HomeGENERALభారతదేశ ఐటి మంత్రి రవిశంకర్ ప్రసాద్ క్లుప్తంగా ఖాతా ప్రాప్యతను నిరాకరించినందుకు ట్విట్టర్‌లో విరుచుకుపడ్డారు

భారతదేశ ఐటి మంత్రి రవిశంకర్ ప్రసాద్ క్లుప్తంగా ఖాతా ప్రాప్యతను నిరాకరించినందుకు ట్విట్టర్‌లో విరుచుకుపడ్డారు

యుఎస్ కాపీరైట్ చట్టాన్ని ఉల్లంఘించినందుకు ఐటి మంత్రి రవిశంకర్ ప్రసాద్ ఖాతాను ట్విట్టర్ శుక్రవారం తాత్కాలికంగా అడ్డుకుంది, ఈ చర్య ఐటి నిబంధనలను ఏకపక్షంగా మరియు పూర్తిగా ఉల్లంఘించినట్లు మంత్రి నినాదాలు చేశారు.

కొట్టడం ట్విట్టర్లో, ప్రసాద్ మరొక సోషల్ మీడియా ప్లాట్‌ఫామ్‌లోని వరుస పోస్ట్‌లలో తన ఖాతాకు ప్రాప్యతను నిరాకరించే ముందు ప్లాట్‌ఫాం ముందస్తు నోటీసు ఇవ్వడంలో విఫలమైందని చెప్పారు. హెచ్చరిక తర్వాత ఖాతా అన్‌బ్లాక్ చేయబడింది.

మిత్రులారా! ఈ రోజు చాలా విచిత్రంగా జరిగింది. USA యొక్క డిజిటల్ మిలీనియం కాపీరైట్ చట్టం యొక్క ఉల్లంఘన ఉందని ఆరోపించిన కారణంతో ట్విట్టర్ నా ఖాతాకు దాదాపు గంటసేపు నిరాకరించింది మరియు తరువాత వారు నన్ను ఖాతాను యాక్సెస్ చేయడానికి అనుమతించారు. pic.twitter.com/WspPmor9Su

– రవిశంకర్ ప్రసాద్ (prsprasad) జూన్ 25, 2021

×

ఎదుర్కోవడం ట్విట్టర్, ప్రసాద్ మైక్రోబ్లాగింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్ యొక్క అధిక-చేతి మరియు ఏకపక్ష చర్యలను పిలుస్తున్నట్లు స్పష్టంగా తెలుస్తుంది, ముఖ్యంగా టీవీ ఛానెల్‌లకు ఇంటర్వ్యూల క్లిప్‌లను పంచుకోవడం మరియు శక్తివంతమైన ప్రభావం “దాని ఈకలను స్పష్టంగా పగలగొట్టింది”.

కొత్త సోషల్ మీడియా నిబంధనలపై అమెరికా డిజిటల్ దిగ్గజం భారత ప్రభుత్వంతో గొడవకు దిగిన సమయంలో ఐటి మంత్రి ట్విట్టర్ ఖాతాను బ్లాక్ చేయడం జరిగింది.

ప్రభుత్వం నినాదాలు చేసింది ఉద్దేశపూర్వకంగా ధిక్కరించడం మరియు దేశం యొక్క కొత్త ఐటి నిబంధనలను పాటించడంలో వైఫల్యం, ఇది మైక్రోబ్లాగింగ్ ప్లాట్‌ఫామ్ భారతదేశంలో మధ్యవర్తిత్వ హోదాను కోల్పోవటానికి దారితీసింది మరియు ఏదైనా చట్టవిరుద్ధమైన కంటెంట్‌ను పోస్ట్ చేసే వినియోగదారులకు బాధ్యత వహిస్తుంది.

ప్రసాద్ గతంలో వైరల్ v పై ట్విట్టర్ విమర్శించారు

శుక్రవారం, ప్రసాద్ అన్ని సోషల్ మీడియా సంస్థలు కొత్త ఐటి నిబంధనలకు కట్టుబడి ఉండాలని పునరుద్ఘాటించారు, ఇది కొత్త సమ్మతి అధికారుల నియామకాన్ని కూడా తప్పనిసరి చేస్తుంది.

“ట్విట్టర్ యొక్క చర్యలు వారు స్వేచ్ఛా స్వేచ్ఛను కలిగి ఉన్నాయని సూచించాయి, కానీ వారు తమ సొంత ఎజెండాను నడపడానికి మాత్రమే ఆసక్తి కలిగి ఉన్నారు” అని ప్రసాద్ అన్నారు, వినియోగదారులు “ఏకపక్షంగా” అనే ముప్పును ఎదుర్కొన్నారు. “వారు కంపెనీ శ్రేణిని పాటించకపోతే తొలగించబడుతుంది.

(ఏజెన్సీల ఇన్‌పుట్‌లతో)

ఇంకా చదవండి

Previous articleఈ బాలీవుడ్ నటుడి సినిమాలను సమంతా అక్కినేని ప్రేమిస్తుంది
Next articleకోవిడ్ శిఖరం సమయంలో Delhi ిల్లీ ప్రభుత్వం 'పెరిగిన' ఆక్సిజన్ డిమాండ్ ఉందని ఎస్సీ ప్యానెల్ నివేదికను ఉటంకిస్తూ బిజెపి పేర్కొంది
RELATED ARTICLES

నైక్ మరియు బ్యాంకులు ఎస్ & పి 500 ను ఎత్తండి

సిడ్నీ మొత్తం నగరానికి కోవిడ్ -19 లాక్‌డౌన్‌ను విస్తరించింది: రాష్ట్ర ప్రభుత్వం

మనీలాండరింగ్ కేసులో మహారాష్ట్ర మాజీ హోంమంత్రి అనిల్ దేశ్ ముఖ్ ను ఇడి సమన్లు ​​చేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

టోక్యో ఒలింపిక్స్: మో ఫరా చివరి గ్యాస్ బిడ్‌లో అర్హత సాధించడంలో విఫలమైంది

యూరో 2020: “అండర్డాగ్స్” ఆస్ట్రియా ఇటలీపై దోపిడీ కోసం ఆశిస్తోంది

Recent Comments