HomeENTERTAINMENTపవిత్ర రిష్ట 2 పై సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ సహ నటుడు కిషోర్: ఎస్‌ఎస్‌ఆర్ లాగా...

పవిత్ర రిష్ట 2 పై సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ సహ నటుడు కిషోర్: ఎస్‌ఎస్‌ఆర్ లాగా మనవ్‌ను ఎవరైనా చిత్రీకరిస్తారని నేను అనుకోను

bredcrumb

bredcrumb

|

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ మమ్మల్ని విడిచిపెట్టి ఒక సంవత్సరం అయ్యింది. ఈ నటుడు జూన్ 14, 2020 న కన్నుమూశారు మరియు అతని ఆకస్మిక మరణం అందరినీ షాక్‌కు గురిచేసింది. ఈ రోజు, అతని మొదటి మరణ వార్షికోత్సవం సందర్భంగా, అతని స్నేహితులు మరియు సహనటులు చాలా మంది ఎస్ఎస్ఆర్ ను జ్ఞాపకం చేసుకున్నారు మరియు దివంగత నటుడితో తమ అభిమాన జ్ఞాపకాలను పంచుకున్నారు. పవిత్ర రిష్ట లో అంకితా లోఖండే లేదా అర్చన తండ్రి పాత్రలో నటించిన కిషోర్ మహాబోలే SSR తో తన అభిమాన జ్ఞాపకాలను కూడా గుర్తుచేసింది.

వీక్షకులకు తెలుసు కాబట్టి, మేకర్స్ ముందుకు వస్తున్నారు పవిత్ర రిష్తా సీక్వెల్ ఇది OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌లో విడుదల అవుతుంది. ఈ ప్రదర్శనలో అంకితా లోఖండే మహిళా ప్రధాన పాత్రలో నిలిచినప్పటికీ, ఇతర తారాగణం సభ్యులు ఇంకా ఖరారు కాలేదు మరియు పురుష నాయకుడికి సంబంధించి అనేక పుకార్లు కూడా రౌండ్లు చేస్తున్నాయి. కిషోర్ పవిత్ర రిష్తా 2.0 పై తన అభిప్రాయాలను ETimes TV తో పంచుకున్నారు.

రాబోయే సీక్వెల్ గురించి మాట్లాడుతున్నారు పవిత్ర రిష్టా , కిషోర్ మాట్లాడుతూ ప్రజలు ఎస్‌ఎస్‌ఆర్‌ను మానవ్‌గా మాత్రమే గుర్తుంచుకుంటారని, ఎస్‌ఎస్‌ఆర్ లాగా మనవ్‌ను ఎవరూ ఆడలేరని అన్నారు. అతను ఎటిమ్స్ టీవీతో మాట్లాడుతూ, “పవిత్ర రిష్టా యొక్క సీక్వెల్ వస్తోందని నేను విన్నాను. పవిత్ర రిష్టకు ఎన్ని సీక్వెల్స్ ఉన్నా, ప్రజలు సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్‌ను మానవ్‌గా మాత్రమే గుర్తుంచుకుంటారని నేను హామీ ఇస్తున్నాను. ఆయనలాంటి వారు ఎవ్వరూ ఉండరు. మానవ్‌ను సుశాంత్ చేసిన విధంగా ఎవరైనా చిత్రీకరిస్తారా అని ఆలోచించండి. అలాగే, అసలు పవిత్ర రిష్టకు వేరే ప్రకాశం ఉంది, మరియు ఏ సీక్వెల్ అయినా దానిని ఓడిస్తుందని నేను అనుకోను. ”

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్ మొదటి మరణ వార్షికోత్సవం: అంకిత హవాన్‌ను ఇంట్లో ఉంచుతుంది; పవిత్ర రిష్ట నటులు ఆయనను గుర్తుంచుకుంటారు

సుశాంత్‌ను గుర్తుచేసుకుంటూ, కిషోర్, సుశాంత్ మాతో లేడని తాను ఇంకా నమ్మలేకపోతున్నానని, చాలా ప్రశ్నలకు సమాధానం ఇవ్వకుండా తాను కన్నుమూశానని చెప్పాడు. అతను SSR తో తన అభిమాన జ్ఞాపకాల గురించి కూడా గుర్తుచేసుకున్నాడు.

మరాఠీ షో కోసం షూటింగ్ చేస్తున్నప్పుడు, అతను ఒక లైట్‌మ్యాన్‌ను కలిశానని, అతను సుశాంత్ గురించి ఉద్వేగభరితంగా మాట్లాడాడు. సుశాంత్‌ను తన స్థలానికి విందు కోసం ఆహ్వానించినప్పుడు అతను తన స్థలానికి వెళ్లి, కుటుంబ సభ్యుల మాదిరిగానే వారితో వెచ్చగా ఉంటాడని లైట్‌మన్ నటుడికి వెల్లడించాడు. కిషోర్ సుశాంత్‌ను రత్నం అని పిలిచాడు.

సుశాంత్ సింగ్ రాజ్‌పుత్‌ను గుర్తుంచుకోవడం: దివంగత నటుడి అత్యంత గుర్తుండిపోయే ప్రదర్శనల వైపు తిరిగి చూడండి

ఆయన, “నేను సుశాంత్ భూమిపైకి ఎలా వచ్చాడో అందరి నుండి ఎల్లప్పుడూ అనుభవించి, విన్నాను, కానీ అతని మరణం తరువాత కూడా, అతని వెచ్చని శక్తి మరియు దయ వారి గుర్తును వదిలివేసింది.ఈ రోజుల్లో, వారి మొదటి ప్రదర్శనలో కూడా చాలా తంత్రాలతో నటులను చూస్తాము, కాని సుశాంత్ భిన్నంగా ఉన్నాడు. అతను రత్నం. “

ఇంకా చదవండి

Previous articleకృతి సనోన్ తన 'పెళుసైన' హృదయానికి 'ఒకటి' కనుగొనడాన్ని సూచిస్తుంది
Next articleనటుడు సాంచరి విజయ్ రోడ్డు ప్రమాదంలో మరణించాడు
RELATED ARTICLES

నా బరువు 65 కిలోలకు చేరుకున్నప్పుడు నన్ను 'కొవ్వు' మరియు 'పంది' అని పిలిచారు: 'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' నటి వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

నా బరువు 65 కిలోలకు చేరుకున్నప్పుడు నన్ను 'కొవ్వు' మరియు 'పంది' అని పిలిచారు: 'ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్' నటి వెల్లడించింది

సంతానం బంధువు జయభారతి దారుణ హత్య కేసు

Recent Comments