HomeHEALTHఆమె వైరల్ హిట్‌ను పున ate సృష్టి చేయడానికి డీజే స్నేక్ తమిళ ఆర్టిస్ట్ ధీతో...

ఆమె వైరల్ హిట్‌ను పున ate సృష్టి చేయడానికి డీజే స్నేక్ తమిళ ఆర్టిస్ట్ ధీతో కలిసి పనిచేస్తుంది

DJ స్నేక్ మరియు తమిళ కళాకారుడు ధీ కలిసి ఆమె ప్రసిద్ధ, తమిళ స్వతంత్ర ట్రాక్ ‘ఎంజాయ్ ఆనందించండి’. టి అతను EDM ఐకాన్ భారతదేశం నుండి ప్రస్తుత స్మాష్ హిట్‌ను తిరిగి ined హించాడు, శబ్దాల ద్వారా ప్రభావితమైన విలక్షణమైన శైలులను మిళితం చేశాడు. ఎలక్ట్రానిక్ డ్యాన్స్ బీట్స్‌తో తమిళనాడుకు చెందినది. ఈ వేదిక ఇతర కళాకారులచే తమకు నచ్చిన పాటను కవర్ చేయడానికి కూడా అనుమతిస్తుంది.

” స్పాటిఫై సింగిల్స్ సృజనాత్మకత మరియు సహకారాన్ని పెంపొందించడానికి ఒక శక్తివంతమైన మాధ్యమం, దీని ఫలితంగా ప్రత్యేకమైన జాబితా ఉంటుంది ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న మా శ్రోతల కోసం సౌండ్‌ట్రాక్‌లు. అతిపెద్ద గ్లోబల్ మ్యూజిక్ ఐకాన్లలో ఒకటైన DJ స్నేక్ మరియు భారతదేశం నుండి మా మొదటి సింగిల్‌ను ప్రకటించినందుకు మేము సంతోషిస్తున్నాము. శక్తివంతమైన వాయిస్. సంగీతం సరిహద్దులేనిది మరియు అలాంటి సహకారాల ద్వారా, శ్రోతలు విభిన్న సంస్కృతులను అనుభవించాలని మేము కోరుకుంటున్నాము, స్పాటిఫై వద్ద గ్లోబల్ మ్యూజిక్ ప్రోగ్రామ్స్ హెడ్ ఆండీ స్లోన్-విన్సెంట్ చెప్పారు.

డీతో స్నేక్ సహకారం ఆమెను చేస్తుంది ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొన్న మొదటి తమిళ కళాకారుడు. స్పాట్‌ఫై సింగిల్స్‌లో భాగంగా సహబాబీ మరియు జోజి, సెలిన్ డియోన్ మరియు క్రిస్ ఐజాక్, మరియు R3HAB మరియు GATTUSO లతో సహా ఇతర ప్రపంచ సహకారాలకు ఇది ఉపయోగపడుతుంది.

“నాకు తెలిసిన ఎవరైనా, తెలుసు భారతదేశం నాకు ఎంత ప్రత్యేకమైనది – అక్కడ ఏమి జరుగుతుందో నేను ఎప్పుడూ వింటూనే ఉన్నాను. నేను ‘ ఎంజాయ్ ఎంజమి’ ను మొదటిసారి విన్నప్పుడు నేను దానిపై పని చేయాల్సి ఉందని నాకు వెంటనే తెలుసు. ఇది ధీతో కలిసి పనిచేయడం మరియు భారతదేశం నుండి ప్రత్యక్షంగా సంగీత సంస్కృతి యొక్క కొత్త తరంగాన్ని నెట్టడం. ఇది భవిష్యత్తు. స్పాట్‌ఫై సింగిల్‌గా దీనిపై దృష్టి సారించినందుకు స్పాట్‌ఫైకి అరవండి ”, అన్నారు DJ స్నేక్ .

సింగిల్స్ భారతదేశంలో ప్రోగ్రాం యొక్క ఆరంభం స్పాటిఫై యొక్క లక్ష్యంతో ఆవిష్కరణకు గమ్యస్థానంగా మారింది మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా కొత్త శ్రోతలతో మునిగి తేలేందుకు భారతదేశ అభివృద్ధి చెందుతున్న కళాకారుల పర్యావరణ వ్యవస్థకు కొత్త కోణాన్ని జోడిస్తుంది.

ఇది కూడా చదవండి: KR $ NA భారతదేశంలో ర్యాప్ పరిణామం గురించి మాట్లాడుతుంది

ఇంకా చదవండి

Previous articleISSF ప్రపంచ కప్‌లో భారత ఒలింపిక్ బౌండ్ షూటర్స్ ఐ స్ట్రాంగ్ షో
Next articleఅందం తినాలనుకుంటున్నారా? న్యూట్రికోస్మెటిక్స్ ను మీరు ఎలా అన్వేషించవచ్చో ఇక్కడ ఉంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

UEFA యూరో 2020, జర్మనీ vs హంగరీ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: 'విరాట్ కోహ్లీ యొక్క చాలా ముఖాలు'

UEFA యూరో 2020, పోర్చుగల్ vs ఫ్రాన్స్ లైవ్ స్ట్రీమింగ్ ఇన్ ఇండియా: పూర్తి మ్యాచ్ వివరాలు, ప్రివ్యూ మరియు టీవీ ఛానెల్స్

Recent Comments