HomeGENERALవారెన్ బఫ్ఫెట్ బిల్ మరియు మెలిండా గేట్స్ ఫౌండేషన్ నుండి రాజీనామా చేశారు

వారెన్ బఫ్ఫెట్ బిల్ మరియు మెలిండా గేట్స్ ఫౌండేషన్ నుండి రాజీనామా చేశారు

న్యూయార్క్: వారెన్ బఫ్ఫెట్ బిల్ అండ్ మెలిండా గేట్స్ ఫౌండేషన్ నుండి ట్రస్టీ పదవికి రాజీనామా చేస్తున్నారు.

బిల్ తర్వాత కొన్ని వారాల తర్వాత ఈ ప్రకటన వస్తుంది మరియు మెలిండా గేట్స్ 27 సంవత్సరాల వివాహం తర్వాత విడాకులు తీసుకుంటున్నట్లు ప్రకటించారు, కానీ ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద స్వచ్ఛంద పునాదులలో ఒకటైన ఫౌండేషన్‌ను సంయుక్తంగా కొనసాగిస్తున్నట్లు ప్రకటించారు.

గేట్స్ గతంలో ప్రపంచంలోనే అత్యంత ధనవంతుడు మరియు అతని అదృష్టం billion 100 బిలియన్లకు పైగా ఉంటుందని అంచనా.

?? సంవత్సరాలుగా నేను ట్రస్టీగా ఉన్నాను ?? ఒక నిష్క్రియాత్మక ధర్మకర్త ?? నా నిధుల గ్రహీత, బిల్ అండ్ మెలిండా గేట్స్ ఫౌండేషన్ (BMG). నేను ఇప్పుడు ఆ పదవికి రాజీనామా చేస్తున్నాను, నేను బెర్క్‌షైర్ మినహా అన్ని కార్పొరేట్ బోర్డులలో చేసినట్లే, ??

?? BMG యొక్క CEO మార్క్ సుజ్మాన్, ఇటీవలి ఎంపికలో నా పూర్తి మద్దతు ఉంది. నా లక్ష్యాలు ఫౌండేషన్ లక్ష్యాలతో 100 శాతం సమకాలీకరించబడతాయి మరియు ఈ లక్ష్యాలను సాధించడానికి నా శారీరక భాగస్వామ్యం ఏ విధంగానూ అవసరం లేదు .??

బెర్క్‌షైర్ చైర్మన్ మరియు చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ బఫెట్ హాత్వే, బుధవారం మాట్లాడుతూ, సమ్మేళనంలో తన వాటాల మొత్తాన్ని ఇచ్చే లక్ష్యాన్ని చేరుకోవడానికి తాను సగం ఉన్నానని, మరియు అతను మరో 4.1 బిలియన్ డాలర్ల విరాళాలను ఇస్తున్నాడని చెప్పాడు.

బఫ్ఫెట్ ఇవ్వలేదు గేట్స్ ఫౌండేషన్ నుండి వైదొలగడానికి కారణం, కానీ కార్యాలయంలో బిల్ గేట్స్ ప్రవర్తన గురించి నివేదికలు వచ్చిన తరువాత దాని నాయకత్వ నిర్మాణం గురించి ప్రశ్నలు తలెత్తాయి.

బోర్డు సభ్యులు వద్ద ఇటీవల వెల్లడైంది మైక్రోసాఫ్ట్ కార్పొరేషన్ 2020 లో కంపెనీ సహ వ్యవస్థాపకుడు గేట్స్ తన బోర్డులో కూర్చోవడం సముచితం కాదని ఒక నిర్ణయం తీసుకుంది, వారు ఒక మహిళా మైక్రోసాఫ్ట్ ఉద్యోగితో బిలియనీర్ యొక్క పూర్వ శృంగార సంబంధాన్ని దర్యాప్తు చేయడంతో వారు తగనిదిగా భావించారు.

ఇది దర్యాప్తు కాదని బిల్ అండ్ మెలిండా గేట్స్ ఫౌండేషన్ తెలిపింది ప్రపంచంలోని అతిపెద్ద, అత్యంత ప్రభావవంతమైన లాభాపేక్షలేని వాటిలో ఒక సంఘటన అనామక మాజీ ఉద్యోగి చేత చేయబడినట్లు మీడియాలో ఆరోపణలు వచ్చాయి.? (?)

బఫెట్, ఇప్పుడు 90, ఇటీవలి సంవత్సరాలలో బెర్క్‌షైర్ హాత్వే వెలుపల ఉన్న అన్ని ఇతర కార్పొరేట్ బోర్డులకు రాజీనామా చేశారు, కాని బెర్క్‌షైర్ యొక్క CEO గా తన పాత్ర నుండి తప్పుకునే ఆలోచన తనకు లేదని ఆయన చెప్పారు.

ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో, బెర్క్‌షైర్ గుర్తించారు బఫ్ఫెట్ పోయినప్పుడు ఒక రోజు కంపెనీ సిఇఓగా బాధ్యతలు స్వీకరించే ఎగ్జిక్యూటివ్, కానీ అతను పదవీ విరమణ చేయలేదు.

బఫ్ఫెట్ బుధవారం తన ఉద్యోగాన్ని ప్రేమిస్తున్నప్పుడు చెప్పాడు, ?? నేను నా కోసం, నాల్గవ త్రైమాసికం దాటి ఓవర్ టైం లోకి మారిన ఆటలో స్పష్టంగా ఆడుతున్నారు .??

ఇంకా చదవండి

Previous article12 వ తరగతి బోర్డు పరీక్షను విజయవంతంగా నిర్వహించగలుగుతామని ఎపి ప్రభుత్వం ఎస్సీకి చెబుతుంది
Next articleచెన్నైకి చెందిన నర్సు కోవిడ్ -19 యొక్క మొదటి డెల్టా ప్లస్ వేరియంట్‌ను తమిళనాడు నివేదించింది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, జర్మనీ vs హంగరీ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: 'విరాట్ కోహ్లీ యొక్క చాలా ముఖాలు'

UEFA యూరో 2020, పోర్చుగల్ vs ఫ్రాన్స్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

Recent Comments