూయిస్ గ్రెగొరీ 3-44తో ముగించాడు.

పాకిస్తాన్ తన తొలి వన్డే యాభై (56) తో ప్రతిఘటనను అందించే ఏకైక యోధుడు సౌద్ షకీల్ కాగా, ఫాస్ట్ బౌలర్ హసన్ అలీ కూడా 31 పరుగులు చేశాడు. ఒక ఓవర్లో 22 పరుగులు – అతను క్రైగ్ ఒవర్టన్కు లోతుగా దూసుకెళ్లే ముందు.

అంతకుముందు, టాస్ గెలిచిన పాకిస్తాన్ మొదట బౌలింగ్ చేయడానికి ఎన్నుకోబడింది లార్డ్స్ వన్డే ఆనర్స్ బోర్డులో స్థానం సంపాదించడానికి అలీ తన నాలుగవ ఐదు వన్డేలలో (5/51) క్లెయిమ్ చేయడానికి మేఘావృత పరిస్థితుల యొక్క పూర్తి ప్రయోజనాన్ని పొందాడు.

మొదటి వన్డేలో యాభై పరుగులు చేసిన డేవిడ్ మలన్ మరియు జాక్ క్రాలే ఇద్దరూ బాతుల కోసం అవుట్ చేయబడ్డారు, కానీ ఓపెనర్ ఫిల్ సాల్ట్ (ఇంగ్లాండ్) 60) మరియు జేమ్స్ విన్స్ (56) తమ 97-రూలో సరిహద్దుల వేగంతో ఓడను నిలబెట్టారు n భాగస్వామ్యం . సాల్ట్ తన తొలి వన్డే అర్ధ సెంచరీని 41 బంతుల్లో సాధించగా, విన్స్ 36 బంతుల్లో తన సెంచరీకి చేరుకున్నాడు, అవి వరుసగా షకీల్ మరియు షాదాబ్ ఖాన్ బౌలింగ్ చేయటానికి ముందు.

కెప్టెన్ బెన్ స్టోక్స్ (22), జాన్ సింప్సన్ (17), ఓవర్టన్ – ఇంగ్లాండ్ మూడో బ్యాట్స్‌మన్ డక్ కోసం అవుట్ – త్వరితగతిన, కానీ గ్రెగొరీ (40) మరియు బ్రైడాన్ కార్సే (31) 69 పరుగుల స్టాండ్‌తో పర్యాటకులను నిరాశపరిచారు.

ఇంగ్లాండ్ తొలి వన్డేను తొమ్మిది వికెట్ల తేడాతో గెలుచుకుంది. మూడవ వన్డే మంగళవారం ఎడ్జ్‌బాస్టన్‌లో జరుగుతుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleనవజోత్ సిద్దూ యొక్క ఆప్ ట్వీట్ సందడి చేసింది, ప్రశాంత్ కిషోర్ రాహుల్ గాంధీని కలిశారు
Next articleభారత రుతుపవనాల సమయంలో మెరుపు దాడులు 27 మంది మృతి చెందాయి
RELATED ARTICLES

టోక్యో 2020: టోక్యో హీరోయిక్స్‌కు మిరాబాయి చానుకు 1 కోట్ల రూపాయల రివార్డ్ లభిస్తుందని మణిపూర్ ముఖ్యమంత్రి చెప్పారు

ఇక్కడ ఉత్సాహంగా ఉంది: ఒలింపిక్ ఫుట్‌బాల్‌కు అదృష్టవంతులు అనుమతించబడ్డారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

మణిరత్నం యొక్క నెట్‌ఫ్లిక్స్ షో “తెరవెనుక” నవరస!

విజయ్ ఆంటోనీ తన పుట్టినరోజు సందర్భంగా తన కొత్త అవతారాన్ని వెల్లడించాడు! – పూర్తి వివరాలు

Recent Comments