HomeGENERALఅర్జెంటీనా Vs ఉరుగ్వే, లైవ్ స్ట్రీమింగ్: లియోనెల్ మెస్సీ, లూయిస్ సువారెజ్ ఇన్ డ్రీమ్ కోపా...

అర్జెంటీనా Vs ఉరుగ్వే, లైవ్ స్ట్రీమింగ్: లియోనెల్ మెస్సీ, లూయిస్ సువారెజ్ ఇన్ డ్రీమ్ కోపా అమెరికా క్లాష్

కోపా అమెరికా చరిత్రలో అత్యంత విజయవంతమైన రెండు వైపులా అవి ఉన్నాయి. ఉరుగ్వే 15 సార్లు ఛాంపియన్లుగా ఉండగా, అర్జెంటీనా దక్షిణ అమెరికా ట్రోఫీని 14 సార్లు ఎత్తివేసింది. కానీ రెండు హెవీవెయిట్స్ కాంటినెంటల్ టోర్నమెంట్‌లో కొంతకాలంగా కష్టపడ్డాయి. ( మరిన్ని ఫుట్‌బాల్ వార్తలు

ఉరుగ్వే చివరిసారిగా 2011 లో ఒక దశాబ్దం క్రితం టైటిల్‌ను గెలుచుకుంది. అయితే అర్జెంటీనా 1993 నుండి నాలుగు ఫైనల్స్ ఆడినప్పటికీ విజయవంతం కాలేదు. 2004, 2007, 2015 మరియు 2016 లో. శనివారం, అర్జెంటీనా మరియు ఉరుగ్వే తమ కోపా అమెరికా ఎన్‌కౌంటర్‌లోకి వెళ్తాయి, నవంబర్ నుండి ఏ జట్టు కూడా మూడు ఆటలలో గెలవలేదు. బ్రెసిలియాలోని మానే గారిన్చా స్టేడియంలో గ్రూప్ ఎ గేమ్ కోసం ఏ ఆటగాళ్లను ఎన్నుకోవాలో ఇరుపక్షాలకు తెలియదు.

విజేత చివరికి సమూహంలో అగ్రస్థానంలో నిలిచి, ప్రారంభ నాకౌట్‌ను నివారించవచ్చు. కొలంబియా, వెనిజులా, ఈక్వెడార్, పెరూతో పాటు గ్రూప్ బిలో ఉన్న డిఫెండింగ్ ఛాంపియన్ బ్రెజిల్‌తో స్టేజ్ సమావేశం.

అర్జెంటీనా కోచ్ లియోనెల్ స్కాలోని తన జట్టు ప్రారంభ 1-1తో డ్రా అయినప్పటి నుండి విమర్శలు ఎదుర్కొన్నాడు. చిలీకి వ్యతిరేకంగా, ప్రపంచ కప్ అర్హతలో కొలంబియాతో 2-2తో డ్రా అయిన కొద్ది రోజుల తరువాత వచ్చిన ఆట. ఉరుగ్వేకు వ్యతిరేకంగా ముగ్గురు లేదా నలుగురు రక్షకులను ఉపయోగించాలా వద్దా అని స్కాలోనీకి తెలియదు. అతను లూకాస్ మార్టినెజ్ క్వార్టా స్థానంలో క్రిస్టియన్ రొమెరోను తన రిగార్డ్ మధ్యలో తిరిగి తీసుకురాగలడు.

అతను ముగ్గురు రక్షకుల వరుసను ఎంచుకుంటే, ఎడమ-వెనుక నికోలస్ టాగ్లియాఫికో తప్పిపోవచ్చు. లియోనెల్ మెస్సీతో ముందు ఎవరు ఉండాలో కూడా స్కాలోని నిర్ణయించబడలేదు. లాటారో మార్టినెజ్ అర్జెంటీనాకు గోల్స్ కొరవడింది, కొత్త బార్సిలోనా సంతకం సెర్గియో అగ్యురో ప్రారంభించడానికి ఆసక్తిగా ఉంది.

ఉరుగ్వేలో లూయిస్ సువారెజ్ మరియు ఎడిసన్ కవానీలు తమ మొదటి ఆట కోసం దాడిలో పాల్గొంటారు, కాని సాధారణంగా పెనారోల్, లూకాస్ టోర్రెరా, రోడ్రిగో బెంటన్కూర్, నికోలస్ డి లా క్రజ్, ఫెడెరికో వాల్వర్డే, మాటియాస్ వెసినో, ఫకుండో టోర్రెస్ మరియు జోనాథన్ రోడ్రిగెజ్ లకు డిఫెండర్‌గా ఆడే జియోవన్నీ గొంజాలెజ్ మధ్య మిడ్ఫీల్డ్‌లో ఎవరు ఆడతారో కోచ్ ఆస్కార్ తబారెజ్ ఇంకా నిర్ణయించలేదు.

గొంజాలెజ్ ఆడితే, తబారెజ్ తెలివైన మెస్సీకి వ్యతిరేకంగా అదనపు రక్షణ కావాలని అర్ధం.

సువారెజ్ ఇలా అన్నాడు: “వారు ముందు చాలా బలంగా ఉన్నారు, కాని నేను చేయగలను ప్రతి జట్టుకు ఉన్న బలహీనతలను కూడా ఉపయోగించుకోండి. “

బొలీవియాను 3-1 తేడాతో ఓడించిన తరువాత పరాగ్వే ఈ బృందానికి నాయకత్వం వహిస్తుంది.

హెడ్-టు-హెడ్: ఉరుగ్వే 87-57తో హెడ్-టు-హెడ్ రికార్డులో ముందుంది. అవి 45 డ్రాలు కూడా ఉన్నాయి.

మ్యాచ్ మరియు టెలికాస్ట్ వివరాలు

మ్యాచ్ : కోపా అమెరికా 2021, అర్జెంటీనా మరియు ఉరుగ్వే మధ్య గ్రూప్ ఎ మ్యాచ్
తేదీ : జూన్ 19 (శనివారం), 2021
సమయం : 5:30 AM IST
వేదిక : మానే గారిన్చా స్టేడియం, బ్రసిలియా, బ్రెజిల్

టీవీ ఛానెల్స్ : సోనీ స్పోర్ట్స్ నెట్‌వర్క్
లైవ్ స్ట్రీమింగ్ : సోనీలైవ్

XI లు

అర్జెంటీనా : ఎమిలియానో ​​మార్టినెజ్ , గొంజలో మోంటియల్, లూకాస్ మార్టినెజ్ క్వార్టా, నికోలస్ ఒటమెండి, నికోలస్ టాగ్లియాఫికో, రోడ్రిగో డి పాల్, లియాండ్రో పరేడెస్, ఎక్క్వియల్ పలాసియోస్, లియోనెల్ మెస్సీ, లౌతారో మార్టినెజ్, జోక్విన్ కొరియా.

ఉరుగ్వే : ఫెర్నాండో ముస్లెరా, జియోవన్నీ గొంజాలెజ్, జోస్ గిమెనెజ్, డియెగో గోడిన్, మార్టిన్ కాసెరెస్, నహితాన్ నందెజ్, లుకాస్ టోర్రెరా, ఫెడెరికో వాల్వర్డే, జె ఒనాథన్ రోడ్రిగెజ్, లూయిస్ సువరేజ్, ఎడిన్సన్ కవాని.

స్క్వాడ్‌లు

అర్జెంటీనా : గోల్ కీపర్స్ – అగస్టిన్ మార్చేసిన్, ఎమిలియానో ​​మార్టినెజ్, జువాన్ ముస్సో, ఫ్రాంకో అర్మానీ; డిఫెండర్లు – నికోలస్ టాగ్లియాఫికో, జర్మన్ పెజెల్లా, నికోలస్ ఒటమెండి, క్రిస్టియన్ రొమెరో, నహుయేల్ మోలినా లూసెరా, లుకాస్ మార్టినెజ్ క్వార్టా, లిసాండ్రో మార్టినెజ్, గొంజలో మోంటియల్; మిడ్‌ఫీల్డర్లు – మార్కోస్ అకునా, జోక్విన్ కొరియా, రోడ్రిగో డి పాల్, ఏంజెల్ డి మారా, నికోలస్ డొమ్‌గ్యూజ్, గియోవన్నీ లో సెల్సో, గైడో రోడ్రిగెజ్, ఎక్సక్వెల్ పలాసియోస్, లియాండ్రో పరేడెస్; ముందుకు – లియోనెల్ మెస్సీ, లుకాస్ అలారియో, సెర్గియో అగ్యురో, ఏంజెల్ కొరియా, లౌతారో మార్టినెజ్, జోక్విన్ కొరియా.

ఉరుగ్వే : గోల్ కీపర్స్ – ఫెర్నాండో ముస్లెరా, మార్టిన్ కాంపనా, సెర్గియో రోచెట్; డిఫెండర్లు – డియెగో గోడిన్, జోస్ మరియా గిమెనెజ్, సెబాస్టియన్ కోట్స్, రోనాల్డ్ అరౌజో, మార్టిన్ కాసెరెస్, మాటియాస్ వినా, జియోవన్నీ గొంజాలెజ్, కామిలో కాండిడో; మిడ్‌ఫీల్డర్లు: మాటియాస్ వెసినో, ఫెడెరికో వాల్వర్డే, ఫెర్నాండో గొరియారన్, రోడ్రిగో బెంటన్‌కూర్, నహితాన్ నాండేజ్, లూకా టోర్రెరా, నికోలస్ డి లా క్రజ్, బ్రియాన్ రోడ్రిగెజ్, జార్జియన్ డి అరాస్కాటా; ముందుకు: లూయిస్ సువరేజ్, ఎడిన్సన్ కవాని, మాక్సిమిలియానో ​​గోమెజ్, జోనాథన్ రోడ్రిగెజ్, ఫకుండో టోర్రెస్, బ్రియాన్ ఒకాంపో.

(ఏజెన్సీ ఇన్‌పుట్‌లతో)


లోతైన, లక్ష్యం మరియు మరింత ముఖ్యంగా సమతుల్య జర్నలిజం కోసం, lo ట్లుక్ మ్యాగజైన్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందడానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి


ఇంకా చదవండి

Previous articleబ్రెజిల్ Vs పెరూ, లైవ్ స్ట్రీమింగ్: ఎప్పుడు, ఎక్కడ చూడాలి కోపా అమెరికా 2021 మ్యాచ్
Next articleఇంగ్లాండ్ ఉమెన్ Vs ఇండియా ఉమెన్, వన్-ఆఫ్ టెస్ట్, డే 2: స్మృతి మంధనా-షఫాలి వర్మ స్టాండ్ తర్వాత IND లూస్ ప్లాట్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: ప్రజలు నా నుండి చాలా అంచనాలు పెట్టుకున్నందుకు సంతోషంగా ఉందని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: భారత్‌కు ఇష్టమైనవి, ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌ను మేము గెలుచుకుంటామని ఆశిస్తున్నాను అని సచిన్ టెండూల్కర్ అన్నారు

డిఎన్‌ఎ ఎక్స్‌క్లూజివ్: నేను కోవిడ్ -19 పోస్ట్‌ను మార్చాను, కోలుకోవడం జట్టు ప్రయత్నం అని సచిన్ టెండూల్కర్ చెప్పారు

Recent Comments