HomeGENERALయూరోపియన్ ట్రావెల్ స్టాక్స్ మునిగిపోతాయి, ద్రవ్యోల్బణ దు oes ఖాలు STOXX 600 ను రికార్డు...

యూరోపియన్ ట్రావెల్ స్టాక్స్ మునిగిపోతాయి, ద్రవ్యోల్బణ దు oes ఖాలు STOXX 600 ను రికార్డు స్థాయి కంటే తక్కువగా ఉంచుతాయి

యూరోపియన్ ట్రావెల్ స్టాక్స్ సోమవారం ఆసియా అంతటా COVID-19 కేసుల్లో స్పైక్ వెనుక 2 శాతం పడిపోయింది. , ద్రవ్యోల్బణం పెరుగుతున్న నేపథ్యంలో అల్ట్రా-లూస్ గ్లోబల్ ద్రవ్య విధానంలో అకస్మాత్తుగా దెబ్బతింటుందనే ఆందోళనలు STOXX 600 ను రికార్డు స్థాయి కంటే తక్కువగా ఉంచాయి.

పాన్-యూరోపియన్ STOXX 600 0813 GMT నాటికి 0.2 శాతం క్షీణించింది, ప్రయాణ సంబంధిత స్టాక్స్ TUI, ర్యానైర్ హోల్డింగ్స్ మరియు IAG 1.9 శాతం మరియు 3.2 శాతం మధ్య పడిపోయాయి.

కరోనావైరస్ నవల యొక్క అత్యంత అంటుకొనే డెల్టా జాతికి అంటువ్యాధులు బెలూన్ కావడంతో ప్రయాణ మరియు విశ్రాంతి సూచిక ఒక నెల కనిష్టానికి పడిపోయింది.

యుఎస్ ఫెడరల్ రిజర్వ్ .హించిన దానికంటే త్వరగా వడ్డీ రేట్లను పెంచడం ప్రారంభించగల సంకేతాలను అనుసరించి గ్లోబల్ ఫైనాన్షియల్ మార్కెట్లు అస్థిరంగా మారినందున, STOXX 600 బెంచ్ మార్క్ ఒక వారం క్రితం రికార్డు స్థాయిలో పడిపోయింది.

అప్పటి నుండి ఇండెక్స్ కోలుకున్నప్పటికీ ఫెడ్ అధికారులు ఆ భయాలను అంచనా వేయడానికి ప్రయత్నించారు మరియు యూరోపియన్ సెంట్రల్ బ్యాంక్ ఖండంలో ఉద్దీపనను తగ్గించడం చాలా త్వరగా జరిగిందని పునరుద్ఘాటించింది, ఇది జూన్ 16 న దాని ఆల్-టైమ్ క్లోజింగ్ హై హిట్‌ను దాటలేకపోయింది. .

“అయితే, డి-కప్లింగ్‌ను ‘రిస్క్ ఆన్’ వాణిజ్యం యొక్క అనర్హమైన పున in స్థాపనగా తప్పుగా అర్ధం చేసుకోవటానికి బదులు, మరింత అనూహ్యమైన మార్కెట్ డైనమిక్స్ డి-సెన్సిటైజ్ లేదా చిన్నవి కాబట్టి దీన్ని సరిగ్గా అర్థం చేసుకోవాలి. -సర్క్యూటెడ్. ”

గత వారం పెట్టుబడిదారులు స్థిరమైన ఆర్థిక పునరుద్ధరణ నుండి లాభం పొందే రంగాలలోకి ప్రవేశించినప్పుడు లాభాలు సాధించిన తరువాత బ్యాంకులు, పరిశ్రమలు మరియు మైనింగ్ స్టాక్స్ 0.1 శాతం మరియు 0.7 శాతం మధ్య తగ్గాయి.

అయినప్పటికీ, బ్యాంకింగ్ స్టాక్స్ ఈ నెలలో అతిపెద్ద క్షీణతలో ఉన్నాయి, ట్రావెల్ ఇండెక్స్ వెనుక మాత్రమే ఉన్నాయి. మరోవైపు, ఆరోగ్య సంరక్షణ మరియు ఇంధన రంగాలు వరుసగా వారి నాల్గవ మరియు రెండవ వరుస నెలవారీ లాభాలను ట్రాక్ చేస్తున్నాయి.

ఈ వారం అన్ని కళ్ళు జూన్ ద్రవ్యోల్బణ రీడింగులతో పాటు యూరో జోన్ అంతటా వ్యాపార కార్యకలాపాల డేటాపై ఉంటాయి.

కంపెనీ వార్తలలో, ఇటలీ లగ్జరీ గ్రూప్ సాల్వటోర్ ఫెర్రాగామోలో ఉన్నత ఉద్యోగం కోసం చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్ మార్కో గొబ్బెట్టి రాజీనామా చేయడంతో బుర్బెర్రీ గ్రూప్ షేర్లు 7.1 శాతం STOXX 600 కి పడిపోయాయి. ఫెర్రాగామో షేర్లు 0.5 శాతం పెరిగాయి.

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ETMarkets . అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు చందా పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & లైవ్ బిజినెస్ పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ వార్తలు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅర్హియం రోహిణి నీలేకని పదవీ విరమణ ప్రకటించారు; అక్టోబర్ 1 నుండి విజయవంతం కానున్న సునీతా నాధముని
Next articleవిషయాల ఇంటర్నెట్ మనకు కొత్త ఆదాయ మార్గాలను తెచ్చిపెడుతోందని రైల్‌టెల్ సిఎండి తెలిపింది
RELATED ARTICLES

ఆఫ్ఘనిస్తాన్లో తాలిబాన్ల పెరుగుదల దక్షిణ మరియు మధ్య ఆసియాకు అరిష్టమైనది

రత్నుచక్-కలుచక్ సైనిక ప్రాంతాలపై కొట్టుమిట్టాడుతున్న రెండు డ్రోన్ల వద్ద సైన్యం కాల్పులు జరుపుతుంది

ట్విట్టర్ J&K ను భారతదేశం నుండి ప్రత్యేక భూభాగంగా చూపిస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఎయిర్‌టెల్ ఉత్తర ప్రదేశ్ (తూర్పు) లో హై-స్పీడ్ డేటాను అందిస్తోంది; అదనపు స్పెక్ట్రమ్‌ను కలుపుతోంది

Vi రూ. 128 ప్రీపెయిడ్ వోచర్; ఆన్-నెట్ కాలింగ్ కోసం 10 నిమిషాలు అందిస్తోంది

Recent Comments