HomeHEALTHషాహిద్ కపూర్ తన తొలి వెబ్ షో గురించి వివరాలను పంచుకున్నారు

షాహిద్ కపూర్ తన తొలి వెబ్ షో గురించి వివరాలను పంచుకున్నారు

OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో అడుగుపెట్టిన నటీనటుల బృందంలో చేరడం, షాహిద్ కపూర్ త్వరలో రాజ్ మరియు డికె యొక్క తదుపరి పేరులేని ప్రాజెక్ట్‌లో కనిపించనున్నారు. యాక్షన్ డ్రామా వెబ్ సిరీస్ కపూర్‌ను వేరే అవతారంలో చూస్తుంది కాని ప్రదర్శన గురించి చాలా వివరాలు ఇంకా బయటకు రాలేదు. అదే విధంగా బీన్స్ చిమ్ముతూ, కబీర్ సింగ్ నటుడు చివరకు తన డిజిటల్ అరంగేట్రం గురించి తెరిచాడు.

కూడా చదవండి: షాహిద్ కపూర్ జెర్సీకి అవును అని చెప్పాడు ఎందుకంటే అతను ఆలస్య విజయం గురించి కథతో ప్రతిధ్వనించాడు

కపూర్ మరియు బృందం గోవాలో ఈ ప్రాజెక్ట్ కోసం విస్తృతంగా షూటింగ్ జరుపుతున్నారు. ఇటీవలి ఇన్‌స్టాగ్రామ్ లైవ్ సెషన్‌లో, నటుడు ఇలా అన్నాడు, “నా డిజిటల్ అరంగేట్రం గురించి నేను చాలా భయపడ్డాను, ఎందుకంటే పెద్ద తెరపై నచ్చిన మరియు ఇష్టపడే నటులు, డిజిటల్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లో ప్రశంసించబడవచ్చు లేదా ఉండకపోవచ్చు అని నేను నిజంగా భావిస్తున్నాను. . ”

నటుడు ఇంకా ఇలా అన్నారు,“ ప్రేక్షకులు తమ పాత్రలపై ఆసక్తిని కొనసాగించేలా నటులు చూసుకోవాలి కాబట్టి దీర్ఘ-రూపాల ఆకృతులను తీసివేయడం చాలా కష్టం. ప్రజలు మిమ్మల్ని కొన్ని గంటలు ఇష్టపడితే మీరు సరిగ్గా ఉండలేరు.

వారు మీ పాత్రపై ఆసక్తి కలిగి ఉండాలి, మీతో కనెక్ట్ అవ్వాలి మరియు మీరు వారి దృష్టిని 9- వరకు పట్టుకోవాలి. 10 ఎపిసోడ్లు. నేను ఆ స్థలంలో అనుభవించాను. కాబట్టి ఆ వేదికపై ప్రజలు నాతో ఎలా స్పందిస్తారో చూడటం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. ” ఈ ప్రదర్శనలో రాషి ఖన్నా కూడా కీలక పాత్రలో నటించనున్నారు. ‘హైదర్’ లేదా ‘ కబీర్ సింగ్ ‘ నా సినిమాలు పూర్తి చేశాను, నేను ఎప్పుడూ తీసుకురాగలిగానని ఆశిస్తున్నాను. ఈ పాత్ర యొక్క ప్రతి అంశాన్ని. మీకు ఎక్కువ సమయం ఉన్నప్పుడు, అతనిని ఎక్కువ మంది ప్రేక్షకులతో పంచుకోవడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. ”

“ వారు నన్ను ఎలా ఇష్టపడుతున్నారో, వారు ఎలా స్పందిస్తారో చూడటం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది స్థలం, నేను సినిమాలో చేసే దానికి భిన్నంగా వేరే పని చేయగలను. నేను రాజ్ మరియు డికె యొక్క పనిని కొంతకాలం ప్రేమించాను. ‘ ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ ‘ చూడటం నాకు చాలా ఆనందంగా ఉంది మరియు నేను సీజన్ రెండుని పూర్తిగా ఇష్టపడ్డాను. వెబ్ సిరీస్ నేను ఇప్పటివరకు చేసిన వాటికి చాలా భిన్నంగా ఉంటుంది. ఇది ఉత్తేజకరమైనదిగా ఉంటుంది. ఇది చమత్కారమైన క్రైమ్ డ్రామా, ”అని నటుడు ముగించారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఎమ్మీ అవార్డులు నామినీల కోసం లింగ-తటస్థ ఎంపికను ప్రకటించాయి
Next articleజెన్నిఫర్ అనిస్టన్ ఒక 'అద్భుతమైన భాగస్వామి' కోసం చూస్తున్నాడు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ENG vs SL 3rd T20I: T20I సిరీస్‌లో క్లీన్ స్వీప్ పూర్తి చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ శ్రీలంకను ఓడించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌కు ఏమి తప్పు జరిగిందో సచిన్ టెండూల్కర్ వెల్లడించారు

Recent Comments