HomeENTERTAINMENTపెర్ల్ వి పూరి మొదటిసారిగా అత్యాచారం ఆరోపణలపై తన నిశ్శబ్దాన్ని విడదీశాడు, తాను దేశ చట్టం...

పెర్ల్ వి పూరి మొదటిసారిగా అత్యాచారం ఆరోపణలపై తన నిశ్శబ్దాన్ని విడదీశాడు, తాను దేశ చట్టం మరియు న్యాయవ్యవస్థను విశ్వసిస్తున్నానని

ఒక షాకింగ్ వార్తలో, టెలివిజన్ నటుడు పెర్ల్ వి పూరిని 2019 లో ఐదేళ్ల బాలికపై లైంగిక వేధింపుల కేసులో ముంబై పోలీసులు అరెస్టు చేశారు. మైనర్‌పై అత్యాచారం చేసినట్లు బాధితురాలి కుటుంబం ఆరోపించింది. నటుడిని అరెస్టు చేసి, 14 రోజుల పాటు జ్యుడీషియల్ కస్టడీకి పంపించి, రెండు వారాల క్రితం బెయిల్‌పై విడుదల చేశారు. అరెస్టు చేసిన తరువాత మొదటిసారి, నటుడు చివరకు మాట్లాడాడు మరియు చట్టం దాని మార్గాన్ని తీసుకుంటుందని తాను విశ్వసిస్తున్నానని చెప్పాడు.

Pearl V Puri breaks his silence on alleged rape accusation for first time, says he trusts the law and judiciary of the country 

తన సోషల్ మీడియాలో విడుదల చేసిన ఒక ప్రకటనలో, పెర్ల్ వి పూరి, “జీవితానికి ప్రజలను పరీక్షించే మార్గం ఉంది! నేను కొన్ని నెలల క్రితం నా నాని మాను కోల్పోయాను, తరువాత ఆమె 17 వ రోజు, నేను నాన్న పదవిని కోల్పోయాను నా తల్లికి క్యాన్సర్ ఉందని మరియు ఈ భయంకరమైన ఆరోపణ. గత కొన్ని వారాలు నాకు ఒక పీడకలలాగా బాధపడుతున్నాయి. నేను రాత్రిపూట నేరస్థుడిలా భావించాను. ఇవన్నీ నా తల్లి క్యాన్సర్ చికిత్స మధ్యలో, అది నా భద్రతా భావాన్ని దెబ్బతీసింది, నన్ను నిస్సహాయంగా భావిస్తుంది. “

అతను ఇంకా ఇలా అన్నాడు,” నేను ఇంకా నిశ్శబ్దంగా ఉన్నాను …. కాని నా స్నేహితులు, అభిమానులు మరియు బాగా చేరవలసిన సమయం ఆసన్నమైందని నేను భావించాను. వారి ప్రేమ, మద్దతు మరియు ఆందోళనతో నన్ను వర్షం కురిపించిన శుభాకాంక్షలు. నాపై విశ్వాసం ఉంచినందుకు ధన్యవాదాలు మరియు నేను # సత్యమేవ్జయతే యొక్క గట్టి నమ్మినని. నేను చట్టం, నా దేశం యొక్క న్యాయవ్యవస్థ మరియు దేవుడిని అక్కడ విశ్వసిస్తున్నాను. దయచేసి మీ dms వస్తోంది! “

అతను శీర్షిక పెట్టాడు పోస్ట్, “నా అతిపెద్ద బలం అయినందుకు ప్రతి ఒక్కరికి ధన్యవాదాలు. #teampvp. “

పెర్ల్ వి పూరిపై సెక్షన్ 376 ఎబి (12 ఏళ్లలోపు మహిళపై అత్యాచారానికి శిక్ష ) భారతీయ శిక్షాస్మృతి, మరియు సెక్షన్లు 4 (చొచ్చుకుపోయే లైంగిక వేధింపులకు శిక్ష), 8 (లైంగిక వేధింపులకు శిక్ష), 12 (లైంగిక వేధింపులకు శిక్ష), 19 (నేరాలను నివేదించడం) మరియు 21 (నివేదించడంలో లేదా రికార్డ్ చేయడంలో విఫలమైనందుకు శిక్ష లైంగిక నేరాల నుండి పిల్లల రక్షణ (పోక్సో) చట్టం, 2012 యొక్క కేసు.

ఇంకా చదవండి: పెర్ల్ వి పూరి కేసు: బాధితురాలి తల్లి ఏక్తా శర్మ ఎందుకు మౌనంగా ఉండటానికి ఎంచుకున్నారో వెల్లడించింది; దివ్య ఖోస్లా కుమార్ ఆమెను ప్రశ్నించాడు

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ వార్తలు , కొత్త బాలీవుడ్ మూవీస్ నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజిమ్మీ షీర్‌గిల్-నటించిన క్రైమ్ థ్రిల్లర్ కాలర్ బాంబ్ జూలై 9 న విడుదల కానున్న సమయానికి వ్యతిరేకంగా ఒక పోలీసు అధికారి రేసు గురించి
Next articleమమ్ముట్టి యొక్క మలయాళ చిత్రం వన్ ను హిందీలో రీమేక్ చేయడానికి బోనీ కపూర్
RELATED ARTICLES

పరిక్రమ: 30 సంవత్సరాల తరువాత ఇప్పటికీ రాకింగ్

అనుభావ్ సిన్హా, భూషణ్ కుమార్ మరియు హన్సల్ మెహతా యొక్క యాక్షన్-వాణిజ్య థ్రిల్లర్ కిక్ స్టార్ట్స్ ఈ రోజు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, క్రొయేషియా vs స్పెయిన్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

ఇండియా vs ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ నేతృత్వంలోని బృందం లంక పర్యటనకు బయలుదేరింది

ఆర్చర్ దీపిక కుమారి ప్రపంచ కప్ స్వర్ణం సాధించిన తరువాత కొత్త ప్రపంచ నంబర్ 1

యూరో 2020: క్రిస్టియానో ​​రొనాల్డో కోసం ట్విట్టర్‌వెర్స్ చివరి 16 నిష్క్రమణ తర్వాత కన్నీళ్లు పెట్టుకుంది

Recent Comments