HomeGENERALక్లాసిక్ రాక్ మ్యూజిక్ యొక్క రుచులను స్టీవ్ మోఫిట్ మరియు అతని సున్నితమైన సింగిల్స్‌తో చైతన్యం...

క్లాసిక్ రాక్ మ్యూజిక్ యొక్క రుచులను స్టీవ్ మోఫిట్ మరియు అతని సున్నితమైన సింగిల్స్‌తో చైతన్యం నింపండి

రాబోయే గాయకుడు, పాటల రచయిత మరియు ప్రతిభావంతులైన గాయకుడు స్టీవ్ మోఫిట్ విక్టోరియా రాక్ మ్యూజిక్ ఆర్టిస్ట్‌గా తన సంగీత సృజనాత్మకత మరియు నైపుణ్యాలతో శ్రోతలను చుట్టుముట్టారు.

మెల్బోర్న్, ఆస్ట్రేలియా జూన్ 26, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – దేశీయ సంగీతం మరియు రాక్ అంశాల మిశ్రమ సారాన్ని కలిగి ఉంది, బాగా రుచికోసం మరియు గౌరవనీయమైన సంగీత కళాకారుడు స్టీవ్ మోఫిట్ తన సంగీత ప్రాతినిధ్యాల ద్వారా తన సంగీత ప్రకాశాన్ని వ్యాప్తి చేస్తున్నారు . బహుముఖ విక్టోరియా రాక్ మ్యూజిక్ ఆర్టిస్ట్ , స్టీవ్ రాక్, కంట్రీ మరియు బ్లూస్ వంటి శైలులలో దూసుకుపోవచ్చు మరియు అతని ప్రతిభ మరియు వ్యక్తిత్వంతో ప్రత్యేకమైనదాన్ని సృష్టిస్తుంది. గతంలో, అతను ‘ మ్యాన్ ఆఫ్ స్టీల్ ‘, ‘ విస్పర్ ఇన్ మై చెవి, మొదలైనవి ప్రారంభ స్థావరాన్ని సృష్టించడం ద్వారా విజయానికి మార్గం సుగమం చేయడానికి సహాయపడ్డాయి అతనికి. ట్రాక్‌లు అబ్బురపరిచేవి, అద్భుతమైనవి మరియు ఆనందించేవి. ‘మ్యాన్ ఆఫ్ స్టీల్’ ఇతర సింగిల్స్ కంటే ఎక్కువ రాక్ ఎలిమెంట్లను కలిగి ఉంటుంది మరియు ట్రాక్ అభివృద్ధి చెందుతున్నప్పుడు మరింత గ్రిట్ మరియు తీవ్రతను అందిస్తుంది. శీర్షిక శ్రోతల దృష్టిని ఆకర్షించడానికి మరియు విషయం స్థాపించబడినప్పుడు వారిని నిశ్చితార్థం చేసుకోవడానికి సరిపోతుంది. బ్లిస్టరింగ్ గిటార్ నైపుణ్యాలు, డ్రమ్స్ మరియు కళాకారుడి సహజంగా కోపంగా ఉన్న స్వర స్వరం సింగిల్‌ను మరింత మనోహరంగా, గొప్పగా మరియు డైనమిక్ స్వభావంతో చేస్తుంది. మరోవైపు, ‘విష్పర్ ఇన్ మై చెవి’ జాజ్-నానబెట్టిన సంగీత అమరికతో పాటు చమత్కారమైన మరియు ఉద్వేగభరితమైన సాహిత్యంతో వయోజన సమకాలీన రుచులను తొలగిస్తుంది. స్టీవ్ ఒక సోలో సంగీతకారుడు, కానీ అతను చాలా సంవత్సరాలుగా సంగీతం చేస్తున్నాడు. అతని ప్రతి సంగీత విడుదలలలో కళాకారుడి ఆలోచనలు మరియు భావాలు పుష్కలంగా ఉంటాయి మరియు అవి ట్రాక్‌ల ద్వారా విస్తరిస్తాయి. అలా కాకుండా, ‘సీ యు షైన్’, ‘మిస్టర్ బ్రౌన్’, ‘IS IT ME’, ‘LONLINESS’ వంటి అనేక ఇతర పాటలను ఆయన పేరు పెట్టారు. వాటిలో ప్రతి ఒక్కటి ఒకదానికొకటి భిన్నమైన సారాన్ని అందిస్తుంది, అయితే ప్రతి ట్రాక్ యొక్క సమ్మేళనం సారాంశం కళాకారుడి యొక్క ఐక్యత మరియు సంతకం శైలిని చూపుతుంది. తాజా ట్రాక్ ‘హై టైమ్స్’ లో, కళాకారుడు సౌండ్‌స్కేప్‌ను ఉపయోగించుకుంటాడు మరియు ప్రతి ఒక్కరినీ కప్పి ఉంచే రాక్ వెచ్చదనం యొక్క అధిక మోతాదును పోస్తాడు. అనుసరించండి స్టీవ్ మోఫిట్ ఆన్ సౌండ్‌క్లౌడ్ , యూట్యూబ్ , మరియు మరింత తెలుసుకోవడానికి ఫేస్బుక్ . సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో ఈ ట్రాక్‌లను వినండి: నా చెవిలో గుసగుసలు: https://soundcloud.com/stevemoffitt/whisper-in-my-ear మ్యాన్ ఆఫ్ స్టీల్: https://soundcloud.com/stevemoffitt/man-of-steel మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https://musicpromotion.club

టాగ్లు: స్టీవ్ మోఫిట్ , నా చెవిలో గుసగుస , ఉక్కు మనిషి, రాక్ , సమకాలీన , విక్టోరియా రాక్ సంగీత కళాకారుడు , సౌండ్‌క్లౌడ్ , మ్యూజిక్‌ప్రొమోషన్క్లబ్
ఇంకా చదవండి

Previous articleహోలాపిక్ మహిళల దుస్తులు ఆన్‌లైన్ దుకాణదారుల కోసం 24/7 కస్టమర్ సేవను ప్రారంభించింది
RELATED ARTICLES

హోలాపిక్ మహిళల దుస్తులు ఆన్‌లైన్ దుకాణదారుల కోసం 24/7 కస్టమర్ సేవను ప్రారంభించింది

COVID-19 టీకా నవీకరణ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

హోలాపిక్ మహిళల దుస్తులు ఆన్‌లైన్ దుకాణదారుల కోసం 24/7 కస్టమర్ సేవను ప్రారంభించింది

COVID-19 టీకా నవీకరణ

Recent Comments