HomeTECHNOLOGYరిపోర్ట్: శామ్సంగ్ ఐఫోన్లకే కాకుండా, గెలాక్సీ ఫోన్‌లను తన స్టోర్స్‌లో విక్రయించాలని ఎల్‌జీపై ఒత్తిడి తెస్తోంది

రిపోర్ట్: శామ్సంగ్ ఐఫోన్లకే కాకుండా, గెలాక్సీ ఫోన్‌లను తన స్టోర్స్‌లో విక్రయించాలని ఎల్‌జీపై ఒత్తిడి తెస్తోంది

దక్షిణ కొరియాలోని ఎల్జీ బెస్ట్ షాప్ ప్రదేశాలలో ఐఫోన్‌లను విక్రయించాలన్న ఎల్జీ ప్రణాళికలు వ్యతిరేకతను ఎదుర్కొంటున్నాయి. దీనితో శామ్‌సంగ్ కలత చెందింది మరియు అలాంటి చర్య 2018 లో రెండు సంస్థలు సంతకం చేసిన ఒప్పందాన్ని ఉల్లంఘిస్తుందని పేర్కొంది, ఇది ఎల్‌జి తయారు చేసిన ఫోన్‌లను మాత్రమే ఎల్‌జి నడిపే దుకాణాల్లో విక్రయించవచ్చని మరియు అదేవిధంగా శామ్‌సంగ్ ఫోన్‌లను మాత్రమే శామ్‌సంగ్ షాపులలో విక్రయించవచ్చని పేర్కొంది ( ఈ ఒప్పందం రెండు దిగ్గజాల నుండి చిన్న మరియు మధ్య తరహా దుకాణాలను రక్షించడానికి ఉద్దేశించబడింది).

అయితే, ఎల్జీ ఒప్పందంలోని ఒక నిబంధనను సూచిస్తోంది, అది విషయంలో తిరిగి చర్చలు జరపవచ్చని పేర్కొంది ప్రధాన మార్పు. LG మొబైల్ వ్యాపారం నుండి నిష్క్రమించినప్పుడు విషయాలు నిజంగా మారాయి. ఒప్పందాన్ని ప్రారంభించిన అసోసియేషన్ ఎల్జీ యొక్క చర్యను కూడా ప్రశ్నిస్తోంది, అయితే పరిస్థితుల దృష్ట్యా పున ne చర్చలు జరపాలని ఒక అధికారి అంగీకరించారు.

కొరియా చుట్టూ ఉన్న 400+ ఎల్జీ షాపులలో ఐఫోన్లు అందుబాటులోకి వస్తాయని శామ్సంగ్ భయపడుతోంది. దాని 5 జి స్మార్ట్‌ఫోన్‌ల మార్కెట్ వాటాను బెదిరిస్తుంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా 5 జి ఫోన్‌ల అతిపెద్ద విక్రేత ఆపిల్ , శామ్‌సంగ్ నాల్గవ స్థానంలో ఉంది (వేగంగా పెరుగుతున్నప్పటికీ). ఎల్‌జీ / ఆపిల్ ఒప్పందం ప్రత్యక్ష ప్రసారం కావాల్సిన తర్వాత (ఆగస్టు 1 న ఆరోపించబడింది) సెప్టెంబర్ లేదా అక్టోబర్‌లో కొత్త ఆల్ -5 జి ఐఫోన్ మోడల్స్ వస్తున్నాయి.

Report: Samsung is pressuring LG to also sell Galaxy phones at it stores, not just iPhones

మాట్లాడుతూ, ఐఫోన్లు, ఐప్యాడ్‌లు మరియు ఆపిల్ గడియారాలను విక్రయించడమే అసలు ప్రణాళిక (మాక్‌లు లేవు, అయితే, LG తన సొంత కంప్యూటర్ల కోసం పోటీని కోరుకోలేదు). తాజా నివేదిక ఏమిటంటే ఇది కేవలం ఐఫోన్‌ల అమ్మకం కోసం సవరించబడింది. ఎల్జీ ఉత్తమ షాప్ స్థానాల్లో గెలాక్సీ ఫోన్‌లను కూడా కలిగి ఉంది. వాస్తవానికి, ఈ ఒప్పందం శామ్సంగ్ దుకాణాల నుండి అమ్మకాలను తీసివేయగలగటం వలన కొంత అంతర్గత వ్యతిరేకతను ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది.

మూలం (కొరియన్లో) | వయా

ఇంకా చదవండి

Previous articleశోధన ఫలితాలు నమ్మదగనివి అయితే గూగుల్ మిమ్మల్ని హెచ్చరిస్తుంది
Next articleరియల్మే జిటి 5 జి సమీక్ష
RELATED ARTICLES

అమెజాన్ స్మాల్ బిజినెస్ డే సేల్: గాడ్జెట్లు మరియు ఇతర ఉపకరణాలపై డిస్కౌంట్

ప్రత్యేకమైనవి: ఆఫ్‌లైన్ మోడ్‌లో ప్రాథమిక లక్షణాలను అందించడానికి వీడియో ఎడిటింగ్ యాప్ మాంటేజ్ ప్రో

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ స్మాల్ బిజినెస్ డే సేల్: గాడ్జెట్లు మరియు ఇతర ఉపకరణాలపై డిస్కౌంట్

ప్రత్యేకమైనవి: ఆఫ్‌లైన్ మోడ్‌లో ప్రాథమిక లక్షణాలను అందించడానికి వీడియో ఎడిటింగ్ యాప్ మాంటేజ్ ప్రో

భారతదేశంలో ప్రకటించిన ఇన్-బిల్ట్ జిపిఎస్‌తో గార్మిన్ ముందస్తు 55; ఫీచర్స్ ధర మరియు మరిన్ని

Recent Comments