HomeGENERALషఫాలి తన సహజమైన ఆట ఆడటానికి నేను ఎప్పుడూ ప్రోత్సహించాను: మిథాలీ

షఫాలి తన సహజమైన ఆట ఆడటానికి నేను ఎప్పుడూ ప్రోత్సహించాను: మిథాలీ

షఫాలి వర్మ (జెట్టి ఇమేజెస్)

బ్రిస్టల్:”> భారత మహిళలు వన్డే కెప్టెన్”> మిథాలీ రాజ్ ఆమె ఎప్పుడూ టీన్ సంచలనాన్ని ప్రోత్సహిస్తుందని చెప్పారు”> షఫాలి వర్మ ఆమె సహజ ఆట ఆడటానికి.
ఆదివారం నుంచి వన్డే సిరీస్‌లో ఇంగ్లాండ్, ఇండియా కొమ్ములను లాక్ చేస్తాయి. మొదటి మ్యాచ్ ముందు, “> మిథాలీ అనుభవజ్ఞులైన ఆటగాళ్ళు భారతదేశం మంచి ఆరంభానికి దిగితే షఫాలి నుండి ఆవరణను తీసుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారని అన్నారు.
షఫాలి భారత క్రికెట్‌లో ఒక ద్యోతకం మరియు యువ బ్యాటర్ ఆదివారం తన వన్డేలో అరంగేట్రం చేయబోతున్నాడు. “అది షఫాలి బ్యాటింగ్ యొక్క శైలి (పూర్తి థొరెటల్). ఆమె స్థిరంగా ఉండాలి, కానీ ఆమె ఇంకా చిన్నది. నేను ఆమెను సహజమైన ఆట ఆడమని ఎప్పుడూ ప్రోత్సహించాను మరియు ఆమె మాకు గొప్ప ఆరంభం ఇస్తే, అనుభవజ్ఞులైన ఆటగాళ్ళు అక్కడి నుండి తీసుకుంటారు.
“షఫాలి తన సాధారణ శక్తిని బ్యాటింగ్ లైనప్‌లోకి తీసుకురావాలని నేను కోరుకుంటున్నాను మరియు మేము ప్రారంభ వికెట్లు కోల్పోయినా బ్యాటింగ్ లోతుపై ఆధారపడాలి “అని ANI అడిగిన ప్రశ్నకు సమాధానమిస్తూ మిథాలీ అన్నారు.
వన్-ఆఫ్ టెస్టులో డ్రాతో భారత్ దూరంగా వెళ్ళి ఉండవచ్చు మరియు పరిమిత ఓవర్ల లెగ్‌లో ఇంగ్లండ్ బ్యాక్ ఫుట్‌లో ఉంటుందని ప్రస్తావించినప్పటికీ, సిరీస్ జరుగుతున్నప్పుడు ఇంగ్లీష్ జట్టుకు ఇంటి ప్రయోజనం ఉంటుందని మిథాలీ శనివారం అన్నారు.
“సిరీస్‌లోకి వెళితే, మేము చాలా సానుకూలంగా ఉన్నాము. ఇంగ్లాండ్ ఒకటి ప్రపంచంలోని అత్యుత్తమ వైపులా మరియు వారికి ఇంటి ప్రయోజనం ఉంది. మాకు లీగ్‌లలో ఆడిన ఆటగాళ్ళు ఉన్నారు మరియు అది వన్డేల్లో బాగా రాణించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది “అని మిథాలీ అన్నారు.
భారత క్రీడాకారులు అలవాటు పడటానికి లీగ్‌లు సహాయపడ్డాయని భారత కెప్టెన్ తెలిపారు పరిస్థితులు. “ఇది ఆటగాళ్లకు వారి ఆటకు మరింత కొలతలు జోడించడంలో సహాయపడింది. అంతర్జాతీయ స్థాయిలో మీరు అనుభవించని పరిస్థితికి విశ్వాసాన్ని పెంపొందించడానికి ఇది నిజంగా సహాయపడుతుంది” అని ఆమె అన్నారు.
మూడు ఆటల వన్డే సిరీస్ ఆదివారం ప్రారంభమవుతుంది మరియు ఇది ఒక వచ్చే ఏడాది ఆడనున్న మహిళల 50 ఓవర్ల ప్రపంచ కప్‌కు తగిన ఆటగాళ్లను భారత్ తగ్గించే అవకాశం ఉంది.

ఫేస్బుక్ ట్విట్టర్ లింక్‌డిన్ ఇమెయిల్

ఇంకా చదవండి

Previous articleSchools ిల్లీ ప్రభుత్వం తిరిగి ప్రారంభించే వరకు దాని పాఠశాలల్లో బోధన-అభ్యాస కార్యకలాపాల కోసం సర్క్యులర్ జారీ చేస్తుంది
Next articleమహారాష్ట్ర: అనిల్ దేశ్ ముఖ్ యొక్క 2 సహాయకులను జూలై 1 వరకు ఇడి కస్టడీలో రిమాండ్ చేశారు
RELATED ARTICLES

पेन ने हार के, जानें आखिर क्या

మహారాష్ట్ర: అనిల్ దేశ్ ముఖ్ యొక్క 2 సహాయకులను జూలై 1 వరకు ఇడి కస్టడీలో రిమాండ్ చేశారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

पेन ने हार के, जानें आखिर क्या

మహారాష్ట్ర: అనిల్ దేశ్ ముఖ్ యొక్క 2 సహాయకులను జూలై 1 వరకు ఇడి కస్టడీలో రిమాండ్ చేశారు

Recent Comments