HomeGENERALముల్లా బేబీ 'డీప్ ఎండీవర్స్.ఎం 4 ఎ' ట్రాక్‌లో స్పూర్తినిచ్చే కోర్తో ఉష్ణోగ్రతలు పెరిగాయి.

ముల్లా బేబీ 'డీప్ ఎండీవర్స్.ఎం 4 ఎ' ట్రాక్‌లో స్పూర్తినిచ్చే కోర్తో ఉష్ణోగ్రతలు పెరిగాయి.

.

శాన్ ఫ్రాన్సిస్కో, కాలిఫోర్నియా జూన్ 15, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – తెలివైన హిప్-హాప్ కళాకారుడు, ముల్లా బేబీ తన కదిలించే కూర్పుతో శ్రోతలను వెర్రివాడిగా మార్చాడు. అతను ఒక ప్రత్యేకమైన సంగీత శైలిని పొందిన ట్రాక్ ‘డీప్ ఎండేవర్స్.ఎమ్ 4 ఎ’ యొక్క రిప్పర్‌పై విశ్వాసం యొక్క oodles ను వెలికితీశాడు. అతను బహుళ-శైలి సంగీతం యొక్క సంచలనాత్మక ప్రకంపనలతో శ్రోతలను ఆకర్షించాడు. స్వతంత్ర కళాకారుడి సరికొత్త ట్రాక్ అభిమానులను సరికొత్త సంగీత కోణానికి తీసుకువెళ్ళింది. మనోహరమైన ప్రతిధ్వనిని పొందిన సాపేక్ష ట్రాక్‌తో రాపర్ ముందుకు సాగాడు. ఈ ట్రాక్ ఆకర్షణీయమైన హుక్ మరియు శక్తివంతమైన గాత్రంతో పంపిణీ చేయబడుతుంది మరియు దానితో పాటు ఆకర్షణీయమైన సాహిత్యం ఉంటుంది. లీనమయ్యే ట్రాక్, డీప్ ఎండీవర్స్.ఎమ్ 4 ఎ ఒక నట్టి ట్యూన్ వచ్చింది మరియు దీనికి ముడి మరియు ఉద్వేగభరితమైన గాడి మద్దతు ఉంది. ప్రతిభావంతులైన రాపర్, ముల్లా బేబీ తన సాధారణ ఫ్లెయిర్ మరియు సున్నితమైన రాప్ వైబ్‌లతో తన విమర్శకులను తప్పుగా నిరూపించారు. స్మార్ట్ ర్యాప్ డెలివరీ మరియు లిరికల్ పద్యాలు కొన్ని అవాంతర విషయాలకు మార్గం సుగమం చేశాయి. రాపర్ భారీ ఎలక్ట్రానిక్ రాజ్యం నేపథ్యంలో ఫ్యూజన్ మరియు ఫంక్ మధ్య చక్కని సమతుల్యతను సాధించాడు. పిచ్చి రాప్ ప్రవాహం మరియు ట్రాక్‌లోని రివర్టింగ్ మిక్స్ బంతి రోలింగ్‌ను సెట్ చేశాయి మరియు రాపర్ అన్ని మూలల నుండి ప్రశంసలతో వర్షం కురుస్తుంది. రాపర్ చేత వ్యక్తీకరించబడిన సాహిత్యంతో అద్భుతమైన చిత్రాలను ట్రాక్‌లో చిత్రీకరించారు. ఈ పాట దాని సముచిత స్థానాన్ని ఏర్పరచుకుంది మరియు రాప్ కళా ప్రక్రియలో ఒక ప్రత్యేకమైన స్థానాన్ని కనుగొంది మరియు రాపర్ తన ఆకర్షణీయమైన స్వర బట్వాడాతో తుపాకీలు మండుతున్నాయి. రాపర్ పార్ ఎక్సలెన్స్ తన సంచలనాత్మక సంగీతంతో రాప్ సన్నివేశంలో విరుచుకుపడింది మరియు ట్రాక్ అతని పాపము చేయని ప్రతిభను ప్రత్యేకమైన శ్రావ్యమైన ప్రవాహంతో ప్రదర్శించింది. ఈ ట్రాక్ అభిమానులతో కనెక్ట్ అయ్యింది మరియు ర్యాప్ ట్యూన్లు సాంస్కృతిక అడ్డంకులను దాటాయి. ట్రాక్ యొక్క ప్రతి పొరలో కళాకారుడి తెలివిగల స్పర్శలు కనిపిస్తాయి. అద్భుతమైన కళాకారుడిచే రాప్ పాటలు సౌండ్‌క్లౌడ్ . అతని చురుకైన మరియు నట్టి సంఖ్యలను వినడానికి, క్రింద ఇచ్చిన లింక్‌ను క్లిక్ చేయండి: https://soundcloud.com/gonzalo-chayrez-393139979/deep-endeavors-m4a మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https://musicpromotion.club

ఇంకా చదవండి

Previous articleके नौगाम मुठभेड़ सुरक्षाबलों ने आतंकी सर्च, सर्च
Next article'ఫ్లై అవే' ట్రాక్‌లో క్లాసిక్ ర్యాప్ ట్యూన్లు మరియు బ్రీతి రాప్ గాత్రాలతో రాబ్‌టాప్ అభిమానులను ఆకర్షించింది.
RELATED ARTICLES

'ఫ్లై అవే' ట్రాక్‌లో క్లాసిక్ ర్యాప్ ట్యూన్లు మరియు బ్రీతి రాప్ గాత్రాలతో రాబ్‌టాప్ అభిమానులను ఆకర్షించింది.

के नौगाम मुठभेड़ सुरक्षाबलों ने आतंकी सर्च, सर्च

యుఎస్: కాలిఫోర్నియా ప్రజలు COVID పరిమితులు సులభతరం కావడంతో జరుపుకుంటారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

'ఫ్లై అవే' ట్రాక్‌లో క్లాసిక్ ర్యాప్ ట్యూన్లు మరియు బ్రీతి రాప్ గాత్రాలతో రాబ్‌టాప్ అభిమానులను ఆకర్షించింది.

के नौगाम मुठभेड़ सुरक्षाबलों ने आतंकी सर्च, सर्च

యుఎస్: కాలిఫోర్నియా ప్రజలు COVID పరిమితులు సులభతరం కావడంతో జరుపుకుంటారు

Recent Comments