HomeHEALTHశామ్సంగ్ గెలాక్సీ M32 - సమీక్ష

శామ్సంగ్ గెలాక్సీ M32 – సమీక్ష

స్మార్ట్‌ఫోన్ కోసం మూడు కీ కొనుగోలు డ్రైవర్లను జాబితా చేయమని మీరు సగటు భారతీయ వినియోగదారుని అడిగితే, మీరు ప్రదర్శన, కెమెరా మరియు బ్యాటరీని వినే అవకాశం ఉంది. అప్పుడు హెవీ డ్యూటీ యూజర్లు మరియు కంపల్సివ్ గేమర్స్ ఉన్నారు, వారు ఇంటర్నల్స్ గురించి చాలా ఇష్టపడతారు – ప్రాసెసర్ మరియు ర్యామ్. వాస్తవానికి, ఇది 2021 విషయం కాదు. ఈ మూడు వేరియబుల్స్ దాదాపు ఎల్లప్పుడూ మిశ్రమంలో ఉన్నాయి. శామ్సంగ్ యొక్క సరికొత్త గెలాక్సీ ఎం 32 ఆ మూడు ఫీచర్లను సబ్ రూ .15 వేల ధర వద్ద పరిష్కరించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. శామ్సంగ్ ఒక అడుగు ముందుకు వేసి, ఈ ధర వద్ద M32 ను ఉత్తమ ప్రదర్శనలలో ఒకటిగా పేర్కొంది. ఇది స్మార్ట్ కుట్ర.

పోస్ట్-పాండమిక్, డబ్ల్యుఎఫ్హెచ్ యుగంలో మా ల్యాప్‌టాప్ స్క్రీన్ సమయాలు బాగా పెరిగినప్పటికీ, మనలో చాలా మంది ఇప్పటికీ మన చలి సమయాన్ని స్క్రీన్ అమితంగా చూడటం లేదా గేమింగ్ ముందు గడుపుతారు. మనందరికీ ‘గంటల తర్వాత’ పరిష్కారం అవసరం. M32 దాని ‘సెగ్మెంట్ ఇన్ బెస్ట్ డిస్‌ప్లే’ పిచ్‌లో రెండు కీలక లక్షణాలను ప్లే చేస్తుంది. ఇది 90Hz రిఫ్రెష్ రేటు మరియు ప్రదర్శన గరిష్టంగా 800 నిట్ల ప్రకాశాన్ని తాకింది. 6.4-అంగుళాల సూపర్ AMOLED FHD + డిస్ప్లే (1080 x 2400 పిక్సెల్స్ / 411 పిపిఐ) ఈ పరికరంలో మనకు ఇష్టమైన లక్షణం. ఇది స్పష్టమైన మరియు అతి మృదువైనది, రాగ్నారక్ యొక్క రెండు సీజన్లలో మీరు రాత్రిపూట అతిగా పట్టుకోవాలి. మీరు అన్ని ఎపిసోడ్‌లను ప్రసారం చేసినప్పటికీ ఛార్జర్‌కు చేరుకోవలసిన అవసరం లేదు.

M సిరీస్ పరికరాలు బ్యాటరీ రాక్షసులుగా పిచ్ చేయబడతాయి. M32 దీనికి మినహాయింపు కాదు. హుడ్ కింద 6000 mAh బ్యాటరీ ఉంది. శామ్సంగ్ 25 గంటల వీడియో ప్లేబ్యాక్‌ను పేర్కొంది; మేము ఆ దావాను ధృవీకరించనప్పటికీ, బ్యాటరీ విస్తృతమైన కెమెరా వినియోగం మరియు గంటల స్క్రీన్ సమయంతో సౌకర్యవంతంగా ఒక రోజు పాటు కొనసాగింది. మునుపటి కొన్ని M సిరీస్ పరికరాలు చాలా పెద్దవిగా ఉన్నాయి, శామ్సంగ్ M32 ను 200 గ్రాముల లోపు ఉంచడానికి నిర్వహిస్తుంది. ఇది మీ చేతిలో పెద్దగా అనిపించదు. ఇది నాలుగు వెనుక కెమెరా లెన్స్‌ల చారల వెనుక మరియు ప్లేస్‌మెంట్‌తో శుద్ధి చేసిన పరికరం (మేము బ్లాక్ కలర్ ఆప్షన్‌ను తనిఖీ చేసాము). ఇది వేలిముద్రలను ఇష్టపడుతుంది; నిగనిగలాడే వెనుకకు ఇవ్వబడింది.

రీ ఆర్ కెమెరాతో ఉండి, M32 నాలుగు లెన్స్‌లను 64MP ప్రాధమిక లెన్స్, 8MP అల్ట్రా-వైడ్ లెన్స్, 123-డిగ్రీల వీక్షణ క్షేత్రం మరియు 2MP లోతుతో ప్యాక్ చేస్తుంది. నమోదు చేయు పరికరము. మీ విషయం అయితే 2MP మాక్రో సెన్సార్ కూడా ఉంది. ఫలితాలు సరైన కాంతిలో మంచివి కాని తక్కువ కాంతిలో కొద్దిగా ముంచాయి. హై-ఎండ్ శామ్‌సంగ్ పరికరాల్లో మీరు కనుగొన్న కొన్ని కూల్ పోర్ట్రెయిట్ మోడ్ ఎంపికలతో వచ్చే 20MP సెల్ఫీ షూటర్‌కు ఇది సమానం.

శామ్సంగ్ M32 ను శక్తివంతం చేయడానికి మీడియాటెక్ G80 ప్రాసెసర్‌ను ఎంచుకుంటుంది. ఈ నిర్ణయంతో మేము కొంచెం అవాక్కయ్యాము. ఈ పరికరం తరగతిలో జిప్పీస్ట్ కాదు, కాని మా గీక్‌బెంచ్ బెంచ్‌మార్క్ పరీక్షల్లో గౌరవనీయమైన స్కోరు 1338 ను నిర్వహించింది. మేము ఎంట్రీ లెవల్ 4GB / 64GB వెర్షన్‌ను పరీక్షించాము, మిక్స్‌లో 6GB / 128GB వేరియంట్ కూడా ఉంది. శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎం 32 సులభంగా సబ్ రూ .15 వేల విభాగంలో డిస్ప్లేలలో ఒకటి. ఈ ప్రదర్శనకు బలమైన బ్యాటరీ మరియు సమర్థవంతమైన షూటర్ మద్దతు ఉంది, ఇది పోటీ ధరల బృందంలో తీవ్రమైన పోటీదారుగా మారుతుంది, ఇక్కడ దాదాపు అన్ని వినియోగదారులు తక్కువ ధరకే ఎక్కువ కోరుకుంటారు.

ది శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ ఎం 32 ఖర్చులు రూ .14,999 (4 జీబీ / 64 జీబీ) / రూ .16,999 (6 జీబీ / 128 జీబీ) మరియు బ్లాక్ అండ్ లేట్ బ్లూ రంగులో వస్తుంది. ఐసిఐసిఐ కార్డులపై ప్రత్యేక ఆఫర్ (రూ. 1,250 ఆఫ్) ఉంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleజెన్నిఫర్ అనిస్టన్ ఒక 'అద్భుతమైన భాగస్వామి' కోసం చూస్తున్నాడు
Next articleయూరో 2020: జూన్ 26 నుండి ప్రారంభమయ్యే నాకౌట్ దశల గురించి మనం తెలుసుకోవాలి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ENG vs SL 3rd T20I: T20I సిరీస్‌లో క్లీన్ స్వీప్ పూర్తి చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ శ్రీలంకను ఓడించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌కు ఏమి తప్పు జరిగిందో సచిన్ టెండూల్కర్ వెల్లడించారు

Recent Comments