HomeGENERALజెరెమీ గ్రిఫిన్ ప్రతిచోటా ప్రజలకు ఆర్థిక స్వేచ్ఛను కనుగొనడంలో సహాయపడటానికి 'లెవల్ అప్ కలెక్టివ్ మాస్టర్...

జెరెమీ గ్రిఫిన్ ప్రతిచోటా ప్రజలకు ఆర్థిక స్వేచ్ఛను కనుగొనడంలో సహాయపడటానికి 'లెవల్ అప్ కలెక్టివ్ మాస్టర్ మైండ్' హోస్ట్ చేస్తుంది

స్కాట్స్ డేల్, అరిజోనా జూన్ 23, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – ఇది మా పాఠశాలలు, సంస్థలు మరియు కార్పొరేట్ ఉద్యోగాలు కూడా ఏదైనా చేస్తాయి కాని ఈ రోజు ఆర్థిక అక్షరాస్యతను అందిస్తాయి. మేము కాలేజియేట్ డిగ్రీలతో గ్రాడ్యుయేషన్ ముగించాము, నిజమైన మరియు మొత్తం ఆర్థిక స్వాతంత్ర్యాన్ని ఎలా సాధించగలమో ఇంకా తెలియదు. మేము 9 నుండి 5 ఉద్యోగం కోసం మా సమయం, అభిరుచులు మరియు ఆసక్తులను వర్తకం చేయడానికి ముందుకు వెళ్తాము, అది మాకు ఒక రకమైన ఆర్థిక స్థిరత్వాన్ని అందిస్తుందని మేము నమ్ముతున్నాము, అందువల్ల మేము మూడు లేదా నాలుగు దశాబ్దాలుగా పదవీ విరమణ చేయవచ్చు. గురువు మరియు సూత్రధారి సీఈఓ ప్రకారం, జెరెమీ గ్రిఫిన్ మాట్లాడుతూ, మనకు కావలసినదాన్ని కలిగి ఉన్న సరైన వ్యక్తులను కనుగొని వారిని మోడల్ చేయడమే ఏదైనా జరగడానికి ఉత్తమ మార్గం.

ఇది మార్పు కోసం సమయం

2020 లో మహమ్మారి కారణంగా , అపూర్వమైన ప్రజలు తమ కుటుంబానికి ఎలా ఆహారం ఇస్తారనే దాని గురించి మరియు ఒకరి జీవితంలో ఒకరు అనుభవించకపోవచ్చు లేదా ఉండకపోవచ్చు అనే విషయానికి వస్తే వారు అలాంటి అన్యాయమైన లావాదేవీలకు పాల్పడవలసిన అవసరం లేదు. ఇది ప్రభావవంతమైన గురువు మరియు సూత్రధారి సిఇఒ జెరెమీ గ్రిఫిన్, చాలా మంది ప్రజలు సరైన జీవితాన్ని మార్చే జ్ఞానాన్ని, మరియు ఒక ఆర్థిక సార్వభౌమత్వాన్ని పెంపొందించే సాధనాలను పొందటానికి తీవ్రంగా ప్రయత్నిస్తున్నారని పూర్తిగా గ్రహించటానికి దారితీసింది- కాని ఎక్కడ చూడాలో తెలియదు లేదా ఎవరిని విశ్వసించాలి.

“ప్రజల జీవితాలలో ఆర్థిక అక్షరాస్యత యొక్క అవసరాన్ని నేను గ్రహించాను, ఎందుకంటే జీవితం గురించి, పాఠశాలలో లేదా మనకు బోధించని జీవితం గురించి చాలా ఉంది. మా తల్లిదండ్రులచే, ”గ్రిఫిన్ అన్నారు. “2020 లో నా క్లయింట్లు తీవ్రమైన ఒంటరితనం మరియు ఒంటరితనంతో పోరాడుతుండటం చూస్తుండగా, రెండు వర్గాలకు అందించే సూత్రధారిని, ఈ రోజు నిజమైన ఆర్థిక స్వేచ్ఛను పొందటానికి ప్రేరణనిచ్చే ఆలోచన నాకు ఉంది.”

గ్రిఫిన్ యొక్క పద్ధతులు మరియు సిద్ధాంతాలు పదవీ విరమణ మరియు స్వేచ్ఛ కోసం సమయాన్ని త్యాగం చేసే కార్పొరేట్ మనస్తత్వానికి పూర్తి విరుద్ధం. అతను తన సభ్యులకు వారి ఆర్థిక స్వేచ్ఛను వేగంగా ట్రాక్ చేయడానికి మరియు 10 సంవత్సరాలలో లేదా అంతకంటే తక్కువ వ్యవధిలో పదవీ విరమణ చేయటానికి సహాయం చేస్తాడు, కాబట్టి వారు వారి స్వంత నిబంధనల ప్రకారం జీవితాన్ని గడపవచ్చు. అతని కోసం, ఆర్థిక స్వేచ్ఛ అంటే మీ జీవితంలో మరలా ఒక రోజు పని చేయనవసరం లేదు, అదే సమయంలో మీరు మీ ఆదర్శవంతమైన జీవనశైలిని- డబ్బు గురించి చింతించకుండా ఉండగలుగుతున్నారని తెలుసుకోవడం.

“మేము పనులు భిన్నంగా చేస్తాము. మార్కెట్లో నేను చూసే ప్రతి ఇతర సంపద సూత్రధారి ప్రజలకు స్టాక్ కాల్‌అవుట్‌లను ఇస్తుంది, వాస్తవానికి ప్రజలను స్వతంత్రంగా మరియు నిజంగా అధికారం కలిగి ఉండటానికి ఎప్పుడూ సన్నద్ధం చేయదు ”అని గ్రిఫిన్ అన్నారు. “మార్కెట్ పరిస్థితులు లేదా ఆస్తి తరగతులతో సంబంధం లేకుండా నిజమైన తరాల సంపదను నిర్మించడానికి అవసరమైన సాధనాలను వారికి అందించడం ద్వారా ఆర్థిక స్వేచ్ఛను తమకు తాముగా చేసుకోవాలని మేము మా సభ్యులకు బోధిస్తాము. అది నిజం మరియు కల్తీ లేని స్వేచ్ఛ. ”

ఇది ఉపచేతనంలో మొదలవుతుంది

గ్రిఫిన్ తన విద్యార్థులకు ప్రయాణంలో అడుగడుగునా సహాయం చేస్తాడు- ఒకరి అంతర్గత బ్లాక్‌లను నయం చేయడం, హానికరమైన ఆలోచనా విధానాలను గుర్తించడం మరియు పరిమితుల ద్వారా పనిచేయడం మొదలుపెట్టి వారు ఆనందం కోసం 9 నుండి 5 వరకు పని చేయవలసి ఉంటుందని ఒప్పించారు. అక్కడ నుండి, అతను వారి అభిరుచుల చుట్టూ వ్యాపారాన్ని నిర్మించడానికి మరియు ఎలుక రేసు నుండి నిష్క్రమించడానికి వారికి సహాయం చేస్తాడు, అక్కడ వారు తమ సంపదను స్వతంత్రంగా నిర్వహించడానికి మరియు గుణించాల్సిన అవసరం ఉన్న కొత్త స్థితిలో ఉన్నారు.

లెవల్ అప్ కలెక్టివ్ మాస్టర్ మైండ్ ” అని పిలువబడే గ్రిఫిన్ ఆర్థిక మార్పు మరియు మద్దతు అవసరం ఉన్న ప్రతి ఒక్కరినీ ప్రోత్సహిస్తున్నారు. ఆర్థిక చరిత్రలో మేము కీలకమైన సమయం ద్వారా జీవిస్తున్నామని ఆయన అభిప్రాయపడ్డారు, దీనిలో ఆవిష్కరణలు మరియు సాంకేతిక అంతరాయాలు భవిష్యత్తును చూడగలిగే పెట్టుబడిదారులకు జీవితకాలంలో ఒకసారి అవకాశాలను అందిస్తున్నాయి. అయితే- ఈ పరిమిత అవకాశాలు ఓపెన్ మైండ్ & నేర్చుకోవటానికి మరియు ఎదగడానికి ఆత్రుత ఉన్నవారికి మాత్రమే లభిస్తాయి.

మీడియా సంప్రదింపు

వెబ్‌మెట్రిక్స్ గ్రూప్ https://webmetrixgroup.com/

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

సీనియర్‌లకు నివారణ ఆరోగ్య పరీక్షలను ప్లాన్ చేయడం

యూరో 2020: పోర్చుగల్ ఫ్రాన్స్‌ను 2-2తో డ్రాగా నిలబెట్టి, చివరి 16 కి అర్హత సాధించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments