HomeGENERALవెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా ప్రత్యక్ష ప్రసారం: యుకె, యుఎఇ మరియు దక్షిణాఫ్రికాలో 2 వ టెస్ట్...

వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా ప్రత్యక్ష ప్రసారం: యుకె, యుఎఇ మరియు దక్షిణాఫ్రికాలో 2 వ టెస్ట్ ఎక్కడ చూడాలి?

చివరిగా నవీకరించబడింది:

వెస్టిండీస్ తమ కొనసాగుతున్న సిరీస్ యొక్క 2 వ టెస్ట్ మ్యాచ్లో దక్షిణాఫ్రికాతో తలపడనుంది. వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా లైవ్ స్ట్రీమింగ్ వివరాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి.

West Indies vs South Africa live streaming

చిత్ర క్రెడిట్స్: విండీస్ ట్విట్టర్

వెస్టిండీస్ వెస్టిండీస్ 2021 పర్యటన యొక్క 2 వ టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో వెస్టిండీస్ దక్షిణాఫ్రికాతో తలపడనుంది. ఈ మ్యాచ్ డేరెన్ సామి క్రికెట్ గ్రౌండ్ నుండి 7:30 PM IST (10:00 AM EST) వద్ద ప్రారంభం కానుంది , జూన్ 18, 2021 న వెస్టిండీస్. సిరీస్ యొక్క మొదటి టెస్టును ఇన్నింగ్స్ మరియు 63 పరుగుల తేడాతో కోల్పోయిన తరువాత, రెండు భారీ బ్యాటింగ్ కుప్పకూలిన తరువాత, ఆతిథ్య జట్టు ఇంట్లో అవమానకరమైన క్లీన్ స్వీప్ను నివారించడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. మొత్తం 70 పరుగులతో, రోస్టన్ చేజ్ చివరి ఆటలో జట్టుకు ఉత్తమ బ్యాట్స్ మాన్ కాగా, జాసన్ హోల్డర్ (75 కి 4 వికెట్లు), జేడెన్ సీల్స్ (75 కి 3 వికెట్లు) ఉత్తమ బౌలర్లు.

కొత్త కెప్టెన్ మరియు చాలా అనుభవం లేని జట్టుతో ఈ సిరీస్‌లోకి రావడం, దక్షిణాఫ్రికా ప్రజలు మొదటి టెస్టులో ఎలా ప్రదర్శన ఇచ్చారో సంతోషంగా ఉంటుంది. పేస్ బౌలింగ్ కలయిక కగిసో రబాడా, లుంగీ ఎన్గిడి మరియు అన్రిచ్ నార్ట్జే ఆతిథ్య జట్టును త్వరగా పని చేసారు, 20 వికెట్లలో 18 వికెట్లు తీసుకున్నారు. ఉత్తేజకరమైన ఎన్‌కౌంటర్‌కు ముందు, మేము UK, UAE మరియు దక్షిణాఫ్రికా కోసం వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా లైవ్ స్ట్రీమింగ్ వివరాలను పరిశీలిస్తాము.

వెస్టిండీస్ UK లో దక్షిణాఫ్రికా ఛానెల్ vs

UK లోని అభిమానుల కోసం, UK లోని వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా ఛానెల్ BT స్పోర్ట్స్ ఛానెల్ అవుతుంది. సిరీస్ యొక్క అన్ని మ్యాచ్‌లను ఛానెల్ ప్రసారం చేస్తుంది, అయితే మ్యాచ్ ఎక్కడ ప్రసారం చేయబడుతుందనే దానిపై ఇంకా సమాచారం లేదు. UK లో వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా లైవ్ స్ట్రీమింగ్ గురువారం మధ్యాహ్నం 3:00 నుండి (స్థానిక సమయం) ప్రారంభమవుతుంది.

వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా యుఎఇలో ఎక్కడ చూడాలి

ప్రబలంగా ఉన్న టీవీలో ఏదీ లేదు మిడిల్ ఈస్ట్ మరియు నార్త్ ఆఫ్రికా (మెనా) ప్రాంతానికి ప్రసార హక్కులను గెలుచుకున్న ఛానెల్స్ లేదా OTT ప్లాట్‌ఫాంలు, ఈ సిరీస్ కోసం, అభిమానులు వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా 2 వ టెస్ట్‌ను యుఎఇలో ప్రత్యక్షంగా విండీస్ క్రికెట్ యూట్యూబ్ మరియు ఫేస్‌బుక్ పేజీలలో చూడవచ్చు. మెనా ప్రాంతంలో భాగమైన ఈజిప్ట్, ఇరాన్, ఇరాక్, ఇజ్రాయెల్, జోర్డాన్, కువైట్, మొరాకో, ఒమన్, ఖతార్, సౌదీ అరేబియా మరియు ట్యునీషియా వంటి ఇతర దేశాలు కూడా ఈ వేదికను ప్రత్యక్షంగా చూడవచ్చు . జింబాబ్వే vs పాకిస్తాన్ 2 వ టెస్ట్ యుఎఇ సమయం 6:00 గంటలకు ప్రారంభమవుతుంది.

వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా దక్షిణాఫ్రికాలో ప్రత్యక్ష ప్రసారం

వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా 2 వ టెస్ట్ సూపర్ స్పోర్ట్ ఛానెల్‌లో లభిస్తుంది. ఆసక్తిగల అభిమానులు సూపర్ స్పోర్ట్ లైవ్ యాప్ లేదా వెబ్‌సైట్‌లో దక్షిణాఫ్రికా మరియు సబ్-సహారన్ దేశాలలో సిరీస్ యొక్క ప్రత్యక్ష ప్రసారాన్ని చూడవచ్చు. ఈ సేవ నైజీరియా, సెంట్రల్ ఆఫ్రికన్ రిపబ్లిక్, చాడ్, కాంగో, కోట్ డి ఐవోర్, ఎరిట్రియా, ఇథియోపియా, ఘనా, కెన్యా, లైబీరియా, మాలి, మారిషస్, మొజాంబిక్, నమీబియా, నైజర్ మరియు రువాండాతో సహా పరిమితం కాదు. వెస్టిండీస్ vs దక్షిణాఫ్రికా ప్రత్యక్ష ప్రసారం దక్షిణాఫ్రికా సమయం ప్రకారం సాయంత్రం 4:00 గంటలకు ప్రారంభమవుతుంది.

చిత్ర క్రెడిట్స్: విండీస్ ట్విట్టర్

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleడిపిఐఐటి సెక్సీ డాక్టర్ మోహపాత్రా ప్రధాని మోదీ, అధ్యక్షుడు కోవింద్ ఇతర నాయకులు నివాళులర్పించారు
RELATED ARTICLES

డిపిఐఐటి సెక్సీ డాక్టర్ మోహపాత్రా ప్రధాని మోదీ, అధ్యక్షుడు కోవింద్ ఇతర నాయకులు నివాళులర్పించారు

ఆగ్రా: పారాస్ ఆసుపత్రిలో '22 మరణాలు ఆక్సిజన్ కొరత వల్ల కాదు 'అని డెత్ ఆడిట్ కమిటీ తెలిపింది

JJ అబ్రమ్స్ 'UFO' పేరుతో ఒక పత్రాలను తీసుకురావడానికి; UFO దృగ్విషయాన్ని అన్వేషిస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డిపిఐఐటి సెక్సీ డాక్టర్ మోహపాత్రా ప్రధాని మోదీ, అధ్యక్షుడు కోవింద్ ఇతర నాయకులు నివాళులర్పించారు

ఆగ్రా: పారాస్ ఆసుపత్రిలో '22 మరణాలు ఆక్సిజన్ కొరత వల్ల కాదు 'అని డెత్ ఆడిట్ కమిటీ తెలిపింది

JJ అబ్రమ్స్ 'UFO' పేరుతో ఒక పత్రాలను తీసుకురావడానికి; UFO దృగ్విషయాన్ని అన్వేషిస్తుంది

Recent Comments