HomeGENERALఅదనపు కాపీరైటర్ నియామకాన్ని ప్రకటించినందుకు డెంటల్ మార్కెటర్ సంతోషంగా ఉంది

అదనపు కాపీరైటర్ నియామకాన్ని ప్రకటించినందుకు డెంటల్ మార్కెటర్ సంతోషంగా ఉంది

నైపుణ్యం కలిగిన మరియు బాగా తెలిసిన నోటి ఆరోగ్య సంరక్షణ, డెంటల్ కాపీరైటర్ నియామకాన్ని ప్రకటించినందుకు మార్కెటర్ సంతోషంగా ఉన్నాడు. దంతవైద్యులు కష్టమైన సవాళ్లను ఎదుర్కొంటారు మరియు శిక్షణ మరియు సేవలను నడుస్తున్న వ్యాపారంతో సమతుల్యం చేసుకోవడం చాలా అవసరం.

స్టోనీ క్రీక్, ఆన్ – కెనడా | జూన్ 17, 2021 – – పెద్ద సంఖ్యలో రోగులలో వారి సేవలను ప్రోత్సహించడానికి, వివిధ ప్రకటనల నమూనాలు మరియు వ్యూహాలను ప్రయత్నించడానికి మరియు కొత్త రోగులను ఆకర్షించడానికి సమర్థవంతమైన మార్కెటింగ్ సాధనాలను ఉపయోగించుకోవడానికి డెంటల్ మార్కెటర్ అదనపు కాపీ రైటర్‌ను నియమిస్తాడు. గడిచిన ప్రతి రోజుతో పోటీ పెరుగుతోంది, మరియు మీ దృష్టిని ఆకర్షించడానికి మీరు అందించే సేవల గురించి మీ రోగులకు అవగాహన కల్పించడం చాలా అవసరం.

“చేర్చడంతో కాపీరైటర్, మా అధికారిక వెబ్‌సైట్‌లో మరింత ట్రాఫిక్ తీసుకురావడానికి పత్రికా ప్రకటనలు, బ్రోచర్‌లు మరియు ప్రకటనలను సృష్టించడం ద్వారా మా ఆన్‌లైన్ ఉనికిని నిర్మించాలని మేము భావిస్తున్నాము ”అని డెంటల్ మార్కెటర్ యజమాని లుకాస్ కోవెలెవ్స్కీ చెప్పారు.

ఈ రోజు, రోగుల విషయానికి వస్తే, వారు ఆరోగ్య సంరక్షణ నిర్ణయాలకు సంబంధించి ఎంపిక చేసుకున్నారు, ఇది సరైనది. వారు తమ వైద్యుడిని జాగ్రత్తగా ఎంపిక చేసుకుంటారు, మరియు చాలా పరిశోధనలు చేసిన తరువాత. వారు సంతృప్తికరమైన సేవలను పొందకపోతే, వారు ఒక సేవ నుండి మరొక సేవకు వెళతారు మరియు అదనపు కాపీ రైటర్‌ను నియమించడం ద్వారా డెంటల్ మార్కెటర్ మార్చడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు.

డెంటల్ మార్కెటర్ డైరెక్టర్ ఇలా అంటాడు, “ఇతర ఆరోగ్య సంరక్షణ సేవల మాదిరిగానే, మేము అందించే మౌఖిక సేవలు, చికిత్సల ధర మరియు వారు మాతో సులభంగా అపాయింట్‌మెంట్ ఎలా పొందవచ్చనే దాని గురించి వారికి అవగాహన కల్పించడం ద్వారా మా కాపీరైటర్ల సహాయంతో మా సేవలను ప్రోత్సహించాలని మేము భావిస్తున్నాము. . ఈ భారీ అడుగు తర్వాత మేము ప్రాక్టీస్ చేయాలనుకుంటున్నాము, మరియు మేము గతంలో కంటే బలంగా వస్తాము అని మేము ఆశిస్తున్నాము. ”

డెంటల్ మార్కెటర్ గురించి:

డెంటల్ మార్కెటర్ ప్రముఖ మరియు ప్రముఖులలో ఒకరు దంత ఆరోగ్య సంరక్షణ సంస్థలు, రోగులకు నోటి చికిత్సలను అందించే సంవత్సరాల అనుభవం కలిగి ఉంటాయి. దంత క్లినిక్ ఉత్తమమైన మరియు సౌకర్యవంతమైన దంత అనుభవాన్ని అందించడానికి ప్రసిద్ది చెందింది. వారు తమ రోగులను వారి స్వంత కుటుంబంగా చూస్తారు మరియు వేచి ఉన్న ప్రదేశంలో వారికి ఉత్తమమైన సేవలను అందిస్తారు. డెంటల్ మార్కెటర్ ఉత్తమమైన నోటి సంరక్షణ సేవలను అందించాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది మరియు వారి రోగులకు సేవ చేయడానికి ఉత్తమమైన అత్యాధునిక దంత సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని కలిగి ఉండటానికి ఇది ఒక కారణం.

అంతేకాకుండా, డెంటల్ మార్కెటర్ లో ఎనిమిది సంవత్సరాల కన్నా ఎక్కువ దంతవైద్యులు ఉన్నారు రోగులకు సేవలను అందించే అనుభవం. హెల్త్‌కేర్ క్లినిక్ వారి దేశంలో మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా అత్యంత ఇష్టపడే దంత ఆరోగ్య సంరక్షణ ప్రదాతగా ఉండాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది. టెక్నాలజీలో పురోగతితో ప్రపంచవ్యాప్తంగా తమ సేవలను విస్తరించాలని వారు కోరుకుంటారు. అలా కాకుండా, క్లినిక్ ప్రతి రోగికి 120% సమానంగా ఇవ్వాలని అనుకుంటుంది ఎందుకంటే ప్రతి చిరునవ్వు వారికి ముఖ్యమైనది!

ప్రెస్ & మీడియా సంప్రదించండి:
డెంటల్ మార్కెటర్
102-589 బార్టన్ సెయింట్,
స్టోనీ క్రీక్, ON L8E 6E4
కెనడా
+ 1 855-300-7644
https://dentalmarketer.ca

, , , , , , , , , , , , , , ,

ఈ వెబ్‌సైట్ మీ అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడానికి కుకీలను ఉపయోగిస్తుంది. మీరు దీనితో బాగానే ఉన్నారని మేము అనుకుంటాము, కానీ మీరు కోరుకుంటే మీరు నిలిపివేయవచ్చు. కుకీ సెట్టింగులు అంగీకరించు

ఇంకా చదవండి

Previous articleవివాల్డి 4.0: వివాల్డి అనువాదం మరియు వివాల్డి మెయిల్, క్యాలెండర్ మరియు ఫీడ్ రీడర్ యొక్క బీటా ఇక్కడ ఉన్నాయి
RELATED ARTICLES

వివాల్డి 4.0: వివాల్డి అనువాదం మరియు వివాల్డి మెయిల్, క్యాలెండర్ మరియు ఫీడ్ రీడర్ యొక్క బీటా ఇక్కడ ఉన్నాయి

యాక్టివ్‌ట్రాక్ 2021 డేటా బ్రేక్‌త్రూ అవార్డులలో బిజినెస్ ఇంటెలిజెన్స్ సొల్యూషన్ ప్రొవైడర్ ఆఫ్ ది ఇయర్

'ఫైనాన్షియల్ సర్రియలిజం': లెబనీస్ బ్యాంకులపై బీరును ఎంచుకుంటుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వివాల్డి 4.0: వివాల్డి అనువాదం మరియు వివాల్డి మెయిల్, క్యాలెండర్ మరియు ఫీడ్ రీడర్ యొక్క బీటా ఇక్కడ ఉన్నాయి

యాక్టివ్‌ట్రాక్ 2021 డేటా బ్రేక్‌త్రూ అవార్డులలో బిజినెస్ ఇంటెలిజెన్స్ సొల్యూషన్ ప్రొవైడర్ ఆఫ్ ది ఇయర్

'ఫైనాన్షియల్ సర్రియలిజం': లెబనీస్ బ్యాంకులపై బీరును ఎంచుకుంటుంది

Recent Comments