HomeGENERALమన్ కీ బాత్ లైవ్ అప్‌డేట్స్: పిఎం మోడీ ఉదయం 11 గంటలకు దేశాన్ని ఉద్దేశించి...

మన్ కీ బాత్ లైవ్ అప్‌డేట్స్: పిఎం మోడీ ఉదయం 11 గంటలకు దేశాన్ని ఉద్దేశించి ప్రసంగించనున్నారు

Mann Ki Baat LIVE updates: PM Modi to address nation at 11 am ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ ఆదివారం తన నెలవారీ రేడియో కార్యక్రమం ‘మన్ కి బాత్’ లో దేశాన్ని ఉద్దేశించి ప్రసంగించారు. (మూలం: ట్విట్టర్ / @ నరేంద్రమోడి)

PM నరేంద్ర మోడీ మన్ కీ బాత్ లైవ్ అప్‌డేట్స్: ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ తన నెలవారీ రేడియో కార్యక్రమం ద్వారా దేశాన్ని ఉద్దేశించి ప్రసంగిస్తున్నారు ‘ మన్ కి బాత్ ‘.

స్పోర్ట్స్ లెజెండ్ మిల్కా సింగ్‌కు ప్రధాని నివాళులు అర్పించి, “ఒలింపిక్స్ గురించి మాట్లాడేటప్పుడు, మిల్కా సింగ్‌ను మనం ఎలా గుర్తుపట్టలేము? జి. అతను ఆసుపత్రిలో చేరినప్పుడు, అతనితో మాట్లాడటానికి నాకు అవకాశం వచ్చింది, టోక్యో ఒలింపిక్స్‌కు వెళ్లే అథ్లెట్లను ప్రేరేపించమని నేను అతనిని అభ్యర్థించాను. ”

కార్యక్రమం కావచ్చు ఆల్ ఇండియా రేడియో, డిడి మరియు నరేంద్ర మోడీ మొబైల్ అనువర్తనంలో ప్రత్యక్షంగా విన్నారు. హిందీ ప్రసారం అయిన వెంటనే ఆకాశ్వని ఈ ప్రాంతీయ భాషల్లో ప్రసారం చేస్తారు.

శనివారం, ప్రధాని పురోగతిని సమీక్షించడానికి ఉన్నత స్థాయి సమావేశం నిర్వహించారు దేశంలో కోవిడ్ -19 టీకాలు. టీకాల వేగంతో అతను తన సంతృప్తిని వ్యక్తం చేశాడు మరియు ఈ వేగాన్ని ముందుకు తీసుకెళ్లడం యొక్క ప్రాముఖ్యతను నొక్కి చెప్పాడు. “భారతదేశం యొక్క టీకా డ్రైవ్ యొక్క పురోగతిని సమీక్షించారు. గత వారంలో సంఖ్యలు నిరంతరం ప్రోత్సాహకరంగా ఉన్నాయి. ఈ వేగాన్ని పెంచడానికి మరియు గరిష్ట వ్యక్తులకు త్వరగా టీకాలు వేసేలా చూడాలని మేము కోరుకుంటున్నాము, ”అని ఆయన ట్వీట్‌లో పేర్కొన్నారు.

3.77 కోట్ల మోతాదులను అందించారు గత 6 రోజులలో, ఇది మలేషియా, కెనడా మరియు సౌదీ అరేబియా వంటి దేశాల జనాభా కంటే ఎక్కువ.

లైవ్ బ్లాగ్

ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ తన నెలవారీ రేడియో కార్యక్రమం ‘మన్ కి బాత్’ లో ఉదయం 11 గంటలకు దేశాన్ని ఉద్దేశించి ప్రసంగించనున్నారు. ఆదివారం నాడు. తాజా నవీకరణల కోసం ఈ స్థలాన్ని అనుసరించండి.

గత నెల, తన నెలవారీ రేడియో ప్రోగ్రాం, మన్ కి బాత్ యొక్క 77 వ ఎడిషన్ సందర్భంగా, ప్రధాని నరేంద్ర మోడీ మాట్లాడుతూ కోవిడ్ -19 సంక్షోభం చెత్త గత 100 ఏళ్లలో ప్రపంచం చూసిన మహమ్మారి . “మా ఫ్రంట్లైన్ కార్మికులు కోవిడ్ -19 తో పోరాడటంలో గొప్ప పాత్ర పోషించారు. సాధారణ కాలంలో, భారతదేశం ఒక రోజులో 900 మెట్రిక్ టన్నుల లిక్విడ్ మెడికల్ ఆక్సిజన్‌ను ఉత్పత్తి చేస్తుంది. ఇప్పుడు ఇది 10 రెట్లు ఎక్కువ పెరిగింది, ప్రతిరోజూ సుమారు 9,500 మెట్రిక్ టన్నులు ఉత్పత్తి అవుతున్నాయి, ”అని ఆయన అన్నారు.

భారతీయుల ఆత్మ మరియు ధైర్యాన్ని కూడా మోడీ ప్రశంసించారు. మేలో రెండు ప్రధాన తుఫానులను ధైర్యంగా చేసిన పౌరులు. “విపత్తు యొక్క ఈ కష్టమైన మరియు అసాధారణమైన పరిస్థితిలో, తుఫాను ప్రభావితమైన అన్ని రాష్ట్రాల ప్రజలు ధైర్యం చూపించారు, ఈ సంక్షోభ సమయంలో, చాలా ఓపికతో, క్రమశిక్షణతో – నేను పౌరులందరినీ అభినందించాలనుకుంటున్నాను” అని ఆయన చెప్పారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఉత్తరప్రదేశ్, ఉత్తరాఖండ్ ఎన్నికలలో సోలోతో పోరాడటానికి బీఎస్పీ: మాయావతి
Next articleఎమ్మీ అవార్డులు నామినీల కోసం లింగ-తటస్థ ఎంపికను ప్రకటించాయి
RELATED ARTICLES

ఉత్తరప్రదేశ్, ఉత్తరాఖండ్ ఎన్నికలలో సోలోతో పోరాడటానికి బీఎస్పీ: మాయావతి

కరోనావైరస్ ఇండియా లైవ్ అప్‌డేట్స్: భారతదేశం 50,040 కొత్త కోవిడ్ -19 కేసులను, గత 24 గంటల్లో 1,258 మరణాలను నివేదించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ENG vs SL 3rd T20I: T20I సిరీస్‌లో క్లీన్ స్వీప్ పూర్తి చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ శ్రీలంకను ఓడించింది

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌కు ఏమి తప్పు జరిగిందో సచిన్ టెండూల్కర్ వెల్లడించారు

Recent Comments