HomeSPORTSప్రత్యక్ష నివేదిక

ప్రత్యక్ష నివేదిక

అల్టిమేట్ టెస్ట్ కోసం సిద్ధం. సౌతాంప్టన్‌లో ప్రారంభ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో కేన్ విలియమ్సన్ న్యూజిలాండ్‌తో విరాట్ కోహ్లీ భారతదేశం పాల్గొంటుంది. ESPNcricinfo యొక్క ప్రత్యక్ష నవీకరణలు ఇక్కడ ఉన్నాయి – దయచేసి మీ పేజీని సరికొత్తగా రిఫ్రెష్ చేయండి లేదా ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి .

మధ్యాహ్నం 2.45 అది అప్పుడు. Expected హించిన విధంగా, ఈ రోజు మాకు టాస్ లేదు. మేము ఐదు రోజుల టెస్ట్ లాగా రేపు ప్రారంభిస్తాము కాని మొదటి నాలుగు రోజులలో ప్రతి అరగంట అదనంగా ఆడతాము. మాకు తగినంత మంచి వాతావరణం ఉంది. రేపు సూచన రోజు మొదటి భాగంలో మంచిది. భారతదేశం వారు పేర్కొన్న XI ని మార్చాలని భావిస్తే, వారు ఖచ్చితంగా చేయగలరు. రేపు ఉదయం పరిస్థితులు ఎలా ఉన్నాయో చూస్తూ న్యూజిలాండ్‌కు ఆ కాల్ చేయడానికి మరో రోజు ఉంది. నేను ఇప్పుడు షఫాలి వర్మను చూడటానికి బయలుదేరాను. రేపు కలుద్దాం

2.05pm

వాస్తవానికి వారు సౌతాంప్టన్‌లో ఒక తనిఖీని కలిగి ఉన్నారు, మరియు అది పొడిగా ఉంటే మధ్యాహ్నం 3 గంటలకు మరో తనిఖీ ఉంటుంది. నా శ్వాసను పట్టుకోవడం లేదు.

మధ్యాహ్నం 2 గంటలు

విలియమ్సన్‌కు చిన్నగా వెళ్లండి

హ్మ్. నేను చెప్పడం లేదు. డేల్ స్టెయిన్.

0:58

Dale Steyn: I'd bowl shorter to Williamson than I would to Kohli

మధ్యాహ్నం 1.40

ఆరవ రోజు సాంకేతికంగా ఉపయోగం కోసం అందుబాటులో ఉంది. రెండున్నర గంటల ఆట పోయింది, రాబోయే ఐదు రోజుల్లో మనం అంత ఎక్కువ మాత్రమే చేయగలం. కాబట్టి అవసరమైతే, మేము ఇప్పుడు ఆరవ రోజుకు వెళ్ళవచ్చు.

ఇది ఆగిపోయింది కొద్దిసేపు వర్షం పడుతోంది, కాని చుట్టూ చాలా ఉంది, మేము విన్నాము. ఈ రోజు టాస్ లేకపోతే, అది ఫాలో-ఆన్ మార్జిన్‌పై ఎటువంటి ప్రభావం చూపదు ఎందుకంటే ఇది ఇప్పటికీ ఐదు రోజుల టెస్ట్‌గా ప్రారంభమవుతుంది. రేపు టాస్ లేనట్లయితే, వాటిలో అవకాశాలు తక్కువగా ఉంటే, అప్పుడు మాత్రమే ఫాలో-ఆన్ మార్జిన్ 150 కి తగ్గుతుంది.

దానితో, ఆండ్రూ మిల్లెర్ యొక్క డెజర్ట్ ప్లేట్ యొక్క ఫోటోతో నేను మిమ్మల్ని వదిలివేస్తున్నాను.

మధ్యాహ్నం 12.30

కాటు పట్టుకోండి

ఇది భోజనం, మరియు సౌతాంప్టన్‌లో ఇప్పటికీ వర్షం పడుతోంది. మరిన్ని స్టెయిన్, పోల్స్ మరియు వర్షంతో త్వరలో తిరిగి రండి.

మధ్యాహ్నం 12.15

‘విరాట్ తో మైండ్ గేమ్స్’

డేల్ స్టెయిన్ అదే చేస్తాడు. మీరు నన్ను నమ్మకపోతే ప్లే నొక్కండి

1:10

Steyn: 'You've got to play mind games' while bowling to Kohli

మధ్యాహ్నం 12

ప్రెస్ కార్ప్స్ ఎందుకు ఆనందించాలి?

ఉదయం 11.45

న్యూజిలాండ్ XI గురించి ఏమిటి?

న్యూజిలాండ్ ఇంకా తమ XI కి పేరు పెట్టలేదు. ప్రతి ఒక్కరూ సరిపోయే మరియు అందుబాటులో ఉన్నట్లయితే, న్యూజిలాండ్ కోలిన్ డి గ్రాండ్‌హోమ్ మరియు అజాజ్ పటేల్ మధ్య చర్చలు జరుపుతోంది. సీమ్-బౌలింగ్ ఆల్‌రౌండర్ లేదా ఒంటరి స్పెషలిస్ట్ స్పిన్నర్. ఎంత ఎక్కువ వర్షం పడుతుందో, పటేల్ దానిని తయారుచేసే అవకాశం తక్కువ. అయితే ఎంపిక ఈ రెండింటికి పరిమితం చేయబడిందా? ఎంత ఎక్కువ వర్షం పడుతుందో, మాట్ హెన్రీ ఒక ప్రలోభంగా మారుతుంది, అయినప్పటికీ బయటి అవకాశం మాత్రమే. వారు హెన్రీని ప్రవేశిస్తే, చేంజ్-అప్ బౌలింగ్‌లో కూడా లెట్-అప్ లేదు. టామ్ లాథమ్, డెవాన్ కాన్వే, కేన్ విలియమ్సన్, రాస్ టేలర్, హెన్రీ నికోల్స్, బిజె వాట్లింగ్, కైల్ జామిసన్, టిమ్ సౌతీ, నీల్ వాగ్నెర్ మరియు ట్రెంట్ బౌల్ట్

ఉదయం 11.30

కోహ్లీ వి విలియమ్సన్: డేల్ స్టెయిన్ చూసినట్లు

ఒక వ్యక్తి మీపై ఆరోపణలు చేస్తాడు, మీరు బంతిని తరలించే ముందు మిమ్మల్ని కొట్టడం. మరొకటి అతను 30 గజాల దూరంలో ఉన్నట్లు మీకు అనిపిస్తుంది. ఎవరు


ఎవరు అని for హించడానికి బహుమతులు లేవు. 11am

దీన్ని తయారు చేయని వారు

మహ్మద్ సిరాజ్. హనుమా విహారీ. వృద్దిమాన్ సాహా. మయాంక్ అగర్వాల్. పృథ్వీ షా. ఉమేష్ యాదవ్. అక్సర్ పటేల్. వాషింగ్టన్ సుందర్. డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌కు రావడానికి వీరంతా భారతదేశంలో విశేష కృషి చేశారు. పట్టికలు చూపినట్లుగా, న్యూజిలాండ్ కంటే భారత్ ఎక్కువ టెస్ట్ క్రికెట్ ఆడింది, అంటే ఎక్కువ అట్రిషన్ ఉంది. కాబట్టి న్యూజిలాండ్ కంటే భారత్ తమ బెంచ్ బలాన్ని ఎక్కువగా పరీక్షించాల్సి వచ్చింది.

దురదృష్టవశాత్తు కేవలం 11 మంది మాత్రమే ఫైనల్ ఆడగలరు, మరియు టాస్ టాస్ చేయడానికి ఒక రోజు ముందు భారతదేశం తమ పేరును పెట్టింది (లేదా, దాని రూపానికి, రెండు రోజుల ముందు). ఫైనల్ చేయని వారి సహకారం ప్రస్తుతం భారత క్రికెట్ ఎంత బలంగా ఉందో చూపిస్తుంది. మరియు దానిని తయారు చేసిన వారి నాణ్యత, వాటిని కోల్పోవడంలో సిగ్గు లేదు.

ఇంత తొందరగా జట్టుకు పేరు పెట్టడానికి అభిమాని కాదు, ప్రత్యేకించి టాస్ మొదటి రోజు జరగదు. ఇలా చెప్పిన తరువాత, ఇది వ్రాతపూర్వక చట్టపరమైన అఫిడవిట్ కాదు. రేపు టాస్ జరిగితే, మరియు సీమ్-స్నేహపూర్వక పరిస్థితులను బట్టి తమకు అదనపు సీమర్ అవసరమని భారతదేశం భావిస్తే, వారు XI ని మార్చవచ్చు. వారు కోరుకుంటే వారు ఈ రోజు కూడా మార్చగలరు. టాస్ వద్ద మీరు పేరు పెట్టేది ఇది.

ఉదయం 10.15

WTC ఇచ్చిన పరిమితులు

అక్కడ ఉంది చాలా చెప్పబడింది – ఎక్కువగా అపహాస్యం – ఫార్మాట్ గురించి, పాయింట్స్ సిస్టమ్ గురించి, ఈ WTC లోని ప్రతిదీ గురించి. “బంగ్లాదేశ్‌తో జరిగిన హోమ్ టెస్ట్ యాషెస్ టెస్ట్ మాదిరిగానే ఎలా ఉంటుంది?” “ఇంటి విజయాల మాదిరిగానే దూరంగా ఉన్న విజయాలు ఎందుకు విలువైనవి?” “ఓహ్ మార్పులు మిడ్ వే నా జట్టుకు కష్టతరం చేసింది.”

మనకు ఉన్నందున ఇప్పుడు ధృవీకరించడానికి సమయం, నాకు ఒక్క క్షణం అనుమతించండి. ఇది లైవ్ రిపోర్ట్ కనుక నేను త్వరగా ఉంచుతాను. నేను ప్రారంభంలో కొంచెం అదే భావించాను కాని నేను ఐసిసి దృష్టికోణం నుండి చూశాను. డబ్ల్యుటిసి కోసం షెడ్యూల్ అసమతుల్యతను బిగ్ త్రీ వదిలివేయబోతున్నారని మీరు అనుకుంటున్నారా? అంతేకాకుండా, వన్డే ప్రపంచంలో, ఇంగ్లాండ్‌ను ఓడించినందుకు మీరు బంగ్లాదేశ్‌ను ఓడించినందుకు మీకు అదే పాయింట్లు లభిస్తాయి, లేదా? ఇక్కడ మీరు సిరీస్ కోసం ఒకే పాయింట్లను పొందుతున్నారు.

ప్రపంచ కప్‌లో ఏవీ లేవు ఏమైనప్పటికీ ఎక్కువ వెయిటేజ్ ఇచ్చిన దూరంగా విజయాలు. మీరు ఆ మార్గంలో ఉంటే, తదుపరి ప్రశ్న ఏమిటంటే, బంగ్లాదేశ్‌లో దూర విజయం భారతదేశంలో దూరపు విజయానికి ఎందుకు విలువైనది? ఫార్మాట్ అనేది FTP అనుమతించినంతవరకు వెళ్ళడానికి సరసమైన మరియు ఆబ్జెక్టివ్ మార్గం. ఒక చక్రంలో, ప్రతి జట్టు మూడు హోమ్ సిరీస్‌లు మరియు మూడు దూరంలో ఆడుతుంది. కొన్ని చక్రాలలో, భారతదేశం ఈ చక్రం చేసినట్లుగా – మరియు మరికొన్నింటిలో మీకు తేలికైన పర్యటనలు లభిస్తాయి.

మిడ్‌వేలో మార్పులకు సంబంధించి, దాన్ని బాగా పీల్చుకోండి. మేము కోవిడ్ -19 ప్రపంచంలో నివసిస్తున్నాము. మన దగ్గర ఉన్నదాన్ని చూడటానికి మనకు కృతజ్ఞత ఉండాలి. ఫైనల్‌ను 2022 లోకి తరలించకుండా ఫైనలిస్టులను నిర్ణయించే మొత్తం పాయింట్ల శాతం అన్యాయమైన మార్గం కాదు. మరియు మార్పులు భారతదేశానికి వెళ్ళడం కష్టతరం చేసిందని మీరు నిష్పాక్షికంగా మరియు ప్రదర్శనాత్మకంగా చెప్పే మార్గం లేదు. ఆస్ట్రేలియా మరియు న్యూజిలాండ్ తమ దక్షిణాఫ్రికా మరియు బంగ్లాదేశ్ పర్యటనలలో బాగా రాణించాయని అనుకోవడం సమంజసం కాదు. వారు పోటీ చేసిన పాయింట్లలో 70% కంటే ఎక్కువ గెలిచి ఉండకపోవచ్చని అనుకోవడం సమంజసం కాదు. అయితే, వాస్తవం ఏమిటంటే, ఆ పర్యటనలు ముందుకు సాగి ఉంటే, ఈ ఫైనల్‌లో భారత్ తప్పిపోయే అవకాశం కూడా ఉంది. విషయానికొస్తే, అత్యధిక శాతం పాయింట్లతో భారతదేశం అర్హత సాధించింది, మరియు గత నాలుగు సంవత్సరాలుగా టెస్ట్ క్రికెట్ చూసిన ఎవరూ కూడా ఆ స్థితితో విభేదించరు.

విజేతను నిర్ణయించే ఏకైక పరీక్ష మాత్రమే పుల్లని నోట్, కానీ దానికి ఎలా సహాయపడుతుంది? మూడు టెస్టుల సిరీస్‌లో సరిపోయేలా షెడ్యూల్‌లో తగినంత సమయం లేదు. ఈ చక్రం యొక్క విజయం మరియు ప్రసార ఆసక్తి, విండోను తెరవడానికి ఏకైక మార్గం. అప్పుడు మళ్ళీ నేను నా శ్వాసను పట్టుకోను.

అది నాకు వదిలేస్తే, నేను ఫైనల్స్‌కు దూరంగా ఉంటాను, కాని క్రికెట్‌లో నాకౌట్‌లకు ఈ విచిత్రమైన ఫెటీష్ ఉంది.

దయచేసి నాకన్నా ముఖ్యమైన వ్యక్తి యొక్క ఆలోచనను చదవండి: ICC నటన CEO జియోఫ్ అలార్డైస్ సంభాషణలో నాగరాజ్ గొల్లపుడి

సౌతాంప్టన్‌లో ప్రారంభించడానికి వర్షం అంటే కాఫీ మరియు రోజు ప్రారంభించడానికి కవర్లను చూసే చాట్. # WTC21 pic.twitter.com/dLhbAd5C4l

— BLACKCAPS (LBLACKCAPS) జూన్ 18, 2021

ఉదయం 9.30 సౌతాంప్టన్ ఒక పోర్ట్ సిటీ. పోర్ట్ టెర్మినల్ వద్ద వారికి లైవ్ బాక్స్ కెమెరాలు ఉన్నాయి. ఈ రోజు తెల్లవారుజాము నుండి సౌతాంప్టన్ సమయం అయిన భారత సమయం, వర్షం ఆగిపోయిందా అని క్రికెట్ అభిమానులు ఈ ప్రవాహాన్ని స్వాధీనం చేసుకున్నారు. మేము వారికి లింక్ చేయబోవడం లేదు ఎందుకంటే ఇది వారి ఫీడ్‌లో స్వాగతించే ఉనికి కాదు. వారు క్రికెట్ అభిమానులను వారి లైవ్ చాట్‌లో వాతావరణ నవీకరణలు లేదా చాట్ క్రికెట్ కోసం అడుగుతూ ఉంటే వారు బ్లాక్ చేయబడతారని హెచ్చరించాల్సి వచ్చింది. గత నెలలో “సౌతాంప్టన్ వాతావరణం” పై గూగుల్ సెర్చ్ ఆసక్తి ఉన్న చిత్రం ఇక్కడ ఉంది.

భారతదేశంలో హోస్ట్ బ్రాడ్‌కాస్టర్ వయాట్ కోహ్లీ ప్రీ-మ్యాచ్ ప్రెస్సర్‌ను ప్రత్యక్ష ప్రసారం చేసింది. విలేకరుల సమావేశాన్ని విశ్లేషించడానికి ర్యాపారౌండ్ ప్రదర్శనలు జరిగాయి. ఒక నెల క్రితం భారతదేశం ఇంగ్లాండ్ బయలుదేరే ముందు, విరాట్ కోహ్లీ నుండి రవిశాస్త్రికి బయలుదేరే విలేకరుల సమావేశానికి ముందు ఒక సాధారణ త్రో-ఆఫ్-రికార్డ్ లైన్ ఉంది – కెమెరా ఆన్‌లో ఉందని తెలియదు – సిరాజ్‌ను న్యూజిలాండ్‌కు వ్యతిరేకంగా ఎలా ఉపయోగించవచ్చనే దానిపై , ఆ విలేకరుల సమావేశంలో ఇంగ్లాండ్‌పై బ్యాటింగ్ చేస్తున్న వారు. అప్పటి నుండి, భారతదేశంలో ట్విట్టర్‌లో అభిమానులు సిరాజ్‌కు ఎవరు మార్గం చూపుతారనే దానిపై యానిమేటెడ్ చర్చలు జరిపారు.

ఇది క్రికెట్ మరియు టెస్ట్ క్రికెట్‌లోని అన్ని అనారోగ్యాలకు విఘాతం కలిగించకపోవచ్చు, కానీ ఈ ఉన్మాదం ఫైనల్ WTC దాని లోపాలు ఉన్నప్పటికీ విజయవంతమైందని మీకు చెబుతుంది. భారతదేశం ఫైనల్‌లో ఉండటానికి ఇది సహాయపడుతుంది, కాని న్యూజిలాండ్ పట్ల ఆసక్తి చాలా తక్కువ కాదు. ఈ టోర్నమెంట్ వాస్తవానికి ఐసిసి సభ్యుల బోర్డుల యొక్క అన్ని స్వార్థ ప్రయోజనాలను మరియు ఆ కాలపు వాణిజ్య డిమాండ్లను ఇవ్వగలిగిన ఉత్తమమైనది.

మీకు ఇప్పుడు తెలిసినట్లుగా, మేము దురదృష్టకర వాతావరణంలోకి ప్రవేశించాము మరియు టాస్ – ఉదయం 10 గంటలకు షెడ్యూల్ చేయబడింది, ఇప్పటి నుండి అరగంట – షెడ్యూల్ సమయానికి జరగదు. మరింత తక్షణ నవీకరణలు మరియు వ్యాఖ్యానాల కోసం, మా అద్భుతమైన బాల్-బై-బాల్ వ్యాఖ్యానం ఇక్కడ ఉంది . పరిగణించదగిన విశ్లేషణ మరియు అన్ని ఇతర పరధ్యానాలకు, ఇక్కడ సిధార్థ్ మోంగా మీకు లైవ్ రిపోర్ట్

సిధార్థ్ మోంగా ESPNcricinfo

లో అసిస్టెంట్ ఎడిటర్. ఇంకా చదవండి

Previous articleరుతుపవనాల వరదలు భూటాన్, నేపాల్‌లను తాకడంతో మరణాల సంఖ్య పెరిగింది
Next articleమిగిలిన ఐపిఎల్ సీజన్‌తో ఘర్షణను నివారించడానికి సిపిఎల్ 2021 షెడ్యూల్ సర్దుబాటు చేయబడింది
RELATED ARTICLES

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ షఫాలి వర్మతో 'యుద్ధంలో గెలవాలని' లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు

భారతదేశం యొక్క ఎలెవన్ 'సమీకరణం నుండి పిచ్ మరియు షరతులను తీసుకుంటుంది'

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ షఫాలి వర్మతో 'యుద్ధంలో గెలవాలని' లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు

భారతదేశం యొక్క ఎలెవన్ 'సమీకరణం నుండి పిచ్ మరియు షరతులను తీసుకుంటుంది'

మిగిలిన ఐపిఎల్ సీజన్‌తో ఘర్షణను నివారించడానికి సిపిఎల్ 2021 షెడ్యూల్ సర్దుబాటు చేయబడింది

Recent Comments