HomeTECHNOLOGYప్రత్యేకమైనవి: యుఎఇ, నేపాల్, శ్రీలంక మరియు బంగ్లాదేశ్లలో ఉత్పత్తులను ప్రారంభించటానికి ఉబన్

ప్రత్యేకమైనవి: యుఎఇ, నేపాల్, శ్రీలంక మరియు బంగ్లాదేశ్లలో ఉత్పత్తులను ప్రారంభించటానికి ఉబన్

|

బడ్జెట్ విభాగంలో ఎక్కువగా వ్యవహరించే గాడ్జెట్ యాక్సెసరీ మరియు కన్స్యూమర్ ఎలక్ట్రానిక్స్ బ్రాండ్ అయిన ఉబన్ ఇప్పుడు ఇతర దేశాలకు కూడా విస్తరించాలని యోచిస్తోంది. అంతేకాకుండా, ఈ ఏడాది 100 ఉత్పత్తులను ప్రారంభించాలని కంపెనీ యోచిస్తోంది. సంస్థ మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ మన్‌దీప్ అరోరా ఈ సంవత్సరం వారి విస్తరణ ప్రణాళికల గురించి గిజ్‌బాట్‌కు తెలియజేశారు.ఈ ఏడాది తన పరిధిని ఇతర దేశాలకు విస్తరించాలని కంపెనీ యోచిస్తోందని చెప్పారు. “ఈ దేశాలలో కూడా చైనా వ్యతిరేక భావాలు నడుస్తున్నందున దక్షిణాఫ్రికా, యుఎఇ మరియు అమెరికా నుండి మాకు ప్రశ్నలు వస్తున్నాయి” అని ఆయన అన్నారు. “ప్రజలు భారతీయ ఉత్పత్తుల కోసం వెతుకుతున్నారు, అందుకే మేము కొన్ని నమూనాలను కొద్దిమంది కొనుగోలుదారులకు పంపించాము” అని అరోరా తెలిపారు.

అతను ప్రత్యేకంగా గిజ్‌బాట్‌కు సమాచారం ఇచ్చాడు కంపెనీ తన ఉత్పత్తులను ఫిజికి ఎగుమతి చేయడం ప్రారంభించిందని, రాబోయే రెండు, మూడు నెలల్లో వారు ఇతర దేశాలకు ఉత్పత్తులను పంపడం ప్రారంభిస్తారని. అదనంగా, ఆఫ్రికన్ దేశాలు, యుఎఇ, నేపాల్, శ్రీలంక మరియు బంగ్లాదేశ్ లకు ఎగుమతి చేయడం కంపెనీ ప్రారంభిస్తుందని టాప్ మ్యాన్ వెల్లడించారు.

ఉబన్ రాబోయే ఉత్పత్తులు

ది స్వదేశీ ఆడియో బ్రాండ్ సరసమైన విభాగంలో 100 ఉత్పత్తులను ప్రారంభించాలని యోచిస్తోంది. అదే అరోరా ప్రకారం, “మేము ప్రతి నెలా 10 నుండి 15 ఉత్పత్తులను మరియు సంవత్సరంలో 100 ఉత్పత్తులను రూ .10,000 లోపు విడుదల చేస్తున్నాము.”

ఇతర దేశాలలోకి ప్రవేశించడం మరియు 100 ఉత్పత్తులను విడుదల చేయడమే కాకుండా, ఉబన్ LED టీవీలు మరియు స్మార్ట్‌వాచ్‌లపై దృష్టి పెట్టాలని కోరుకుంటుంది. ఈ వర్గాల నుండి సంస్థకు అద్భుతమైన స్పందన లభించింది మరియు ఇప్పుడు దేశంలో మరిన్ని ఎల్‌ఇడి టివిలు మరియు స్మార్ట్‌ఫోన్‌లను తీసుకురావాలని యోచిస్తోంది.

ముఖ్యంగా, ఉబన్ సరసమైన ఉత్పత్తులకు ప్రసిద్ది చెందింది; ఏదేమైనా, మధ్య మరియు హై-ఎండ్ విభాగంలో ఉత్పత్తులను తీసుకురావాలనే సంస్థ యొక్క ప్రణాళికల గురించి మేము అడిగినప్పుడు, అరోరా వారు టైర్- II మరియు టైర్ -3 నగరాలపై దృష్టి సారించారని సమాధానం ఇచ్చారు. అంటే వారు ఉత్పత్తులను రూ. 10,000.

అంతేకాకుండా, హెడ్‌ఫోన్‌లు మరియు నెక్‌బ్యాండ్‌లు వాటి నుండి బాగా పనిచేస్తున్నాయని మరియు వారు అదే విభాగంలో కొత్త ఉత్పత్తులను జోడించనున్నారు .

ఉబన్ న్యూ బ్రాండ్ అంబాసిడర్

బాలీవుడ్ నటుడితో చేతులు కలిపిన తరువాత టైగర్ ష్రాఫ్, ఉబన్ ఇటీవల దేశంలో తన బ్రాండ్‌ను ప్రోత్సహించడానికి మరియు జిమ్‌కు వెళ్లేవారిని ఆకర్షించడానికి సంగ్రామ్ చౌగులే (భారతీయ బాడీబిల్డర్) తో భాగస్వామ్యాన్ని ప్రకటించింది. హై-ఎండ్ ఉత్పత్తులపై ప్రజలు తక్కువ ఖర్చు చేస్తున్నారని చెప్పడం విలువ, అందుకే స్మార్ట్‌ఫోన్ మరియు ఆడియో కంపెనీలు సరసమైన విభాగంలో దృష్టి పెట్టడం ప్రారంభించాయి.

భారతదేశంలో ఉత్తమ మొబైల్స్

 • Huawei P30 Pro

  56,490

 • Apple iPhone 12 Pro

  1,19,900

 • Samsung Galaxy S20 Plus

 • 54,999
 • Samsung Galaxy S20 Ultra

  86,999

 • Xiaomi Mi 11 Ultra

  69,999

 • Vivo X50 Pro

  49,990

 • Xiaomi Mi 10i

  20,999

 • Samsung Galaxy Note20 Ultra 5G

  1,04,999

 • Xiaomi Mi 10 5G

  44,999

 • Motorola Edge Plus

  64,999

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: మంగళవారం, జూన్ 22, 2021, 17 : 53

ఇంకా చదవండి

Previous articleమి వాచ్ ఇన్-బిల్ట్ జిపిఎస్‌తో చురుకుగా తిరుగుతుంది, భారతదేశంలో స్పా 2 మానిటరింగ్ ప్రారంభించబడింది: ధర, లక్షణాలు మరియు అమ్మకం
Next articleఎఫ్‌సిసి సర్టిఫికేషన్‌లో 25W ఛార్జింగ్ ఉన్న శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ ఎం 22; మరొక స్థోమత ఫోన్?
RELATED ARTICLES

ఫ్లిప్‌కార్ట్ తిరిగి కళాశాల అమ్మకానికి: ల్యాప్‌టాప్‌లు, హెడ్‌ఫోన్‌లు, ఎడ్యుకేషన్ టాబ్‌లు, బ్లూటూత్ స్పీకర్లు మరియు మరిన్ని

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments