HomeSPORTSటి 20 ప్రపంచ కప్ 2021: టోర్నమెంట్ షెడ్యూల్ మరియు వేదికలను ఐసిసి ధృవీకరించింది -...

టి 20 ప్రపంచ కప్ 2021: టోర్నమెంట్ షెడ్యూల్ మరియు వేదికలను ఐసిసి ధృవీకరించింది – తనిఖీ చేయండి

భారతదేశంలో కొనసాగుతున్న COVID-19 పరిస్థితి కారణంగా ఐసిసి పురుషుల టి 20 ప్రపంచ కప్ 2021 యుఎఇ మరియు ఒమన్లలో ప్రదర్శించబడుతుందని అంతర్జాతీయ క్రికెట్ కౌన్సిల్ (ఐసిసి) మంగళవారం ధృవీకరించింది.

ఈ కార్యక్రమానికి బిసిసిఐ ఆతిథ్యమిస్తుంది, ఇది ఇప్పుడు దుబాయ్ ఇంటర్నేషనల్ స్టేడియం, అబుదాబిలోని షేక్ జాయెద్ స్టేడియం, షార్జా స్టేడియం మరియు ఒమన్ క్రికెట్ అకాడమీ గ్రౌండ్ , అక్టోబర్ 17 నుండి నవంబర్ 14, 2021 వరకు.

ప్రకటన

వివరాలు https://t.co/FzfXTKb94M pic.twitter.com/8xEzsmhWWN

– ఐసిసి (@ ఐసిసి) జూన్ 29, 2021

ఎనిమిది క్వాలిఫైయింగ్ జట్లతో కూడిన టోర్నమెంట్ యొక్క మొదటి రౌండ్ ఇప్పుడు ఒమన్ మరియు యుఎఇల మధ్య విభజించబడింది. ఈ నాలుగు జట్లు సూపర్ 12 రౌండ్కు చేరుకుంటాయి, అక్కడ వారు ఎనిమిది ఆటోమేటిక్ క్వాలిఫైయర్లలో చేరతారు.

రాబోయే ఎడిషన్ 2016 నుండి వెస్టిండీస్ ఇంగ్లాండ్‌ను ఓడించినప్పుడు ఆడిన మొదటి పురుషుల టి 20 ప్రపంచ కప్ అవుతుంది. భారతదేశంలో జరిగిన ఫైనల్లో. ప్రాథమిక దశలో పోటీ పడుతున్న ఎనిమిది జట్లు బంగ్లాదేశ్, శ్రీలంక, ఐర్లాండ్, నెదర్లాండ్స్, స్కాట్లాండ్, నమీబియా, ఒమన్, మరియు పాపువా న్యూ గినియా, ప్లే-ఆఫ్ దశకు ముందు మరియు నవంబర్ 14 న ఫైనల్.

“ఐసిసి పురుషుల టి 20 ప్రపంచ కప్ 2021 ను సురక్షితంగా, పూర్తిగా మరియు ప్రస్తుత విండోలో అందజేయడం మా ప్రాధాన్యత” అని ఐసిసి సిఇఒ జియోఫ్ అలార్డైస్ ఒక ప్రకటనలో తెలిపారు. “భారతదేశంలో ఈ కార్యక్రమానికి ఆతిథ్యం ఇవ్వకపోవడాన్ని మేము చాలా నిరాశకు గురిచేస్తున్నప్పటికీ, బయో-సురక్షిత వాతావరణంలో బహుళ-బృంద సంఘటనల యొక్క అంతర్జాతీయ హోస్ట్ అని నిరూపించబడిన దేశంలో ఈ కార్యక్రమాన్ని నిర్వహించాల్సిన అవసరం మాకు ఉంది. అభిమానులు క్రికెట్ అద్భుత వేడుకలను ఆస్వాదించగలరని నిర్ధారించడానికి బిసిసిఐ, ఎమిరేట్స్ క్రికెట్ బోర్డు మరియు ఒమన్ క్రికెట్‌తో కలిసి పనిచేయండి. భారతదేశంలో ఐసిసి పురుషుల టి 20 ప్రపంచ కప్ మరియు దాని ఉద్వేగభరితమైన అభిమానులను సుదీర్ఘకాలం చీకటి పడ్డాక ఉత్సాహంగా నింపడానికి ఒక కారణం అందించండి.అయితే, దేశంలో ప్రస్తుతం ఉన్న మహమ్మారి పరిస్థితి ఏమిటంటే, ప్రతిఒక్కరి ఆరోగ్యం మరియు భద్రత ప్రమాదంతో నిండి ఉంది. ఈ పొట్టితనాన్ని దేశవ్యాప్తంగా నిర్వహిస్తారు. బిసిసిఐ ఈ టోర్నమెంట్‌కు ఆతిథ్యం ఇస్తుంది, ఇది ఇప్పుడు యుఎఇ మరియు ఒమన్లలో జరుగుతుంది మరియు ఇది ఒక చిరస్మరణీయ సంఘటనగా మారడానికి ఐసిసితో కలిసి పనిచేస్తుంది. “

“ఐసిసి పురుషుల టి 20 వర్కు ఆతిథ్యం ఇవ్వడానికి బిసిసిఐ ఎదురుచూస్తోంది యుఎఇ మరియు ఒమన్లలో ఎల్డి కప్ 2021 టోర్నమెంట్ “అని బిసిసిఐ అధ్యక్షుడు సౌరవ్ గంగూలీ అన్నారు. “మేము దీనిని భారతదేశంలో సంతోషంగా ఆతిథ్యం ఇచ్చేవాళ్ళం, కాని కోవిడ్ 19 పరిస్థితి మరియు ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్ యొక్క ప్రాముఖ్యత కారణంగా అనిశ్చితిని పరిగణనలోకి తీసుకుంటే, బిసిసిఐ ఇప్పుడు యుఎఇ మరియు ఒమన్లలో ఈ టోర్నమెంట్‌ను నిర్వహిస్తూనే ఉంటుంది. బిసిసిఐ ఒక . దృశ్యాలు “

తో Emirates క్రికెట్ బోర్డు వైస్ ప్రెసిడెంట్, ఖలీద్ అల్ Zarooni చెప్పారు:” ఎమిరేట్స్ క్రికెట్ బోర్డు బిసిసిఐ (క్రికెట్ కంట్రోల్ భారతదేశం బోర్డు) మరియు ఐసిసి (ఇంటర్నేషనల్ క్రికెట్ కౌన్సిల్) కలిగి గౌరవించేవారు ఐసిసి పురుషుల టి 20 ప్రపంచ కప్‌ను నిర్వహించడం మరియు పంపిణీ చేయడం మాకు అప్పగించింది. మహమ్మారి సమయంలో సమర్థవంతమైన ఆరోగ్య పద్ధతులను అమలు చేయడానికి మరియు పర్యవేక్షించడంలో మా ప్రభుత్వం యొక్క నిరంతర నిబద్ధతకు బలమైన అభినందన. ఇటీవలి నెలల్లో అనేక ఉన్నత స్థాయి టోర్నమెంట్‌లకు ఆతిథ్యం ఇచ్చిన మా బృందం టి 20 ప్రపంచ కప్ విజయాన్ని నిర్ధారించడానికి సమీకరించటానికి సిద్ధంగా ఉంది. “

ఒమన్ క్రికెట్ చైర్మన్ పంకజ్ ఖిమ్జీ సా id, “రాబోయే ఐసిసి పురుషుల టి 20 ప్రపంచ కప్‌కు వేదిక / హోస్ట్‌గా ఒమన్ క్రికెట్ ఎంపిక కావడం నిజంగా గొప్ప క్షణం. బిసిసిఐ మరియు ఐసిసి యొక్క అవసరాలను మించటానికి మేము ఎటువంటి రాయిని వదిలివేయము. అక్టోబర్‌లో ఒమన్ అన్ని జట్లు, అధికారులు మరియు మీడియాకు చాలా స్వాగతం పలుకుతుంది. “

ఇంకా చదవండి

Previous articleబొగ్గు ఆధారిత 10 విద్యుత్ ప్లాంట్లను బంగ్లాదేశ్ రద్దు చేసింది
Next articleన్యూజిలాండ్ పేసర్ టిమ్ సౌతీ 8 ఏళ్ల బాలిక క్యాన్సర్ చికిత్సకు నిధులు సమకూర్చడానికి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ షర్టును వేలంలో ఉంచాడు
RELATED ARTICLES

టోక్యో ఒలింపిక్స్: క్రీడలకు యూరో 2020 జట్టుకు చెందిన ఆరుగురు ఆటగాళ్లను స్పెయిన్ పేర్కొంది

ఐపీఎల్ 2021: సిమ్కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని సిమ్లాలో విహారయాత్రలో గ్రామ క్రికెట్ మైదానాన్ని పరిశీలించారు

టోక్యో ఒలింపిక్స్: స్టానిస్లాస్ వావ్రింకా ఆటల నుండి వైదొలిగాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: క్రీడలకు యూరో 2020 జట్టుకు చెందిన ఆరుగురు ఆటగాళ్లను స్పెయిన్ పేర్కొంది

ఐపీఎల్ 2021: సిమ్కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని సిమ్లాలో విహారయాత్రలో గ్రామ క్రికెట్ మైదానాన్ని పరిశీలించారు

టోక్యో ఒలింపిక్స్: స్టానిస్లాస్ వావ్రింకా ఆటల నుండి వైదొలిగాడు

న్యూజిలాండ్ పేసర్ టిమ్ సౌతీ 8 ఏళ్ల బాలిక క్యాన్సర్ చికిత్సకు నిధులు సమకూర్చడానికి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ షర్టును వేలంలో ఉంచాడు

Recent Comments