HomeGENERALLJP నాయకుడు చిరాగ్ పాస్వాన్ JDU ని నిందించారు, BJP పై మమ్; చీఫ్‌ను...

LJP నాయకుడు చిరాగ్ పాస్వాన్ JDU ని నిందించారు, BJP పై మమ్; చీఫ్‌ను ఎన్నుకోవటానికి పాట్నాలో జి 5

లోక్ జన్శక్తి పార్టీ నాయకుడు చిరాగ్ పాస్వాన్ , తన పార్టీలో సంక్షోభం తరువాత మొదటిసారి బుధవారం మాట్లాడారు సోమవారం ఉదయం విప్పారు, పరిణామాలను నేరుగా జెడియుపై నిందించారు. “గతంలో కూడా, జెడియు పార్టీని విచ్ఛిన్నం చేయడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. మహదలిత్ అనే ఉప సమూహాన్ని సృష్టించడం ద్వారా వారు ఇప్పటికే దళితుల మధ్య విభజనను సృష్టించడానికి ప్రయత్నించారు, ”అని పాస్వాన్ Delhi ిల్లీ లో మీడియా వ్యక్తులతో అన్నారు. “నేను బాగా లేనప్పుడు ఈ కుట్ర జరిగింది.” అయితే ఆయన బిజెపిపై ఎలాంటి వ్యాఖ్యలు చేయకుండా ఉన్నారు. చిరాగ్ పార్టీ రాజ్యాంగం ప్రకారం, తాను ఇప్పటికీ అధ్యక్షుడిగానే ఉన్నానని, మొత్తం ఐదుగురు ఎంపీలను పార్టీ నుంచి తొలగించానని చెప్పారు. మరొక వైపు, పశుపతి కుమార్ పరాస్ మరియు ఇతర ఎంపీలు బుధవారం పాట్నా చేరుకున్నారు. కొత్త అధ్యక్షుడిని ఎన్నుకోవటానికి పారాస్ భిన్నం గురువారం సమావేశం నిర్వహించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. “ఈ కేసులో ఎలా ముందుకు సాగాలి అనే దానిపై నేను న్యాయ సలహా కూడా తీసుకుంటున్నాను” అని చిరాగ్ పాస్వాన్ అన్నారు.

బీజార్ ఎల్‌జెపి ఓవర్‌లోని రెండు వర్గాల మధ్య భీకర యుద్ధానికి సాక్ష్యమివ్వడానికి సిద్ధంగా ఉంది రాజకీయంగా అత్యంత అధికారం కలిగిన దళిత ఉప కులం – పాస్వాన్ల విధేయతను పొందడం. ఎల్‌జెపి వ్యవస్థాపకుడికి చాలా విధేయత, దివంగత రామ్ విలాస్ పాస్వాన్ , బీహార్ ఓటర్లలో 6% మంది ఉన్న అతని కులస్థులు, 2024 లో లోక్సభ ఎన్నికలు జరుగుతున్న తరుణంలో రాబోయే సంవత్సరాల్లో రెండు వర్గాలలో ఏదో ఒకదానికి తమ మద్దతును ధృవీకరించండి, ఇది రాష్ట్రంలో తదుపరి పెద్ద యుద్ధం. ఎల్‌జెపి వ్యవస్థాపక సభ్యులలో ఒకరైన నరేంద్ర సింగ్ మాట్లాడుతూ, పారాస్‌ను భూస్థాయిలో ఎదుర్కోవటానికి చిరాగ్ కఠినమైన సవాలును ఎదుర్కొంటున్నాడు. చిరాగ్ తన పనితీరును మార్చాల్సిన అవసరం ఉందని ఆయన అన్నారు. నాయకుడు చిరాగ్ అని, మరెవరూ లేరని ఎల్జెపి రాష్ట్ర చీఫ్ రాజు తివారీ చెప్పారు. రాజకీయ విశ్లేషకుడు ఎన్.కె.చౌదరి, చిరాగ్ ఈ రోజు ఉన్నందున పార్టీ యంత్రంపై నియంత్రణ కోల్పోయినందున స్పష్టమైన ప్రతికూలత ఉందని అభిప్రాయపడ్డారు.

ఇంకా చదవండి

Previous article.ిల్లీలోని ఎయిమ్స్ ఆసుపత్రిలో మంటలు చెలరేగాయి
Next article4 సంవత్సరాల పాటు పరారీలో, జమ్మూ & కె నుండి అత్యాచారం నిందితులు చివరకు హిమాచల్‌లో అరెస్టయ్యారు
RELATED ARTICLES

భారతదేశంలో మొట్టమొదటిసారిగా 'గ్రీన్ ఫంగస్' సంక్రమణ మధ్యప్రదేశ్‌లో నివేదించబడింది: మీరు తెలుసుకోవలసినది

పర్యాటకుల రాక కాశ్మీర్‌లో ప్రారంభమవుతుంది, వాటాదారులు పరిశ్రమ పునరుజ్జీవనాన్ని ఆశిస్తారు

సింహరాశి తరువాత, సింహం చెన్నై జంతుప్రదర్శనశాలలో COVID-19 కు లొంగిపోతుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

కొంతమంది పోకో ఎక్స్ 2 యజమానులు కెమెరా సమస్యలను ఎదుర్కొంటున్నారు, పోకో ఒక సాధారణ పరిష్కారాన్ని పోస్ట్ చేస్తుంది

ఆగస్టులో మ్యాజిక్ 3 ను ప్రారంభించినందుకు గౌరవం

టెక్నో కామన్ 17 ప్రో సమీక్ష

Recent Comments