HomeGENERALఇక్కడ ఉండటానికి హైబ్రిడ్ వర్క్ మోడల్: ఇన్ఫోసిస్ చైర్మన్

ఇక్కడ ఉండటానికి హైబ్రిడ్ వర్క్ మోడల్: ఇన్ఫోసిస్ చైర్మన్

నందన్ నీలేకని

బెంగళూరు:”> ఇన్ఫోసిస్ చైర్మన్ నందన్”> నీలేకని అన్నారు “> హైబ్రిడ్ వర్క్‌ఫోర్స్ మోడల్ కొత్త సాధారణం అవుతుంది మరియు ఆన్‌లైన్‌లో నివసించడానికి మరియు పని చేయడానికి నాటకీయమైన మార్పు వ్యాపార భూభాగాన్ని మార్చలేని మార్గాల్లో మార్చింది.
“హైబ్రిడ్ పని ఇక్కడే ఉంది, సంస్థలు మరియు వారి ప్రజలు కలిసి రావడానికి, సహకరించడానికి మరియు శనివారం ఇన్ఫోసిస్ యొక్క 40 వ వార్షిక సర్వసభ్య సమావేశంలో ఆయన అన్నారు.
నీలేకని మాటలు టాటా సన్స్ చైర్మన్ ఎన్ చంద్రశేఖరన్ యొక్క మనోభావాలను ప్రతిధ్వనిస్తాయి, అతను హైబ్రిడ్ వర్క్‌ఫోర్స్ మోడల్‌కు మద్దతుగా నిలిచాడు, టీకా తర్వాత తిరిగి కార్యాలయానికి రావడానికి తన ఉద్యోగులను సిద్ధం చేస్తున్నప్పుడు కూడా. ఐటి కంపెనీలలో దాదాపు 97% మంది ఉద్యోగులు రిమోట్‌గా పని చేస్తూనే ఉన్నారు , యుఎస్ లోని వారి క్లయింట్లలో కొంతమంది కార్యాలయాలు – ప్రత్యేకంగా గోల్డ్మన్ మరియు జెపి మోర్గాన్ చేజ్ వంటి పెద్ద బ్యాంకులు – నెమ్మదిగా తెరుచుకుంటున్నాయి.
ఇన్ఫోసిస్ సహ వ్యవస్థాపకుడు క్లౌడ్ చేత నడిచే అపూర్వమైన సాంకేతిక పరివర్తన మరియు బు యొక్క డిజిటలైజేషన్ సైనెస్ మోడల్స్ కొత్త సాధారణతను రూపొందిస్తున్నాయి. కంపెనీలు డిజిటల్ పరివర్తన చెందడం అత్యవసరం అని కనుగొన్నారు, ఇది తరచుగా ఖాతాదారులకు మరియు విక్రేతలకు పెద్ద వ్యాయామం. అందుకే ఈ సంక్లిష్టమైన ప్రయాణాన్ని నావిగేట్ చేయడంలో సహాయపడటానికి చాలామంది ఒక విక్రేతకు అంటుకుంటున్నారు.
“ఇది ఆన్‌లైన్ డిమాండ్‌లో పెరుగుదల, డిజిటల్ డిమాండ్ నెరవేర్పుపై పాండిత్యం లేదా సైబర్‌టాక్‌ల ముప్పును ఎదుర్కోవడం, సాంకేతికత అత్యవసర మరియు క్లిష్టమైన వ్యాపార సామర్థ్యంగా మారింది, ”అని నీలేకని అన్నారు:“ ఈ కొత్త వాస్తవికతను సర్దుబాటు చేయడం చాలా కష్టంగా ఉంటుంది. కంపెనీలు ఇకపై వ్యాపార రాబడి కోసం దీర్ఘకాల నిరీక్షణను భరించలేవు లేదా పెద్ద పరివర్తన ప్రాజెక్టుల యొక్క కొన్నిసార్లు ఫలితాల కోసం స్థిరపడతాయి. ”
ఇటువంటి ప్రాజెక్టులు సంస్థ ఖాతాదారులతో బహుళ పెద్ద ఒప్పందాలు కుదుర్చుకోవడానికి సహాయపడ్డాయి. గత ఆర్థిక సంవత్సరంలో, ఇటువంటి ఒప్పందాలు 14 బిలియన్ డాలర్లు, మూడేళ్ల క్రితం కేవలం 3 బిలియన్ డాలర్లు. “మేము మా సామర్థ్యాలను విస్తరించాము, దీని ఫలితంగా ఈ పెద్ద ఒప్పందాలు జరిగాయి. ఒక మెట్రిక్ అంటే మాకు million 100 మిలియన్లకు పైగా ఆదాయం ఉన్న ఖాతాదారుల సంఖ్య పెరిగింది ”అని సిఇఒ సలీల్ పరేఖ్ అన్నారు.
ఈ ప్రయాణంలో సహాయపడటానికి, ఇన్ఫోసిస్ తన మానవ శక్తిని సరికొత్త సాంకేతిక పరిజ్ఞానాలలో తిరిగి ఇచ్చింది. మరియు దాని పోర్ట్‌ఫోలియోలో అంతరాలను పూరించడానికి సముపార్జనలు చేసింది. ఇన్ఫోసిస్ డిజిటల్ కోటియంట్ అనే చొరవను ప్రారంభించింది, ఇది ఉద్యోగి యొక్క డిజిటల్ పరిజ్ఞానాన్ని అంచనా వేస్తుంది మరియు అభివృద్ధి చెందుతున్న డిజిటల్ అవకాశాల కోసం ఉద్యోగి యొక్క సంసిద్ధతను నిర్ణయించడంలో సహాయపడుతుంది.

ఫేస్బుక్ ట్విట్టర్ లింక్‌డిన్ ఇమెయిల్

ఇంకా చదవండి

Previous articleకాంగ్రెస్ యొక్క పాత గార్డు, జెన్‌నెక్స్ట్ కలిసి సిద్ధును అడ్డుకుంటుంది
Next articleవ్యాపారులకు ఆస్తిపన్ను ఉపశమనం లేదు: బిబిఎంపి
RELATED ARTICLES

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

పెట్టుబడిలో AI అనేది మానవ సాధికారత గురించి, స్థానభ్రంశం గురించి కాదు

కోవిడ్ మధ్య విదేశీ నిపుణులు లేనప్పుడు హెచ్‌హెచ్ పట్టాల వాణిజ్య ఉత్పత్తిని సెయిల్ వాయిదా వేసింది

देख लीजिए नीतीश का बाढ़, अपनी ही डाला?

Recent Comments