HomeENTERTAINMENTఫాదర్స్ డే 2021: & టీవీ నటులు వారి తెర పిల్లలతో వారి బంధం గురించి...

ఫాదర్స్ డే 2021: & టీవీ నటులు వారి తెర పిల్లలతో వారి బంధం గురించి తెరుస్తారు

bredcrumb

bredcrumb

|

తల్లుల మాదిరిగానే తండ్రులు పిల్లల మానసిక క్షేమం అభివృద్ధికి స్తంభాలు. తండ్రి మరియు బిడ్డల మాదిరిగానే ఎటువంటి సంబంధం లేదు. ఈ పాత్ర పిల్లలపై గణనీయమైన ప్రభావాన్ని చూపుతుంది మరియు వారు మారిన వ్యక్తిగా మారడానికి సహాయపడుతుంది. ఫాదర్స్ డే సందర్భంగా, & టీవీలో చిత్రీకరించిన కొన్ని తండ్రి బొమ్మలను మరియు వారి పిల్లలతో వారి బంధాన్ని తెరపై మరియు ఆఫ్ స్క్రీన్‌పై చూద్దాం. వీటిలో ఇ.కె.మహనాయక్ డాక్టర్ బిఆర్ అంబేద్కర్ నుండి రాంజీ (జగన్నాథ్ నివగునే) ఉన్నారు. , హపు సింగ్ (యోగేశ్ త్రిపాఠి) నుండి హప్పు కి ఉల్తాన్ పాల్టన్ , రమేష్ ప్రసాద్ మిశ్రా (అంబ్రిష్ బాబీ) మరియు జాఫర్ అలీ మీర్జా (పవన్ సింగ్) నుండి ur ర్ భాయ్ క్యా చల్ రాహా హై?

జగన్నాథ్ నివాంగునే, రామ్జీ సక్పాల్ నుండి ఏక్ మహానాయక్ డాక్టర్ బిఆర్ అంబేద్కర్ , “బాబాసాహెబ్ తండ్రి రామ్‌జీ సక్పాల్ తన కొడుకు జీవితంపై పెద్ద ప్రభావం చూపారు. అతని కష్టాలన్నిటిలో ఆయనకు ఉన్న మద్దతు మరియు ఆందోళన పూడ్చలేనిది, మరియు అతను తన పిల్లల శ్రేయస్సు కోసం దృ and ంగా మరియు కట్టుబడి ఉన్నాడు. రామ్‌జీ తన సూత్రాలు మరియు నమ్మకాలలో చాలా కఠినంగా వ్యవహరించాడు. అయినప్పటికీ, అతను ఎల్లప్పుడూ తన ప్రధాన విలువలు మరియు బోధనలపై గట్టిగా నిలబడ్డాడు. అతను తన పిల్లలందరికీ వారి కలలను ఆకాంక్షించడానికి మరియు వెంబడించడానికి పూర్తి స్వేచ్ఛను ఇచ్చాడు. తండ్రి-కొడుకు బంధం ఎలా ఉండాలో రామ్‌జీ మరియు భీమ్‌రావ్ ఉత్తమ ఉదాహరణ, ఇది నిజంగా స్ఫూర్తిదాయకం. ఆఫ్-స్క్రీన్, ఆయుధ్ మరియు నేను ఒక బలమైన పితృ బంధాన్ని పంచుకుంటాము, మరియు బాబాసాహెబ్ తన తండ్రితో తెరపై కనెక్షన్ యొక్క నిజమైన సారాన్ని సజీవంగా తీసుకురావడానికి మా బంధం నిజంగా సహాయపడిందని నేను నమ్ముతున్నాను. చాలా తరచుగా, రిహార్సల్ చేయడానికి, ఆడటానికి, అధ్యయనం చేయడానికి మరియు సుదీర్ఘ సంభాషణలు చేయడానికి మేము మా ఖాళీ సమయాన్ని ఉపయోగిస్తాము. షూట్ చేసిన మొదటి రోజు నుండి మన స్వంత చిన్న ఆచారం కూడా ఉంది, అక్కడ ఆయుద్ సెట్‌కు చేరుకున్న వెంటనే నా చెంపపై పెక్ ఇవ్వాలి. మేము షూటింగ్ చేస్తున్న ఒకటిన్నర సంవత్సరాలకు పైగా ఉంది మరియు నా చెంపపై పెక్ అందుకోని రోజు లేదు. అతను నాకు కొడుకు లాంటివాడు, నేను ఎప్పుడూ అతని కోసం వెతుకుతున్నాను. ”

ఏక్ మహానాయక్ డాక్టర్ బిఆర్ అంబేద్కర్ 300-ఎపిసోడ్ మైలురాయిని పూర్తి చేశారు

యోగేష్ త్రిపాఠి, దరోగా హప్పు సింగ్ నుండి హప్పు కి ఉల్తాన్ పాల్టన్ షేర్లు, “హప్పు తొమ్మిది మంది పిల్లలకు తండ్రి , ప్రతి ఒక్కరికి వారి విరుద్ధమైన వ్యక్తిత్వాలు ఉంటాయి. చాలా మంది పిల్లలను కలిగి ఉండటం మరియు వారి అవసరాలను తీర్చడం అంత సులభం కాదు, మరియు ప్రతి ఒక్కరి టీ కప్పు కాదు. హప్పు ఒక కఠినమైన ఇంకా శ్రద్ధగల తండ్రి, ప్రతిరోజూ కష్టపడి పనిచేసేవాడు, తద్వారా తన పిల్లలు మంచి జీవితాన్ని పొందుతారు. ప్రతి బిడ్డకు తన కోరికలు ఉంటాయి, మరియు ఆ కోరికలను అర్థం చేసుకునే తండ్రిగా ఉండటం హప్పును అద్భుతమైన తండ్రిగా చేస్తుంది. నేను తెరపై పిల్లలను అరుస్తూనే ఉన్నప్పటికీ, కెమెరాలు దిగివచ్చినప్పుడు, మేము కలిసి కొంత వెర్రి ఆనందించాము. సెట్‌లో ఆటలు ఆడటం నుండి, చిలిపి పనులను లాగడం నుండి ఒకరికొకరు అక్కడ ఉండటం వరకు, నేను వారిలో ఒక కుటుంబాన్ని కనుగొనలేదు, కానీ నేను మంచి స్నేహితులను కనుగొన్నాను. వారితో సెట్‌లో ఒక్క నిస్తేజమైన క్షణం కూడా లేదు. ”

అంబ్రిష్ బాబీ, రమేష్ ప్రసాద్ మిశ్రా నుండి ur ర్ భాయ్ క్యా చల్ రాహా హై? షేర్లు, “పిల్లలతో పనిచేయడం చాలా సరదాగా ఉంటుంది మరియు గొప్ప అభ్యాసం కూడా. మేము తక్కువ సమయంలో దగ్గరి బంధాన్ని ఏర్పరచుకున్నాము. తెరపై, నేను వారి తండ్రిని కాని ఆఫ్ స్క్రీన్, నేను వారి బెస్ట్ ఫ్రెండ్! లాక్ మరియు కీ నుండి దాచడానికి మరియు వెతకడానికి మేము అనేక ఆటలను ఆడతాము. పిల్లలతో దాచడానికి మరియు వెతకడానికి హవేలీ ఉత్తమమైన ప్రదేశం. దర్శకుడు ‘కట్’ అని చెప్పిన ప్రతిసారీ, మనం ఏమి ఆడబోతున్నామో ఇప్పటికే మాకు తెలుసు. పిల్లలు చాలా ప్రతిభావంతులు మరియు నేర్చుకోవడానికి ఎల్లప్పుడూ ఆసక్తి కలిగి ఉంటారు. నటన, డైలాగ్ డెలివరీ మరియు కెమెరా ఫేసింగ్ గురించి వారు నన్ను చిట్కాలు అడుగుతూనే ఉంటారు, వారి నటనలో తాజాదనం మరియు పచ్చిత్వం నుండి నేను చాలా నేర్చుకుంటాను. మేము కలిసి గొప్ప బృందాన్ని తయారు చేస్తాము. ”

హప్పు కి ఉల్తాన్ పాల్టన్ యొక్క యోగేష్ త్రిపాఠి తన కుమారుడు దిషు తన అతిపెద్ద అభిమాని అని చెప్పారు

పవన్ సింగ్, అకా జాఫర్ అలీ మీర్జా ur ర్ భాయ్ క్యా చల్ రాహా హై? షేర్లు, “లోతైన ఇంకా సరదా కనెక్షన్ ఎల్లప్పుడూ మా తండ్రులతో ఉంటుంది. మీర్జా తన పిల్లలతో తెరపై ఇలాంటి బంధాన్ని పంచుకుంటుండగా, మరోవైపు, పవన్ వలె ఆఫ్-స్క్రీన్ పిల్లలతో నేను చాలా ఆనందించాను. నేను నా చిన్ననాటి రోజులను వారితో పునరుద్ధరించుకుంటాను. తక్కువ వ్యవధిలో, మేము క్లోజ్డ్ బాండ్లను ఏర్పాటు చేసాము – ఇది ఆహ్లాదకరమైన మరియు ఉద్వేగభరితమైనది. మేము డ్యాన్స్ చేస్తాము, ఫన్నీ రీల్స్ చేస్తాము, అపరిమిత సెల్ఫీలు క్లిక్ చేయండి, మూగ చారేడ్, క్విజ్‌లు మరియు మొబైల్ ఆటలను కూడా కలిసి ఆడతాము. వారి ఉనికి నా తీవ్రమైన రోజును సులభతరం చేస్తుంది. ”

జగన్నాథ్ నివగునేను రాంజీ సక్పాల్ గా చూడండి రాత్రి 8:30 గంటలకు ఏక్ మహానయక్ డాక్టర్ బిఆర్ అంబేద్కర్ , రమేష్ ప్రసాద్ మిశ్రాగా అంబ్రీష్ బాబీ, జాఫర్ అలీ మీర్జాగా పవన్ సింగ్ 9 ర్ భాయ్ క్యా చల్ రాహా హై? రాత్రి 9:30 గంటలకు మరియు యోగేష్ త్రిపాఠి హప్పు సింగ్ in హప్పు కి ఉల్తాన్ పాల్టాన్ ప్రతి సోమవారం రాత్రి 10:00 గంటలకు శుక్రవారం & టీవీలో మాత్రమే!

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: శుక్రవారం, జూన్ 18, 2021, 20:31

ఇంకా చదవండి

Previous articleపార్టీ పాట 'శాంతి' కోసం భూషణ్ కుమార్ నిక్కి తంబోలి మరియు మిలింద్ గబాలను కలిసి తీసుకువచ్చారు!
Next articleపాండ్యా స్టోర్ ఫేమ్ అక్షయ్ ఖరోడియా తన హల్ది వేడుక నుండి చిత్రాలను తన సోషల్ మీడియాలో పంచుకున్నారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కృష్ణుడిపై కొత్త నీటిపారుదల ప్రాజెక్టులను చేపట్టనున్న టి.ఎస్

కలెక్టర్ కాల్స్ బ్యారక్స్ సమస్యపై కలుస్తాయి

Recent Comments