HomeGENERALసోహ అలీ ఖాన్ అభిమానుల కునాల్ కెమ్ముస్ అల్పాహారం యొక్క సంగ్రహావలోకనం అభిమానులకు ఇస్తాడు

సోహ అలీ ఖాన్ అభిమానుల కునాల్ కెమ్ముస్ అల్పాహారం యొక్క సంగ్రహావలోకనం అభిమానులకు ఇస్తాడు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

కునాల్ కెమ్ముకు ‘అల్పాహారం ఆఫ్ ఛాంపియన్స్’ ఉన్నట్లు అభిమానులకు ఒక సంగ్రహావలోకనం ఇవ్వడానికి సోహా అలీ ఖాన్ 2021 జూన్ 16 బుధవారం ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి వెళ్లారు. ఒకసారి చూడు.

Soha Ali Khan

ఇమేజ్: సోహా అలీ ఖాన్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్

తుమ్ మైల్ నటుడు సోహా అలీ ఖాన్ బుధవారం ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి వెళ్లారు , జూన్ 16, 2021, కునాల్ కెమ్ము ‘అల్పాహారం ఆఫ్ ఛాంపియన్స్’ కలిగి ఉన్న అభిమానులకు ఒక సంగ్రహావలోకనం ఇవ్వడానికి. కునాల్ తన అల్పాహారాన్ని ఆస్వాదిస్తున్న వీడియోను ఈ నటుడు పంచుకున్నాడు మరియు ఒక నోట్ రాశాడు. ఈ పోస్ట్ చూసినప్పుడు, అభిమానులు అన్ని విషయాలతో సంతోషంగా మరియు చక్కగా వ్యాఖ్య విభాగాన్ని నింపడానికి బయలుదేరారు.

తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్‌ను తీసుకొని, సోహా అలీ ఖాన్ కునాల్ కూర్చున్న వీడియోను పంచుకున్నారు డైనింగ్ టేబుల్ మీద మరియు అల్పాహారం కలిగి. వీడియోలో, కెమ్ముకు పావ్ భాజీ ఉన్నట్లు చూడవచ్చు. అతను మొదటి కాటు తీసుకోవటానికి వెళుతున్నప్పుడు, ఆహారం వేడిగా ఉందని మరియు తన మోర్సెల్ తినలేకపోతున్నాడని అతను గ్రహించాడు. ఈ నేపథ్యంలో కునాల్‌ను చూసి నవ్వడం సోహా వినవచ్చు. అతను బ్లాక్ స్లీవ్ లెస్ టీ షర్ట్ మరియు షార్ట్స్ ధరించి కనిపిస్తాడు. సోహా తన అల్పాహారం యొక్క సంగ్రహావలోకనం చూపించడంతో వీడియో ముగిసింది.

వీడియోతో పాటు, సోహా దాని గురించి వివరాలను వెల్లడిస్తూ ఒక గమనికను రాశారు. ఆమె రాసింది, “ఛాంపియన్ల అల్పాహారం ??? un కునాల్కెమ్ము ”. క్రింద ఉన్న సోహా అలీ ఖాన్ యొక్క ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌ను చూడండి.

నటుడు ఈ పోస్ట్‌ను ఆన్‌లైన్‌లో భాగస్వామ్యం చేసిన వెంటనే, అభిమానులు అన్ని విషయాలతో సంతోషంగా మరియు చక్కగా వ్యాఖ్యల విభాగాన్ని నింపేంత త్వరగా వచ్చారు. కొంతమంది యూజర్లు వీడియో చూసిన తర్వాత విడిపోయారు, మరికొందరు పోస్ట్‌పై గాగా ఉన్నారు. వినియోగదారులలో ఒకరు, “ఓం! అది యమ్మమ్! ఇష్టమైన”. మరొక వినియోగదారు ఇలా వ్రాశాడు, “మెర్కో భీ ఎసా హాయ్ అల్పాహారం చాహియే అబ్”. దిగువ మరికొన్ని వ్యాఖ్యలను చూడండి.

అంతకుముందు, సోహా అలీ ఖాన్ తన భర్త పుట్టినరోజు వేడుకలు జరుపుకుంటున్న కొన్ని ఫోటోలను తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ ఖాతాలో పంచుకున్నారు. ఆమె కునాల్ సోదరి కరిష్మా, వారి తల్లిదండ్రులు మరియు వారి కుమార్తె ఇనాయాతో కలిసి పోజులిచ్చింది. ఆమె ఇంటిని అలంకరించింది మరియు దానిపై 38 నంబర్‌తో ఒక బెలూన్‌ను కూడా కొనుగోలు చేసింది. ఇనాయా ఆకుపచ్చ భారతీయ దుస్తులను ధరించగా, సోహా ప్రకాశవంతమైన పింక్ షరారాను ధరించింది. మరోవైపు, కునాల్ తన పుట్టినరోజు జరుపుకునేటప్పుడు సాధారణం నీలిరంగు టీ షర్టు ధరించాడు. ఆమె “పోజ్డ్, అన్‌పోజ్డ్, రిపోజ్డ్ అండ్ ఎక్స్‌పోజ్డ్” అని రాసింది. కునాల్ పుట్టినరోజు నుండి సోహా చిత్రాలను పంచుకున్న వెంటనే, అభిమానులు వ్యాఖ్య విభాగంలో అన్ని విషయాలు చక్కగా రాశారు. ఒకసారి చూడండి.

చిత్రం: సోహా అలీ ఖాన్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్

తాజాదాన్ని పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆక్సిజన్ ఎక్స్‌ప్రెస్‌లు 31704 మెట్రిక్ టన్నుల ఎల్‌ఎంఓను దేశానికి అందిస్తాయి
Next articleMHT CET 2021 పరీక్ష జూలై చివరి వారంలో లేదా ఆగస్టు మొదటి వారంలో నిర్వహించబడుతుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments