HomeGENERALఈ రోజు టాప్ క్రిప్టోకరెన్సీ ధరలు: డాగ్‌కోయిన్, పోల్కాడోట్, యునిస్వాప్ 21% వరకు పెరిగాయి

ఈ రోజు టాప్ క్రిప్టోకరెన్సీ ధరలు: డాగ్‌కోయిన్, పోల్కాడోట్, యునిస్వాప్ 21% వరకు పెరిగాయి

న్యూ DELHI ిల్లీ: ప్రధాన క్రిప్టోకరెన్సీలు మంగళవారం 21 శాతం పడిపోయాయి, మార్కెట్ ఆటగాళ్ళు చైనా విస్తరిస్తున్న అణిచివేత బిట్‌కాయిన్ డిజిటల్ టోకెన్లపై మైనింగ్ మరియు అరికట్టడం. ఇటీవలి అస్థిరత తరువాత, టాప్ -10 డిజిటల్ టోకెన్లు 9.30 గంటల IST వద్ద కోతలతో వర్తకం చేస్తున్నాయి, వాటిలో మూడు 14 నుండి 21 శాతం మధ్య జారిపోయాయి.

చైనా సెంట్రల్ బ్యాంక్ సోమవారం కొన్ని బ్యాంకులు మరియు చెల్లింపు సంస్థలను పిలిపించిందని, వాటిని మరింత కఠినతరం చేయాలని విజ్ఞప్తి చేసింది క్రిప్టోకరెన్సీ ట్రేడింగ్. క్రిప్టోకరెన్సీ ట్రేడింగ్ కోసం చెల్లింపు మార్గాలను వెంటనే తగ్గించాలని పీపుల్స్ బ్యాంక్ ఆఫ్ చైనా సంస్థలను కోరింది.

బిట్‌కాయిన్లు మరియు ఇతర క్రిప్టోకరెన్సీలలో వర్తకం చేయడానికి వినియోగదారులకు సహాయం చేయవద్దని చైనా యొక్క అతిపెద్ద బ్యాంకులు సోమవారం వాగ్దానం చేశాయి మరియు ప్రభుత్వ నిషేధాన్ని అమలు చేయమని అధికారులకు చెప్పారు.

నాలుగు ప్రధాన ప్రభుత్వ యాజమాన్యంలోని వాణిజ్య బ్యాంకులు మరియు చెల్లింపు సేవ అలిపే కస్టమర్ల పర్యవేక్షణను వేగవంతం చేస్తామని మరియు క్రిప్టో-కరెన్సీలను కొనడానికి లేదా వ్యాపారం చేయడానికి వారి ఖాతాల వాడకాన్ని నిరోధించమని హామీ ఇచ్చారు.

“గత వారం లేదా అంతకంటే ఎక్కువ కాలంలో, బిట్‌కాయిన్లు మరియు ఆల్ట్‌కాయిన్లు దిగజారుతున్న ధోరణిని కొనసాగిస్తున్నందున క్రిప్టో మార్కెట్లు మరింత నష్టాన్ని చూశాయి. చాలా మంది విశ్లేషకులు మరియు వ్యాపారులు ఎలుగుబంటిని కొనసాగిస్తున్నారు ప్రధాన ఆస్తులలో వైఖరి. స్వల్పకాలిక సెంటిమెంట్ ఎండిపోయింది, మరియు వ్యాపారులు నగదును నిల్వ చేయడానికి తమ స్థానాలను మూసివేస్తున్నారు “అని జెబ్ పే ట్రేడ్ డెస్క్ తెలిపింది.

“ఇది BTC యొక్క రికవరీ ప్రయాణాన్ని ప్రభావితం చేసింది, మరియు ఆల్ట్‌కాయిన్‌లలో కూడా ఇది సూచించబడుతుంది. అంతేకాక, BTC చైనా కొన్ని భారీ ప్రావిన్సులలో సోమవారం తన భారీ క్రిప్టోకరెన్సీ మైనింగ్ పరిశ్రమపై అణచివేతను విస్తరించిన తరువాత కొట్టుకుంది. అయితే, ప్రస్తుత స్థాయిలలో, చాలా పెద్ద నాణేలు ఆకర్షణీయంగా కనిపిస్తాయి మరియు తిమింగలాలు ఈ స్థాయిలో చాలా దూకుడుగా చేరడం ప్రారంభించాయి. ”

ఇంటికి తిరిగి వచ్చినప్పుడు, బిట్‌కాయిన్లు మరియు ఇతర క్రిప్టోకరెన్సీల కొనుగోలు ఖర్చు దేశానికి వెలుపల ఉన్న ఎక్స్ఛేంజీల నుండి కొనుగోలు చేసిన పెట్టుబడిదారులకు 2 శాతం పెరిగి ఉండవచ్చు, ఎందుకంటే వారు అదనపు పన్నును ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది. ఈక్వలైజేషన్ లెవీ యొక్క రూపం.

అలాగే, టాప్ ఇండియన్ క్రిప్టో ఎక్స్ఛేంజీలు ఇండియాటెక్‌లో చేరడానికి చివరి దశలో ఉన్నాయి, భారతదేశం భారతదేశంలో క్రిప్టోను నియంత్రించటానికి ప్రభుత్వంపై ఒత్తిడి పెంచడానికి వినియోగదారుల ఇంటర్నెట్ స్టార్టప్‌లు, యునికార్న్స్ మరియు పెట్టుబడిదారులు.


జియోటస్ క్రిప్టోకరెన్సీ ఎక్స్ఛేంజ్ ద్వారా టెక్ వ్యూ

బిట్‌కాయిన్
ప్రస్తుతం, బిట్‌కాయిన్ సంతోషకరమైన ట్యూన్ పాడటం లేదు . ఇది పెరుగుతున్న చీలిక మరియు సుష్ట త్రిభుజంపై విచ్ఛిన్నమైంది, ఇది ఏర్పడటానికి 4 వారాలు పట్టింది. బిట్‌కాయిన్ వైకాఫ్ నమూనాను అనుకరిస్తోంది మరియు $ 29,000 మద్దతు విచ్ఛిన్నమైన తర్వాత క్రాష్ ప్రారంభమవుతుంది. ఏదేమైనా, గత నెలలో మునుపటి మూడు సంఘటనల మాదిరిగానే, ఇది $ 31- $ 32K ని మద్దతుగా కలిగి ఉంది.

జనవరి 1 నుండి బిట్‌కాయిన్ కూడా ఒక పెద్ద తల మరియు భుజాల నమూనాను తయారు చేస్తోంది (పెట్టుబడిదారుడు మైఖేల్ బర్రీ స్వయంగా ఈ వారం ట్వీట్ చేశాడు). హెడ్ ​​& షోల్డర్స్ నమూనా బుల్లిష్-టు-బేరిష్ రివర్సల్‌ను సూచిస్తుంది – బిట్‌కాయిన్ విషయంలో, 2021 ప్రారంభం నుండి ఆడిన బుల్ రన్. నమూనా యొక్క నెక్‌లైన్ మద్దతు $ 29,000 వద్ద ముగుస్తుంది, ఆ మద్దతు యొక్క ప్రాముఖ్యతను మరింత పెంచుతుంది.

Bitcoin ETMarkets.com

ప్రధాన స్థాయిలు
మద్దతు: $ 31,000, $ 29,000, $ 27,000
ప్రతిఘటన: $ 33,400, $ 36,800, $ 39,200

డాగ్‌కోయిన్ (DOGE)
ఎలోన్ మస్క్ యొక్క అభిమాన క్రిప్టోకరెన్సీ డాగ్‌కోయిన్ (DOGE) గత నెలలో తీవ్రంగా దెబ్బతింది. మస్క్ దాని గురించి ట్వీట్ చేయకపోవటం వలన, పోటి నాణెం దాని చివరి ప్రతిఘటనను ($ 0.44) తిరస్కరించినప్పటి నుండి దిగజారింది.

ఇటీవలి BTC విచ్ఛిన్నం కారణంగా, DOGE ఒక పెద్ద H & S నమూనా యొక్క నెక్‌లైన్ మద్దతు నుండి విచ్ఛిన్నమైంది. బ్రేక్అవుట్ ధృవీకరించబడితే, చూడవలసిన తదుపరి క్లిష్టమైన మద్దతు .1 0.16. విచ్ఛిన్నమైతే, అది దాని నుండి ఉచిత పతనం కావచ్చు.

ప్రాథమికంగా, సెంటిమెంట్‌ను తిప్పికొట్టడానికి చాలా అవసరం. మస్క్ తన లావాదేవీల నిర్గమాంశను పెంచడానికి మరియు ఫీజులను తగ్గించడానికి DOGE డెవలపర్‌లతో పనిచేయడం గురించి మాట్లాడారు. అటువంటి వాదనల యొక్క నవీకరణలు లేదా ఫలితాలను మార్కెట్ ఇంకా చూడలేదు.

Dogecoin ETMarkets.com

ప్రధాన స్థాయిలు
మద్దతు: $ 0.21, $ 0.18, $ 0.16
ప్రతిఘటన : $ 0.25, $ 0.28, $ 0.30

(ఈ విభాగంలో ఇచ్చిన వీక్షణలు మరియు సిఫార్సులు విశ్లేషకుల స్వంతం మరియు వీటిని సూచించవు ETMarkets.com. దయచేసి పేర్కొన్న ఆస్తి / లలో ఏదైనా స్థానం తీసుకునే ముందు మీ ఆర్థిక సలహాదారుని సంప్రదించండి.)

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments