HomeTECHNOLOGYLG వెల్వెట్ 2 ప్రో అన్‌బాక్సింగ్ వీడియో దాని ఒత్తిడి-సెన్సిటివ్ "బటన్లను" చూపిస్తుంది

LG వెల్వెట్ 2 ప్రో అన్‌బాక్సింగ్ వీడియో దాని ఒత్తిడి-సెన్సిటివ్ “బటన్లను” చూపిస్తుంది

LG వెల్వెట్ 2 ప్రోకు అధికారిక విడుదల ఎప్పటికీ లభించదు, కాని కనీసం దీనికి అన్‌బాక్సింగ్ వీడియో వచ్చింది, ఇందులో LG ఉద్యోగులకు అమ్మబడిన అనేక వేల యూనిట్లలో ఒకటి. ఈ వీడియో కీలెస్ డిజైన్‌ను చూపిస్తుంది .

ఫోన్‌లో అనేక “బటన్లు” ఉన్నాయి – పైన పవర్ బటన్, వైపు రెండు వాల్యూమ్ బటన్లు మరియు గూగుల్ అసిస్టెంట్ బటన్ – అవి నిజమైన బటన్ల కంటే ప్రెజర్ సెన్సిటివ్ ప్యాడ్లు తప్ప. ఇంటర్ఫేస్ కొన్ని చిన్న దీర్ఘచతురస్రాలను వారు ఎక్కడ ఉన్నారో గుర్తుచేసేలా కనిపిస్తోంది (అవి స్పర్శ ద్వారా కనుగొనడం చాలా కష్టం).

వెనుక రూపకల్పన అసలు వెల్వెట్ కి భిన్నంగా ఉంటుంది ప్రతి కెమెరాకు మూడు సమాన-పరిమాణ రింగులు ఉన్నాయి, అవి వెనుక భాగంలో ఉంటాయి. ఈ రింగులు బంగారంతో పెయింట్ చేయబడతాయి మరియు నిగనిగలాడే బ్లాక్ బ్యాక్ పైన ఆకర్షణీయమైన అలంకార అంశాలను తయారు చేస్తాయి. మరో వ్యత్యాసం ఏమిటంటే, వెల్వెట్ 2 ప్రో అడుగున 3.5 మిమీ హెడ్‌ఫోన్ జాక్ లేదు.

ఎల్‌జి ఒక యుఎస్‌బి-సి నుండి 3.5 ఎంఎం అడాప్టర్‌ను చేర్చాలని ఆలోచిస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది రిటైల్ ప్యాకేజీ. వీడియోలో కనిపించే పెట్టెలు చాలా విచిత్రమైనవి మరియు ఫోన్‌ను విక్రయించడానికి ఎల్‌జీ ఎలా ప్రణాళిక వేస్తున్నాయో కాదు, ఉదా. రెండు పారదర్శక సిలికాన్ కేసులు మరియు యుఎస్‌బి-సి కేబుల్ ఉన్నాయి, కానీ ఛార్జర్ లేదు.

రెండవ పెట్టెలో (ఇది సాదా తెలుపు కార్డ్‌బోర్డ్) 25W ఛార్జర్, హెడ్‌ఫోన్ అడాప్టర్ మరియు మరొక ఛార్జర్ ఉన్నాయి. కొత్త వెల్వెట్ ఫ్లాగ్‌షిప్‌ను నిర్మించడం ప్రారంభించిన ప్లాంట్ ఎల్‌జి తన మొబైల్ వ్యాపారంలో ప్లగ్‌ను లాగిన సమయంలో చుట్టూ ఉన్న వాటిని కలిసి విసిరినట్లు కనిపిస్తోంది.

LG Velvet 2 Pro LG Velvet 2 Pro LG Velvet 2 Pro LG Velvet 2 Pro LG Velvet 2 Pro LG Velvet 2 Pro
ఎల్జీ వెల్వెట్ 2 ప్రో (ఇమేజ్ క్రెడిట్: 1 , 2 , 3 )

LG వెల్వెట్ 2 ప్రో యొక్క స్పెక్స్ ఇలా ఉన్నాయి మేము ఇంతకుముందు విన్నాము – స్నాప్‌డ్రాగన్ 888 చిప్‌సెట్, 8 జిబి ర్యామ్, 128 జిబి స్టోరేజ్, 6.8 ”120 హెర్ట్జ్ పి- OLED డిస్ప్లే, వెనుక భాగంలో ట్రిపుల్ కెమెరా (64 MP మెయిన్, 3x టెలిఫోటో మరియు అల్ట్రా వైడ్), అదనంగా 4,500 mAh బ్యాటరీ.

మూలం | ద్వారా

ఇంకా చదవండి

Previous articleవివో V21e 5G స్పెక్స్ అధికారిక ఆవిష్కరణకు ముందే పూర్తిగా లీక్ అవుతాయి, డైమెన్సిటీ 700 చిప్‌సెట్‌కు సూచించండి
Next articleMWC 2021 లో వాచ్ డిజైన్ స్టూడియో మరియు గుడ్ లాక్ మాట్లాడటానికి శామ్సంగ్
RELATED ARTICLES

వివో V21e 5G స్పెక్స్ అధికారిక ఆవిష్కరణకు ముందే పూర్తిగా లీక్ అవుతాయి, డైమెన్సిటీ 700 చిప్‌సెట్‌కు సూచించండి

నాలుగు ఐఫోన్ 13 డమ్మీలు ఫోటో కోసం పోజులిచ్చాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వివో V21e 5G స్పెక్స్ అధికారిక ఆవిష్కరణకు ముందే పూర్తిగా లీక్ అవుతాయి, డైమెన్సిటీ 700 చిప్‌సెట్‌కు సూచించండి

నాలుగు ఐఫోన్ 13 డమ్మీలు ఫోటో కోసం పోజులిచ్చాయి

Recent Comments