HomeGENERALరా ఎన్టీఆర్ తెలుగు రాష్ట్రాలలో 365 రోజుల ఆహార విరాళ కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించింది

రా ఎన్టీఆర్ తెలుగు రాష్ట్రాలలో 365 రోజుల ఆహార విరాళ కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించింది

హైదరాబాద్: రా ఎన్టీఆర్ (రా హెల్పింగ్ హ్యాండ్స్) అధికారికంగా నవంబర్ 23, 2020 న నమోదు చేయబడింది. ఈ సంస్థ జనవరి 2021 నుండి పనిచేస్తోంది. వారు 365 రోజుల ఆహార విరాళం కార్యక్రమాన్ని ప్రారంభించారు తెలుగు రాష్ట్రాలలో (ఆంధ్రప్రదేశ్; తెలంగాణ) మరియు కర్ణాటక మరియు తమిళనాడులలో కొన్ని ప్రాంతాలు. రాబోయే కొద్ది రోజుల్లో వారు తమ క్రొత్త వెబ్‌సైట్‌ను ప్రారంభిస్తారు.

ఈ కార్యక్రమానికి వారి ప్రధాన నినాదం నిరుపేదలకు ప్రతిరోజూ వారి స్వంత బలంతో సేవ చేయడమే. ఈ కార్యక్రమంలో రోజూ, తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని పలు ప్రాంతాలలో రా ఎన్‌టిఆర్ బృందం సభ్యులు అనాథాశ్రమాలకు అల్పాహారం / భోజనం / కిరాణా / పండ్లు, రోడ్ సైడ్ పేదలు, వృద్ధాప్య గృహాలు, అంధ పాఠశాలలు, నిజమైన అవసరం ఉన్న పిల్లలు వడ్డించబోతున్నారు.

ఆ బృందం ఆయా ప్రాంతానికి అనుగుణంగా విభజించబడింది మరియు మొత్తం పనిని వాట్సాప్ గ్రూపుల ద్వారా పూర్తిగా సమన్వయం చేస్తారు. వారు ఈ కార్యక్రమాన్ని జీవితకాలం కొనసాగించబోతున్నారు. ఈ కార్యక్రమం జూన్ 13, 2021 నుండి ప్రారంభమైంది.

ఎవరైనా సంక్షేమ వెబ్‌సైట్‌లో నమోదు చేసుకోవచ్చు మరియు వారు అందులో పేర్కొన్న అవసరమైన వివరాలను పూరించవచ్చు, కఠినమైన వ్యక్తులకు సహాయపడే ‘వాలంటీర్ అవ్వండి’ సార్లు. ప్రతిఒక్కరికీ రిజిస్ట్రేషన్ ఉచితం.

వారు ‘దానం చేయడానికి సిద్ధంగా’ మరియు ‘రక్తం కోసం కోరిన’ వ్యక్తుల నుండి వారు అందుకున్న మొత్తం డేటాను సేకరిస్తారు. వారి బ్యాకెండ్ పనిని పక్కన పెట్టి, వారు రక్తం కోసం వెబ్‌సైట్‌లో తమ డేటాను నింపిన వ్యక్తులను ఆ ప్రత్యేక అవసరానికి అనుసంధానించబోతున్నారు. ఇది ఉచితం.

ఇంతలో, వారు ప్రజల నుండి స్పందనలను సేకరిస్తారు మరియు ఆ వ్యక్తులను వారి ప్రస్తుత బృందంతో ఆ నిర్దిష్ట ప్రాంతంలో లింక్ చేస్తారు మరియు ఒక భాగంగా ఆహారాన్ని దానం చేయమని నిర్దేశిస్తారు అనేక ప్రాంతాలలో ఆంధ్రప్రదేశ్ మరియు తెలంగాణ అంతటా 365 రోజుల ఆహార విరాళం కార్యక్రమం.

తెలుగు రాష్ట్రాలలో విస్తీర్ణం ఆధారంగా దాదాపు 100+ వాట్సాప్ గ్రూపులు వారితో ఉన్నాయి. విపత్తులు, రక్తం లేదా ప్లాస్మా అవసరాలు లేదా పేద ప్రజలకు ఉపయోగపడే ఏదైనా సామాజిక సమాచారం మధ్య ప్రజలు వారికి సహాయపడగలరు. వెబ్‌సైట్ పూర్తిగా ‘రూపాయి ఉచిత వెబ్‌సైట్’, ఎందుకంటే వారి వెబ్‌సైట్‌లో డబ్బును పరస్పరం అనుసంధానించే మార్గం లేదు.

“మా వెబ్‌సైట్ జూలై 1, 2021 నుండి ప్రత్యక్ష ప్రసారం అవుతుంది: rawntr.com,”

ఈ కథను న్యూస్‌వాయిర్ అందించారు. ఈ వ్యాసం యొక్క కంటెంట్‌కు ANI ఏ విధంగానూ బాధ్యత వహించదు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleరష్యాలోని స్పుత్నిక్ వి ఫిల్లింగ్ ప్లాంట్‌పై డబ్ల్యూహెచ్‌ఓ బృందం ఆందోళనలను లేవనెత్తింది.
Next articleK'taka ప్రభుత్వం 2,500 స్మార్ట్ తరగతి గదులను ప్రారంభించింది, 1.55L విద్యార్థులకు టాబ్లెట్ PC లను పంపిణీ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, జర్మనీ vs హంగరీ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: 'విరాట్ కోహ్లీ యొక్క చాలా ముఖాలు'

UEFA యూరో 2020, పోర్చుగల్ vs ఫ్రాన్స్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

Recent Comments