HomeGENERALరిటైర్డ్ ఐఎఎస్ అధికారి ఎకె శర్మ యుపి బిజెపిలో విపి బెర్త్ పొందారు

రిటైర్డ్ ఐఎఎస్ అధికారి ఎకె శర్మ యుపి బిజెపిలో విపి బెర్త్ పొందారు

లక్నో: లో రిటైర్డ్ గురించి ulations హాగానాలను వాస్తవంగా ముగించిన ముఖ్యమైన అభివృద్ధి”> IAS అధికారి”> ఎకె శర్మ యోగి ఆదిత్యనాథ్ ప్రభుత్వంలో కీలక పదవిని పొందుతున్న కొత్తగా ఎన్నికైన ఎంఎల్‌సిని శనివారం యుపి బిజెపి ఉపాధ్యక్షుడిగా నియమించారు.
శర్మతో పాటు, రాష్ట్ర బిజెపి రాష్ట్ర యూనిట్ యొక్క ఇద్దరు కొత్త కార్యదర్శులు మరియు పార్టీ ఫ్రంటల్ అధిపతుల పేర్లను ప్రకటించింది రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు స్వతంత్ర దేవ్ సింగ్ మరియు ప్రధాన కార్యదర్శి (సంస్థ) సునీల్ బన్సాల్ పార్టీ జాతీయ అధ్యక్షుడు జెపి నడ్డాను Delhi ిల్లీలో శుక్రవారం కలిశారు.
శర్మ ఈ ఏడాది ప్రారంభంలో ఎంఎస్‌ఎంఇ కేంద్ర కార్యదర్శి పదవి నుంచి వైదొలిగి యుపిలోని ఎగువ సభకు పంపబడినప్పుడు, ప్రధానమంత్రికి దగ్గరగా ఉన్న బ్యూరోక్రాట్ “> నరేంద్ర మోడీ కు రాష్ట్రంలో కీలక మంత్రిత్వ శాఖ ఇవ్వబడుతుంది. అయినప్పటికీ, పార్టీ సంస్థలో ఆయనకు రాష్ట్రానికి ముందు బాధ్యతలు అప్పగించిన తరువాత ఇప్పుడు అది అసంభవం. వచ్చే ఏడాది ప్రారంభంలో ఎన్నికలు జరగనున్నాయి.
ఒక పార్టీ అంతర్గత వ్యక్తి TOI కి చెప్పారు, బిజెపి ఖచ్చితంగా అనుసరిస్తున్నట్లు ఒక వ్యక్తి, ఒక పదవి, శర్మకు ప్రభుత్వంలో ఏదైనా స్థానం లభించే అవకాశం ఇప్పుడు తోసిపుచ్చింది. “ప్రస్తుత పార్టీ చీఫ్ స్వతంత్ర దేవ్ సింగ్ కూడా రాష్ట్ర బిపిపి అధ్యక్షుడిగా నియమితులైన తరువాత యోగి ప్రభుత్వంలో కేబినెట్ మంత్రిగా వైదొలిగారు, “ఆయన అన్నారు.
” అయితే, రాష్ట్ర అసెంబ్లీ ఎన్నికలు 2022 దగ్గరకు రావడం మరియు బిజెపి ఇప్పటికే పోల్ మోడ్‌లో, శర్మకు రాష్ట్ర యూనిట్‌లో సంస్థాగత పదవి ఇవ్వడం ఒక “ముఖ్యమైన” అభివృద్ధి, ఎందుకంటే ఆయనకు ఎన్నికల నిర్వహణ మరియు ప్రణాళికలో పెద్దగా మరియు పాత్ర ఉంటుంది, “అని ఆయన అన్నారు.
టైమ్-బో పంపిణీ చేసిన బ్యూరోక్రాట్ యొక్క ఇమేజ్ సంపాదించిన శర్మ ఉండ్ ఫలితాలు, పార్టీ సంస్థకు “ముఖ్యమైన” అదనంగా ఉంటుందని మరొక పార్టీ వర్గాలు తెలిపాయి.
బిజెపి రాష్ట్ర యూనిట్‌లో ఇప్పుడు అన్ని సంస్థాగత పోస్టులు నిండి ఉన్నాయి.
దీనికి 16 మంది ఉపాధ్యక్షులు, ఎనిమిది మంది ప్రధాన కార్యదర్శులు ఉన్నారు, ఇందులో ఒక ప్రధాన కార్యదర్శి (సంస్థ ), మరియు 16 కార్యదర్శులు. శనివారం అర్చన మిశ్రా, అమిత్ బాల్‌మికిలను పార్టీ రాష్ట్ర విభాగంలో కార్యదర్శులుగా చేశారు. ప్రాన్షుదత్ ద్వివేదిని యువ మోర్చా రాష్ట్ర అధ్యక్షునిగా, అశోక్ జాతవ్ జిలా పంచాయతీ సభ్యునిగా మారిన తరువాత ఈ రెండు పోస్టులు ఖాళీగా ఉన్నాయి.
1988 బ్యాచ్ గుజరాత్ కేడర్ ఐఎఎస్ అధికారి శర్మ యుపిలోని మౌ జిల్లాకు చెందినవాడు మరియు ప్రశంసలు అందుకున్నాడు రైతుల కుటుంబం నుండి. మాజీ ముఖ్యమంత్రిగా ఉన్నప్పుడు వైబ్రాంట్ గుజరాత్ రాష్ట్రానికి పెట్టుబడులను ఆకర్షించడానికి విజయవంతమైన ప్రచారం చేసిన తరువాత ఆయన మోడీ నమ్మకాన్ని సంపాదించారు. ఈ ఏడాది జనవరిలో యుపి బిజెపిలో చేరడానికి ఎంఎస్‌ఎంఇ కార్యదర్శి పదవి నుంచి స్వచ్ఛంద పదవీ విరమణ తీసుకునే ముందు 2014 నుంచి ఆరేళ్లపాటు పిఎంఓలో పనిచేశారు.
అతను జనవరిలో బిజెపిలో చేరినప్పటి నుండి, అతను ఒక పొందుతాడని ulations హాగానాలు చెలరేగాయి యుపి ప్రభుత్వంలో పెద్ద పాత్ర. కానీ, కేబినెట్ విస్తరణ ఇంకా జరగలేదు. శర్మ చూసుకుంటున్నారు “> పిఎం మోడీ నియోజకవర్గం వారణాసి మరియు పూర్వాంచల్ లోని మరికొన్ని జిల్లాలలో కోవిడ్ నిర్వహణ. వారణాసిలోని కోవిడ్ నిర్వహణను అంచనా వేయడానికి ఒక వర్చువల్ సమావేశంలో, ప్రధాని కూడా వారణాసి నమూనాను ప్రశంసించారు.
అంతకుముందు, ఫిబ్రవరిలో శాసనమండలిలో మొదటిసారి మాట్లాడిన ఆయన సమర్థించారు కొత్త వ్యవసాయ చట్టాల కోసం ప్రధాని చాలా విమర్శలను ఎదుర్కొన్నారు. చట్టాలకు వ్యతిరేకంగా తగినంత తప్పుదోవ పట్టించే సమాచారం వ్యాపించిందని మరియు చట్టాల యొక్క ఏ నిబంధనలు మాట్లాడుకుంటున్న భయాలకు మద్దతు ఇవ్వవని ఆయన అన్నారు. “రైతు ఆందోళన చెందలేదు. ఎవరు ఆందోళన చెందుతున్నారో అందరికీ తెలుసు. మోడిజీ తన సంక్షేమ పథకాల ద్వారా ప్రతి ఇంటికి చేరుకున్నారు, “అని ఆయన అన్నారు.
తదుపరి అసెంబ్లీతో ఎన్నికలు కేవలం ఎనిమిది నెలల దూరంలో ఉన్నాయి, బిజెపి ఇప్పటికే పోల్ మోడ్‌లోకి వచ్చింది. ముఖ్య ఆటగాళ్ల మధ్య వరుస సమావేశాలు జరిగాయి. ఇటీవల సిఎం యోగి ఆదిత్యనాథ్ కేంద్ర హోంమంత్రి ప్రధాని నరేంద్ర మోడీని కలవడానికి Delhi ిల్లీ పర్యటన చేశారు.”> అమిత్ షా మరియు బిజెపి జాతీయ అధ్యక్షుడు జెపి నడ్డా. అంతేకాకుండా, పార్టీ జాతీయ ప్రధాన కార్యదర్శి బిఎల్ సంతోష్ మరియు జాతీయ ఉపాధ్యక్షుడు మరియు యుపి ఇన్‌ఛార్జి”> రాధా మోహన్ సింగ్ పార్టీ నాయకులు, మంత్రులు మరియు ప్రజల ప్రతినిధుల నుండి అభిప్రాయాన్ని తీసుకోవడానికి లక్నోను కూడా సందర్శించారు.

ఫేస్బుక్ ట్విట్టర్ లింక్‌డిన్ ఇమెయిల్

ఇంకా చదవండి

Previous articleLJP వివాదం: चिराग की बैठक पहले पारस नई कार्यकारिणी बाकी, बाकी सभी
Next articleయుపి బిజెపి రాష్ట్ర యూనిట్ యొక్క రీజిగ్ను ప్రారంభించింది
RELATED ARTICLES

కరోనావైరస్ లైవ్ అప్‌డేట్స్: ఈ రోజు 18 ఏళ్లు పైబడిన 2.5 లక్షల మందికి టీకాలు వేయాలని హర్యానా లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది

కొన్ని టీకాలు ఉన్నప్పటికీ కార్ ప్లాంట్లను పూర్తి సామర్థ్యంతో నడిపించడానికి ఇండియా ఆటో హబ్ అనుమతిస్తుంది

భారతదేశ వ్యవసాయ ఎగుమతులు ఎంత పచ్చగా ఉన్నాయి?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కరోనావైరస్ లైవ్ అప్‌డేట్స్: ఈ రోజు 18 ఏళ్లు పైబడిన 2.5 లక్షల మందికి టీకాలు వేయాలని హర్యానా లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది

కొన్ని టీకాలు ఉన్నప్పటికీ కార్ ప్లాంట్లను పూర్తి సామర్థ్యంతో నడిపించడానికి ఇండియా ఆటో హబ్ అనుమతిస్తుంది

భారతదేశ వ్యవసాయ ఎగుమతులు ఎంత పచ్చగా ఉన్నాయి?

చైనా సముద్ర శక్తిగా మారింది. ఇది భారతదేశం పట్టుకున్న సమయం

Recent Comments