HomeBUSINESSకోవిడ్ నిబంధనల ఉల్లంఘనతో విరుచుకుపడిన హైకోర్టు Delhi ిల్లీ సెంటర్‌ను వివరించమని కోరింది

కోవిడ్ నిబంధనల ఉల్లంఘనతో విరుచుకుపడిన హైకోర్టు Delhi ిల్లీ సెంటర్‌ను వివరించమని కోరింది

Cov ిల్లీ హైకోర్టు కోవిడ్-తగిన ప్రవర్తన పూర్తిగా లేకపోవడంపై కఠినమైన అభిప్రాయాన్ని తీసుకుంది, ఎందుకంటే క్యాపిటల్ అన్‌లాక్ చేయబడింది మరియు ప్రజలు మార్కెట్లు మరియు మాల్‌లను నింపారు. ముంబైలోని ఆరోగ్య నిపుణులు మూడవ వేవ్ గురించి హెచ్చరించినప్పటికీ, బహుశా సంవత్సరం చివరినాటికి.

రెండవ తరంగం తరువాత రాజధాని అన్‌లాక్ కావడంతో కోవిడ్-ప్రోటోకాల్ ఉల్లంఘనల గురించి తెలుసుకోవడం సుయో మోటు Delhi ిల్లీ హైకోర్టు శుక్రవారం కేంద్రానికి నోటీసులు జారీ చేసింది (7 ిల్లీ ప్రభుత్వం, జూలై 7 లోగా ఈ విషయంలో స్టేటస్ రిపోర్ట్ దాఖలు చేయమని కోరింది. మెడికల్ సైన్సెస్ (ఎయిమ్స్) కోర్టులో. “రెండవ వేవ్ యొక్క జ్ఞాపకశక్తి మమ్మల్ని విడిచిపెట్టలేదు, అయినప్పటికీ ప్రజలు ఈ పద్ధతిలో ప్రవర్తిస్తారు. ఇది చాలా దురదృష్టకరం ”అని కోర్టు అభిప్రాయపడింది. “మేము రెండవ తరంగంలో భారీ ధర చెల్లించాము. రెండవ తరంగంలో, దగ్గరగా లేదా రిమోట్‌గా బాధపడని గృహాలు ఉన్నాయో లేదో మాకు తెలియదు, ”అని ధర్మాసనం అభిప్రాయపడింది.

చిత్రాలు రద్దీగా ఉండే మార్కెట్ స్థలాలను మరియు ముసుగులు లేని వ్యక్తులను చూపించాయి మరియు అనుసరించలేదు కోవిడ్-తగిన ప్రవర్తన. కోవిడ్ -19 ప్రోటోకాల్, ముఖ్యంగా ముసుగులు ధరించడం ద్వారా సామాజిక దూరం మరియు సమ్మతిని అమలు చేయడానికి మార్కెట్లలో పౌర రక్షణ మరియు పోలీసు సిబ్బందిని మోహరించాలని కోర్టు ఆదేశించింది. కోవిడ్-తగిన ప్రవర్తనను అమలు చేయడానికి కఠినమైన చర్యలు తీసుకోవాలని, దుకాణదారులను సున్నితం చేయాలని మరియు మార్కెట్లు మరియు అమ్మకందారుల సంఘాలతో సమావేశాలు జరపాలని న్యాయమూర్తులు కోరారు.

మూడవ వేవ్

మహారాష్ట్రలో, కోవిడ్ టాస్క్‌ఫోర్స్ మూడవ వేవ్ గురించి హెచ్చరించింది – కోవిడ్ -19 కేసులలో మరొక ఉప్పెన – సంవత్సరం చివరినాటికి. బహుశా సెప్టెంబర్ మరియు డిసెంబర్ మధ్య ఉండవచ్చు అని టాస్క్‌ఫోర్స్ సభ్యుడు శశాంక్ జోషి అన్నారు. మూడవ వేవ్ జూలై మధ్యలోనే ఉండవచ్చని నివేదికలు సూచించగా; అతను చెప్పాడు, రెండు తరంగాలు UK లో కనీసం ఎనిమిది వారాల దూరంలో ఉన్నాయి.

తదుపరి ఉప్పెన మరింత ప్రాణాంతకం కాదా అని అడిగినప్పుడు, ప్రభావాన్ని అంచనా వేయడం కష్టమని ఆయన అన్నారు. అయితే, జనాభాపై ఒక వాచ్ ఉంచాల్సిన అవసరం ఉందని, మురికివాడల్లో ఉన్నవారితో సహా, యాంటీబాడీ స్థాయిలు తగ్గుతున్న జనాభాను చూడవచ్చు. . ఆందోళన కూడా రుతుపవనాలు, మరియు ప్రజలు కోవిడ్-తగిన ప్రవర్తనను మాస్క్ చేయడం మరియు రద్దీగా ఉండే ప్రదేశాలను నివారించడం వంటివి చేస్తేనే మూడవ తరంగం వేగవంతం అవుతుందని అధికారులు హెచ్చరించారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆంటోనియో గుటెర్రెస్ ఐదేళ్లపాటు యుఎన్ సెక్రటరీ జనరల్‌గా తిరిగి ఎన్నికయ్యారు
Next articleట్విట్టర్కు భూమి, హౌస్ ప్యానెల్ యొక్క చట్టాన్ని అనుసరించండి
RELATED ARTICLES

మహమ్మారి రోడ్డు పక్కన ఉన్న రెస్టారెంట్లను ఆకలితో వదిలివేస్తుంది

ట్విట్టర్కు భూమి, హౌస్ ప్యానెల్ యొక్క చట్టాన్ని అనుసరించండి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ షఫాలి వర్మతో 'యుద్ధంలో గెలవాలని' లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు

భారతదేశం యొక్క ఎలెవన్ 'సమీకరణం నుండి పిచ్ మరియు షరతులను తీసుకుంటుంది'

మిగిలిన ఐపిఎల్ సీజన్‌తో ఘర్షణను నివారించడానికి సిపిఎల్ 2021 షెడ్యూల్ సర్దుబాటు చేయబడింది

Recent Comments